Thanh lap Japanese Amsers

Tran Mai Lam
(Madman)

Ban than muon tro thanh hoi truong nhung nguoi vo gia cu,nhung nguoi ham tu tap,nhung nguoi ham nhau nhet hien dang song ,hoc tap va lam viec ben nay,it nhieu thi tu tap cung co cai loi cua no nhu trao doi kinh nghiem song,hoc tap,nghien cuu va dac biet la tu tap di an uong, choi boi, dan dum-Voi nhung muc dich do,mong muon yeu cau nhung nguoi hien dang song o Nhat chung ta cung lap mot hoi goi la JAs de cung hoat dong.
Voi chu truong dai khai la nhu vay,neu ai co muon tham gia xin moi dien them vao nhung thong tin sau
Required
Ten : (day du)
Khoa hoc,lop hoc : (tai truong ams)
gioi tinh : (nam+nu+..)
noi o hien tai:(tinh ,thanh pho,...)
truong hoc:
chuyen mon:(nganh hoc)
Optional
dien thoai
YIM

yoroshiku ne

Lam san... sao anh khong chiu khai bao tam tru truoc di.. B-)....
==============================================
Required Info:
Ten: Nguyen Kien Cuong
Lop: T1 97-00
GT: Nam (of course :->)
Noi o htai: Tokyo
Truong: Tokyo Institute of Technology
Nganh hoc: International Development Engineering
-----------------------------------------------------------
Optional info:
Keitai: 090-6111-0024
YIM: nguyen_kien_cuong
email: [email protected] :D
Chu thich: nguoi dau tien ghi ten vao cai list.. =D>

Ten : Trần Mai Lam
Khoa hoc,lop hoc : Khoa 96-99 Hóa 1
gioi tinh : Nam
noi o hien tai: Chiba Ken Chiba shi
truong hoc:Chiba university
chuyen mon: Thiet ke moi truong do thi

dien thoai: 090-9310-9803
YIM:[email protected]
So thich: Thich tat ca nhung cai gi ma con nguoi,cung nhu nhung con trai khac thich.(choi boi nhau nhet thi thich het,hoc hanh thi tuy hihi)
:guitar: :beerchug: :smlove: $-)

Tran Mai Lam đã viết:
Ban than muon tro thanh hoi truong nhung nguoi vo gia cu,nhung nguoi ham tu tap,nhung nguoi ham nhau nhet hien dang song ,hoc tap va lam viec ben nay,it nhieu thi tu tap cung co cai loi cua no nhu trao doi kinh nghiem song,hoc tap,nghien cuu va dac biet la tu tap di an uong, choi boi, dan dum-Voi nhung muc dich do,mong muon yeu cau nhung nguoi hien dang song o Nhat chung ta cung lap mot hoi goi la JAs de cung hoat dong.
Voi chu truong dai khai la nhu vay,neu ai co muon tham gia xin moi dien them vao nhung thong tin sau
Required
Ten : (day du)
Khoa hoc,lop hoc : (tai truong ams)
gioi tinh : (nam+nu+..)
noi o hien tai:(tinh ,thanh pho,...)
truong hoc:
chuyen mon:(nganh hoc)
Optional
dien thoai
YIM

yoroshiku ne
hơ hơ, Lâm san,anh bảo anh già rồi,kô thích đàn đúm chơi bời cơ mà.. :>
Anh bắt em vào ngó qua,em nghía rồi nhá ;;) ...xong report em sẽ quay lại điền đầy đủ thông tin tạm trú tạm vắng sau.. :p

Required Info:
Ten: Nguyen Thi Thu Huong
Lop: T2 95-98
GT: Nu
Noi o htai: Yokohama
Truong: Yokohama National University
Nganh hoc: Kokusaikeiei

Optional:
YIM: [email protected]

Required Info:
Tên: Phạm Lan Anh
Lớp: A3 99-02

Nơi ở hiện tại: Oita ken, Beppu shi
Trường: APU
Ngành học: Information media
Optional info:
Keitai: 090-20817838
YIM: meonhoc84
email: [email protected]
==============================================
Chú thích: Em ở vùng sâu vùng xa, kô lên phố nhớn được,thế nên nếu tiệc tùng đàn đúm, các bác okanemochi, quá bộ xuống vùng xa xôi hẻo lánh,đừng tổ chức
khu vui chơi thành thị mà tội nghiệp em :((

Chuối thật chả lẽ không còn ai đi nhật mà xuất thân từ trường Ams nữa sao.Nhưng không sao hội chúng ta đã có 4 người,một hội trưởng hai hội phó va một thành viên,tương đối đông rồi.Sắp tới chung ta se to chuc nhung bua tiec giao luu van hoa,nhat la nhung thanh vien ma o gan hoi truong chang han nhu cuoi tuan nay chung ta to chuc nhau nhet vui choi o tokyo nay(tiec la co moi hoi truong thoi) nhung khong sao,ta se khuech truong thanh the va keu goi nhung hoi vien khac cung tham gia.
Den cuoi nam nay to chuc di truot tuyet,ai di khong

Tran Mai Lam đã viết:
Chuối thật chả lẽ không còn ai đi nhật mà xuất thân từ trường Ams nữa sao.Nhưng không sao hội chúng ta đã có 4 người,một hội trưởng hai hội phó va một thành viên,tương đối đông rồi.Sắp tới chung ta se to chuc nhung bua tiec giao luu van hoa,nhat la nhung thanh vien ma o gan hoi truong chang han nhu cuoi tuan nay chung ta to chuc nhau nhet vui choi o tokyo nay(tiec la co moi hoi truong thoi) nhung khong sao,ta se khuech truong thanh the va keu goi nhung hoi vien khac cung tham gia.
Den cuoi nam nay to chuc di truot tuyet,ai di khong
:)) the ah.. hoi truong to chuc tiec tung vui ve ghe... de em mo xuong yokohama choi voi chi Huong.. :D, Hoi truong chiu kho an tiec mot minh nhe.. :))

Con vu di truot tuyet... Lam kun biet truot tuyet khong day.. B-), hay de em oshieteageru yo! :D

Có thêm một người tội nghiệp nữa đây
Ten: Nguyễn Đình Anh
Lop: T1 97-00
GT: Nam
Noi o htai: Kyoto
Truong: Kyoto University
Nganh hoc: Information Science
Optional info:
Keitai: 090-3674-7287
YIM: [email protected]
email: [email protected]

Vui mừng tham gia vào gia đình 4 người.
Cho em hỏi chút, có phải anh Lâm đợt hè vừa rồi có xuống Osaka Gaidai chơi không đấy nhỉ?

おはよございます
hehe em ko o 日本 nhưng mừ đang xin cái major Japanese, thấy mọi người ở Japan vui nhỉ :D cái nước Mỹ mà nó bé thế thì có fai tiệc tùng every weekends ko nhỉ? :D

Đình Anh Nguyên đã viết:
Cho em hỏi chút, có phải anh Lâm đợt hè vừa rồi có xuống Osaka Gaidai chơi không đấy nhỉ?
Ho* thang nay hoi zo zan qua, Lam san ban bao nhieu cong viec lam gi co chuyen di choi! Di dau cung la di cong tac ca day... May chang quan tam gie den tinh hinh sempai het!!!

Thuy Lan đã viết:
おはよございます
hehe em ko o 日本 nhưng mừ đang xin cái major Japanese, thấy mọi người ở Japan vui nhỉ cái nước Mỹ mà nó bé thế thì có fai tiệc tùng every weekends ko nhỉ?
Chỉ cần em có cỗ lòng với tiếng Nhật và những gì liên quan đến Nhật, chứ chuyện party là chuyện vặt, hanchou Lâm sẵn sàng viện trợ không hoàn lại cho em nước chấm để xử lý cỗ lòng của em.. hehe :D
You are welcome!! (Hik minh khong biet tieng Anh, cung chang biet tieng My, khong biet viet the nay co sai chinh ta khong nhi???)

Chang nhe Amser o Nhat Ban it vay thui sao.... Em khong phai hoc dai hoc o day ma la cap 3, nam sau moi vao dai hoc, em co the duoc goi la Amser duoc khong nhi? Boi vi chi hoc Ams co lop 6,7 thui, sau do sang day luon....

Tat ca moi nguoi dang hoc hay dang lam viec o Japan deu duoc hoan nghenh , Chung ta truoc mat la keu goi moi nguoi tham gia vao trong hoi nay,nguyen tac cung chi de tim hieu va giup do nhau.Chung ta duoc goi la nhung nguoi dong huong ,nhung nguoi cung nguon goc(cung la Amser thoi moi nguoi dung nghi linh tinh,muon van ve chut ay ma)
Gui em Hung: em hien gio dang o dau vay,du hoc o lop nao cung la truong Ams,hoc them o do cung duoc hihihi,va deu duoc goi la Amser
Gui Thuy Lan:O day thi tat nhien moi nguoi deu co the tu hop nhau nhet moi tuan nhung moi nguoi duong nhu deu co viec rieng , va tinh hinh kinh te,nen moi nguoi khong tu hop(mac du di nhom nho van co giong nhu NKC di yokohama hehe)
Gui Dinh Anh:Co nghe ten Dinh Anh hoc kyouto lau lam roi,nay duoc lam quen ,han hanh hehe
Dot toi nay sap den mua don kohai vi vay truoc do,neu co the thi chung ta hop ban chuyen gap mat di choi boi mot lan cai nhi...moi nguoi thay the nao
To Cuong va Dinh Anh: Anh dang dinh viet trang web cho hoi ámẻ o nhat ban,hai em viet duoc khong,viet ho cai hehe

Các bạn nhớ mở lớp dạy tiếng Nhật online nhé. Ủng hộ các bạn.

thế bao giờ mở đây hả các bạn???

Cam on Nam da goi y,chuyen mo lop day nhung cau giao tiep thong thuong cua nguoi nhat rat hay,hien gio dang chuan bi viet trang web nen chac chan trong do se co mot phan la van hoc nhat ban,cac ban nho ung ho nhe
Gio chi la buoc dau co khuynh huong thanh lap vi the rat can moi nguoi ung ho,khi nao xong trang web roi se post len de moi nguoi xem.
TML

em dang o TOkyo anh (chi) ah.
Sap co trang web cua Jpams ah? The thi hay qua~~~! Van hoc Nhat nua co ah? The nhung bai van day la phai dịch sang tieng Viet roi moi post len ah?
早く見たいやねん~!

Anh chị ơi có anh chị nao đi Japan theo học bổng chính phủ không, cái học bổng Mongbukagakusho mỗi năm một lần ý.Em đã apply, thi từ tháng 8 nhưng đang chờ dài cổ, được hẹn đến tháng 2 cơ. Anh chị có thông tin gì về cái nay cho em biết với nhé.Cảm ơn nhìu nhìu. À học Japanese có khó lắm ko ạ?

Back
Bên trên