tham gia mạnh bạo đi các chú......

Trần Hải Phương
(ziza)

chẳng thấy box này sôi nổi rì cả.......mod chắc nhàn nhỉ? :biggrin: :)) mấy chú đi cưới vợ lấy chồng cả rùi à?

Tui cũng đã tham gia, nhưng mấy lần vào không được vì chưa thấy cho phép. Bi giờ mới được kích hoạt và cho phép, nên thấy chậm quá. Bài viết lại còn bị xét duyệt nên cũng có lẽ còn chậm thật. Mất cả sự nhiệt tình của mọi người :))

Quả là Ban Biên tập cũng cẩn thận thật!

:) Chỉ có account thành viên mới cần xét duyệt chứ bài viết đâu có bị xét duyệt ạ?

bác cần thêm nhiệt tình để em bơm cho bác một ít :D

Lớp bác Cường là lớp có chị gì hát Serenata đúng không nhỉ :)

Hồi đó trường mới thành lập được một năm, bọn mình chưa kịp quen nhau thì đã chuyển đi rồi mỗi người một ngả. Hai mươi năm rồi còn gì. Bạn nhắc chị Hương hay chị Hà vậy?

Đấy tình hình là bạn bè cũ các bác còn chả nhớ hết thì bảo sao mà box này lại không sôi nổi :(
@Hải Phương: các bác các chú ấy chưa lấy vợ mới là chiện lạ :))

:D... trách làm sao được các bác ấy hả anh??? :D... các bác ấy học với nhau được có 1 năm ^^

Nguyễn Anh Cường đã viết:
Hồi đó trường mới thành lập được một năm, bọn mình chưa kịp quen nhau thì đã chuyển đi rồi mỗi người một ngả. Hai mươi năm rồi còn gì. Bạn nhắc chị Hương hay chị Hà vậy?
Hôm nay mới đọc lại topic này. Bác Cường, em 0 biết chị nào là chị Hương, chị nào là chị Hà cả, có ảnh thì may ra em nhận ra được, còn thì chỉ nhớ thoang thoáng 1 chị đánh đàn guitar và hát nhạc Toto Cutugno thôi ạ :)

Hôm nay là ngày đầu tiên em ghé vào 1 box cổ nhất của trường ta, đọc thấy mọi người viết nghe xúc động ghê, tiếc cho mối quan hệ của các bác 85-86, chỉ ở bên nhau đc 1 năm, thảo nào chả có mấy ai lên đây nói chuyện sôi nỗi như bên box bọn em, em thấy chỗ này mốc meo cả rồi, cũng muốn các pác sau này gặp lại nhai thì nhắn nhau lên đấy tâm sự chuyện ngày xưa ;)

Ông Linh spam nhảm quá đấy :|

20 năm nữa box 0811 sẽ vẫn active :-j đừng lo :-j

đây là khóa đầu tiên của trường mình phải ko ạ :-?
khổ thân các anh chị chỉ được học cùng nhau 1 năm :(

Chỉnh sửa lần cuối:
lì xì anh em :

Back
Bên trên