Tham gia với nào!!!:D

Trần Thu Trang đã viết:
ấn tượng nhất là có thêm bạn Ninh cùng đi
Ôi trời! Thiên hạ lại đồn thổi rồi... 8-}
Ah Thư ơi, Nha sĩ tức là sao hả mày? Thấy members nào cũng cóa cái Signature đồng phục trông rất là ... vườn cười!!!! :)) :)) :))

Đấy là signature của tất cả nhg~ ai là mem trong VC và là thành viên của tập đoàn Nha sĩ, mày đã vào đây roai` thi` cũng nên đổi chữ kí đê :)>-

Bùi Thế Phong đã viết:
nếu biết bảo thư mai lấy chồng
Anh mừng biết mấy thư biết không
Bao năm quen biết, bao năm mệt
Tính ra cũng nợ mấy trăm ngàn
Hm, kiểu này là tính sù nợ đây :smoking: Muh mấy trăm ngàn là thế nào, 5000 USD của người ta đó, Bắc Thế Bít cứ cẩn thận :smoking:

Đấy chị Thư thấy chưa??? Đã là thư ký roài mà anh ý có chịu trả tiền cho em đâu [-x chán chẳng mún nói nữa:(

mấy trăm ngàn đô ý , đừng có nhầm sang tiền việt.....
mà ấy đã đi lấy chồng đâu mà lo chứ ! b-)

To hà : thư kí , đừng có nói xấu sếp chứ......:-?:-$:-?Anh đang đợi lĩnh lương thì trả em muh !

Chết bị hiểu nhầm thế này thì xấu hổ quá!Em với Ngọc có phải bồ bịch gì với nhau đâu,mới chỉ là vợ chồng thôi mà.

Kiểu "chán đời"
Nếu biết rằng em sẽ lấy chồng
Anh sẽ trầm mình dưới đáy sông
Xác anh bồng bềnh trê mặt nước
Hỏi em trông thấy có dộng lòng ??

Kiểu "tâm thần"
Nếu biết ngày mai em lấy chồng
Anh diện mô-đen trần như nhộng
(hay là "Anh cởi truồng ra hở cái mông)
(hay là "Anh cởi truồng ra hở cả lông :)))
Để xông vào dọa em với nó
Trong lúc cả hai đang động phòng

Thư kí dạo này rất là bật nhá... /:) b-)... không có hơi sếp bên cạnh là y như rằng... /:)... kiểu này phải quản lý chặt hơn mới được... <ối, mk, tiên sư con muỗi nó đốt mình> Khổ... phải mò mẫm trong đêm tối... Muỗi hôm nay được bữa thả cửa rồi :))

.. anh Hiếu Minh yêu Săng Hiếc lúi húi vào đâu để rồi ruồi muỗi nó bâu cho .. :)) .. b-) ...

cả nhà cho tràng pháo tay con người dũng cảm nào :biggrin: !Bây giờ sếp về rùi hết nhảy múa :( :D :)) chân sếp sắp thành hoa gấm roài :))
Bạn Thủy đừng nghĩ bậy >:) chỗ bụi rậm làm gì có net :razz: nhà sếp nó thế mà sếp nhẩy !Nhà bé thì ở nhà to cho thuê lấy tiền :biggrin: $-) :>

Thủy Phèo đã viết:
.. anh Hiếu Minh yêu Săng Hiếc lúi húi vào đâu để rồi ruồi muỗi nó bâu cho .. :)) .. b-) ...

hai đứa rào trước đón sau đến là kinh!!! GDDH mới chỉ kêu là lúi húi vào đâu, thư kí nhà mình đã ti toe a lô ngay là bụi rậm được... b-)... thư kí cứ cẩn thận đấy nhá. Cứ đà này cẩn thận bị sa thải đấy /:( b-)... mà mọc hoa gấm tức là sao??? :???:

"Hoa gấm",đề nghị không dùng từ chuyên môn nhé,khó hiểu lắm.

Hoa gấm là khẩu ngữ bình dân muh em, nói người chân ghẻ đó :biggrin: :))

Hehe tên đẹp thật,mà chị Thư trong avatar mới trông xinh ghê nhỉ,đáng được em liếc mắt nhìn rồi đấy.

Chi Thư trông cute lém...Hình như hồi ESC chị Thư vẫn còn ở đây đúng ko?
Nhìn quen quen ;;) ;;) Nhưng mà mặt chị Thư hiền lành thía lại làm member vườn cười :D :)) :)) :))

Vừa bít ngày mai em có chồng
Bỏ anh đi lấy thằng Hồng Công
Lồng lên anh mài con mã tấu
Mày kô chạy nhanh,chết với ông...

Nếu biết rằng em đã lấy chồng
Anh về cưới vợ thế là xong
Phen này anh quyết không yêu nữa
Một vợ một chồng sống thủy chung

Em nói đùa thế mà ai cũng tin là thế nào,trông chị Thư thế mà bảo là xinh á,rõ là ngốc,cực xinh ý.

Back
Bên trên