thanh vien Hoa 97-00

tran tieu phong
(trantieuphong)

mình là long nẻ,mình muốn thiết lập chủ để này để các bạn lớp hóa chúng ta co cơ hội đựơc gặp mặt nhau thường xuyên,trao đổi những thông tin mới mẻ của các bạn
đã bốn năm rồi,trải qua bao nhiêu khó khăn trong cuộc sống ,mỗi thành viên dều có môt nỗi lo riêng,mình biêt vậy
Hãy lối vòng tay lại vơi nhau,các bạn nhé,Mình rất nhớ các bạn....

Hoa hồng nở ,xác phượng rụng ngẩn ngơ
Thảng thốt tiếng ve kêu chiều lặng gió
22 tuổi lòng bỗng quay quắt nhớ
Về mái trường thuở 16 15......

Vượt ngàn cây số về thăm cha
Tha hương đất khách nhớ quê nhà
Tây hồ gió lạnh chiều xưa ấy
Bạn cũ còn không năm tháng xa....

Thôi thôi anh Long ơi, bọn em bận thí mồ à, ít khi vào đây để tâm sự lắm, các anh có ảnh nhiều, gửi lên thỉnh thoảng ngắm nhau cho đỡ nhớ là được rùi... thế nhé. Dạo này thế nào rùi, chẳng thấy tăm hơi gì quá,.... :x

TuT

Chú Long bé đấy à? Hehe, sang Pháp lúc nào nhanh thế? Hỏi thăm phát thôi...

Bienvenu en France, mec :D

Tối nay, 5/11 Vinhtinh rủ anh em còn ở nhà qua, hình như hắn sắp đi Séc, thế là lại 1 tên nữa ra đi, mà vẫn chưa có đứa nào về, ở nhà buồn quá hichic, khéo kiểu này năm sau mihnsf cũng bay nốt, ở nhà có tiền không bằng đi . Chans qua, toi nay ai free thi di nhe

Long em, rảnh mò sang UK chơi với anh. Tháng 6 này anh mò lên London định cư hẳn trên đấy, rời xa York và Norwich nhỏ bé. Lên thành phố lớn tìm cơ hội. Sang đây, anh em làm chầu nhậu.

Ah quên, update cho anh em tí. Trang lớp mình hình như lại cũng sắp mò sang Pháp rồi đấy. Còn mỗi ku B.T ở nhà. Thôi, di ko sướng đâu ku, ở nhà nhiều gái xinh hơn ku a. Sang đây 3 tuần mày lại khóc về với mấy em gái xinh của mày đấy hehehehe

Đợt tới, rảnh tao sẽ sang Pháp thăm tụi mày nhé.

em học H2 khoa 0609 chúc các anh chị 9700 1 năm mới an lành, hạnh phúc

Back
Bên trên