Thừa USB mp3 ! bán bớt ! creative muvo V200 (512MB)

Nguyễn Khánh Ngọc
(FS315)

vừa được cho usb ! bán bớt cái này ! creative muvo v200 (512mb) ! cái này là đời sau của TXFM , tính năng y hệt ,trông đẹp hơn :D : FM , recorder , .. có thể xóa file trực tiếp trên máy nữa....
http://images.creative.com/iss/images/products/headers/prod10732_hdr_1_6_1.jpg
bán giá 1T350k , giảm 50k với VCer ! giảm 100k cho VCer U18 ! :D

Có giảm bớt nữa được không anh? VCer là cái j thế?

Chú này hỏi thế là ko đc giảm giá rồi, chú phải giả vờ nhận ngay là VCer chứ,rút kinh nghiệm nhé :)

VCer là người của vườn cười đó ;)
Mỗi tội bây giờ VC bị lock rồi :)

thôi ! thành thật thế là tốt ! giảm 50 cho chú vì có avatar đẹp !

Trời, nhìn ở ngoài tưởng là còn thừa USB MP3 thì cho bớt...:( :(

chậc ! chắc chú Tú mà thừa là cho đấy ! chờ nó thừa nhé !

Hé..cái nài xài pin AAA đúng hông anh:D cả line-in nữa hay sao í:D em hông bít nên hỏi thía..

uhm ! ko có line in đâu ! chắc em đọc pcworld hả ! đoc báo ấy toàn nói linh tinh ! nhảm nhí ! nó mà khen thì cái mp3 nào cũng xịn hết !

cái này chất lượng âm thanh bình thường ...để EQ normal thì cháy tai vì chói ...cần mua thêm tai Bass ...thà mua hàng tàu còn hơn :))

thôi can chú em ! có ai để nomal đâu ! có custom mà ! hơn nữa cũng chả cháy tai như chú đâu ! anh bán rồi ! tranh nhau mua là khác ! :))

mua W800i ổn nhất, bass rất trầm và chắc ^_^. iPod với Creative thì cũng lượn ^_^

thôi nói thế thì chết à ...bạn em mua cái W800i đc 3 ngày nó ra W900 tiếc lòi mắt :))>>>nó bảo đợi ra W1000 rồi mua cái mới cho gọn...mà giá đấy thì khó khăn j` mà ko mua 1` cái O2 cơ chứ

xin các chú nín cho tôi nhờ ! W800 thì nghe chả hơn sl45 :)) nhục cho sony !
mà thôi ! ko mua hay hỏi han gì máy lần sau đừng vào ! ko anh anh chửi đấy ! chú long thì cứ ôm apacer với cả trancsend mà dùng ! đồ anh bán rồi ! bình luận gì lập topic mới trong tttg nhé ! cút !

xin các chú nín cho tôi nhờ ! W800 thì nghe chả hơn sl45 :)) nhục cho sony !
mà thôi ! ko mua hay hỏi han gì máy lần sau đừng vào ! ko anh anh chửi đấy ! chú long thì cứ ôm apacer với cả trancsend mà dùng ! đồ anh bán rồi ! bình luận gì lập topic mới trong tttg nhé ! cút !

Back
Bên trên