thức khuya thật là thú vị

Thì báo cáo bố mẹ,là nhà có 1 cái PC thui nên phải phân công anh em ra mà dùng

haha, mơ rồi, đúng là tâm lí người ko có anh trai, có anh trai thì biết thân biết phận mà nhường, ko tranh lại được đâu, muốn tranh ah, phải tùy lúc nữa cơ,
hùi trước anh zai ở nhà, còn khướt mới đứợc dùng máy lúc ông ấy có nhà nhé, trừ trường hợp hi hữu, còn bây giờ ngon rồi, ông anh sang PHÁP roaif, ở nhà zới papa mami nên thoải mái đê bà con
con vụ ngủ muộn, em toàn 1h30->3h, 10ngày trên 10 ngày đều như thế hết, tối toàn chơi or ngồi trên máy tính làm pascal, hoặc buôn đt, nên phải thức đêm mà ngồi làm bài, zới lại em khoái sự yên tĩnh nên thích làm mọi thứ zề đêm
nghe nhạc trong đêm thì quên sấu, tuyệt với, nhưng nghe bài buồn thì ôi thôi xong...

May giong tao qua Ha, anh tao sap di cong tac Sai gon, o nha tha ho nghich may, phai cong nhan cai khoan vua hoc vua nghe nhac ban dem suong vai linh hon

nhà mình thì còn ko cho nối mạng .... vì 1 lý do rất ư củ chuối :D sợ con xem web bẩn + học hành chểnh mảng ( lý do này tạm chấp nhận )....

Cũng đúng thôi, các bậc cha mẹ là cứ lo xa thế đấy, nhưng cũng phải tùy vào con cái có làm bố mẹ tin tưởng không nữa chứ,

Chắc tại bạn Khánh có dấu hiệu hả :)) Bố tớ thì cài luôn vào máy tớ cái chương trình Nổtn Internet Security để ngăn pop-up với cả các trang web bạo lực + sex, muốn disable nó thì phải có password, mà chỉ có ông í mới có thôi. Nhiều khi cũng rất khó chịu, bạn bè gửi link (nhiều đứa gửi --> link không độc hại) mà nó không cho vào, lí do: sex !! Bó tay !!

Trung thu co ai di ve muon khong, ra ngoai duong to chi thay xe dong nghin nghit, dam nhau tum lum chu cha co cai ma ri

To HH: mấy cái PASS đó phá dễ lắm...
--------------------------------------------------------
Thức khuya làm thơ cũng khá hay...

chắc là 4 giờ bạn ý dậy đi tập thể dục vợ ạ ... :D

sớm hơn giờ trung bình của tớ 4 tiếng .... :D
mà bạn dậy sớm thế có cái gì hay chứ ... chán bỏ xừ , lại ngồi ko học bài là cùng .... ( cùng lắm lại thêm cái tập thể dục )...

Tớ toàn dậy lúc 8 giờ, tối nửa đêm ngủ, trung bình 8 tiếng, hợp lý chưa :D

Sao ngủ ít dữ zậy VAA.Tớ đây cũng ngủ được 5-6 tiếng 1 ngày đấy.N0 khuyến cáo các bạn là thức khuya wá k0 tốt đâu. (Hix...Khuyên người khác trong khi mình là Chúa ngủ muộn - xấu hổ quá)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hix, thức khuya có cái hay nhưng cũng bất lợi lắm, nhất là đối với những ai hay phải đi học sớm như mình :(

Tối qua ngủ muộn mà hôm nay vẫn tỉnh táo, may quá:D

Hồi học thi vào trường thì khoảng 3-4 h sáng ngủ (Chả hỉu làm kí rì).Thế mà 7h vẫn đến trường học ngon lành.Hix-phucj mình hồi đấy thật.

thằng Việt anh bốc phét đấy, đêm thì nó ngủ ít nhưng ngày nó ngủ bù

Back
Bên trên