Tham dự Mr.HAO, bạn được những gì...

Bạn hiền đã viết:
Bài này post trong topic Câu hỏi kín của BGK rồi mà. Nhưng post lại lên đây cho em Mai Phương và mọi người cùng đọc nhé. Hic, bài thơ hay quá, xúc động ko chịu được :(( :x:x:x

Hết thi thố rồi mà bạn hiền vẫn chăm chỉ thực hiện trách nhiệm của bà bầu nhỉ :p :x :*

Mới phát hiện ra mình là thí sinh có nhiều giải nhất đấy: Giải đồng đội 00-03, giải đồng đội khối chuyên Hóa, và cái giải cực kỳ hay ho và hấp dẫn trên kia. Máu nhỉ :D

hỉ có điều nếu em đi sẽ còn nhiều bức xúc hơn khi biết mình không được gọi lên nhận giải mà chỉ được đọc tên[anh Bi cũng thế]. cũng quả-là-một-cách-đối-xử cho những gì anh và em đã hết mình làm ở bảng poll.
Cái này dù sao cũng qua rồi đừng nghĩ ngợi nhiều em ạ. Anh thi cũng vì vui thôi. Lúc poll vòng 2 cũng là muốn thi đua vì cái cảm giác lúc đó rất thích, anh vừa đua với anh Toàn vừa chat với nhau ngoài YM trêu nhau, thông báo số phiếu bảo là "mày bị vượt rồi kìa", "anh bị vượt rồi kìa", thế là lại vào huy động tiếp, những lúc như thế mới vui, chứ anh xác định là anh chẳng có giải gì rồi, vì ngay 2 câu hỏi anh ko tham gia chút nào. Nhưng tình hình là vẫn có người thích xét nét vào tận topic kết quả để gây sự lèm bèm.

Công nhận với hai anh :)) Em dù ko đi thi, nhưng cảm giác lúc đó thì cũng thật là hết ý đấy :)) :x

Em làm nhiều ng khó nuốt ở họng đấy :|

hu'lahu'la, yêu az thế :x :x :x :*:* chụt chịt hi'hi'
Tình hình là đang phỉa đứng online free ở sân bay muh cũng phỉa cố vào đây hét yêu az đây :)) xúc động chưa :lol:

Back
Bên trên