Thụy Miên, cô gái đến từ đất Huế

Mai Thanh Hà
(mtha)

Administrator
Nhân viên
Tin lành đồn xa, tin vui lan rộng.

Nghe nói hôm nay sinh nhật Thụy Miên,

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THỤY MIÊN

Chúc em luôn luôn sắc sảo, vui vẻ, và thành công.

with a lot of love from H-A-O.

:drummer: :guitar: :dazzler: :beerchug: >:-D<

[flash=src=http://nogen.ecards.hallmark.com/Website/Images/Greetings/nfg1442/nfg1442.swf?type=swf&message=Sinh+nhat+vui+ve%0a%0a(with+love+from+H-A-O) width=600 height=300][/flash]

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng TM một SN vui vẻ, hạnh phúc và nhận được nhiều quà..:)..

Em cũng join mọi người, chúc chị Miên sinh nhật vui vẻ ;) Keep being that sweet, romantic gal :drummer: :beerchug:

Happy birthday to TM

Nhớ Huế ghê ha, nhớ luôn cả người "xứ Huế" !!
Mượn bài thơ... họa hình em Thụy Miên.

...

Con gái Huế yêu thơ và nhạc lễ,
Tà áo dài trong trắng nhẹ nhàng bay.
Nón bài thơ e lệ nép trong tay,
Thầm lặng bước những khi trời dịu nắng.

Con gái Huế trang nghiêm và trầm lắng,
Thường hay sầu giữa lúc thế nhân vui.
Tâm sự nhiều mà ít hé trên môi,
Thanh lịch thế, ôi người em xứ Huế...

(Ôi xứ Huế- Bích Lan)

Happy birthday to you, em gái Huế...

Hey, chị cũng tham gia chúc mừng em Thụy Miên- cô gái của Sông Hương, núi Ngự.
Nhân tiện, đồng chí Nam sang board Văn thơ, post bài Ôi xứ Huế để mở đầu đề tài về xứ Huế nhằm chúc mừng em Miên luôn cái nhỉ?:razz:

HAPPY BIRTHDAY TO THỤY MIÊN

Chúc đc sinh nhật vui vẻ và có nhiều quà :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình cờ biết hôm nay là sinh nhật em Thụy Miên nên cũng vào chúc vui một chút.
Chúc em Thụy Miên luôn vui vẻ và thành công trong cuộc sống

Ờ ờ, có người sinh nhật mà chả báo cho mình biết với nhỉ.

Chúc em TMiên ăn no chóng nhớn :D, đủ sức chạy nhảy tung tăng khắp nơi nhá.

Happy B'day to ya :)

May quá , vừa sửa được máy thì đúng vào ngày SN của bác , chúc mừng bác cái nhỉ .
Chúc bác thêm tuổi mới dzui dzẻ , mạnh khoẻ để em còn được nhờ.
:D :D
:guitar: :drummer: :dazzler: :roflmao:

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ...là hôm qua muh...hôm qua cơ mà ;) ... nhưng muh thui, chúc nữa chẳng sao, tỷ yêu nhờ ;) ... cơ mà ko muốn tua lại đoạn hôm qua nữa đâu, cậu tự nhớ nhá, yêuuuuu....

a, ra ôm cổ bác yêu chụt chụt phát, ý bác vừa khítttttttttttt ý cháu nhá ;) :D

Kiên hấp nguyên nồi đã viết:
Lớn rồi ,cãi nhau in ít thôi nhá

:love1: :kiss1: <-- cái này là kiss tỷ chứ ko fải bác đâu nhá! (bác yêu chịu khó đợi nhỉ, sắp rồi mờ ;) :D )

chích_hư

ô ô...pốt xong thì nó đã kịp nhảy sang ngày 26 mất tiêu rồi ;). Chỉnh lại tẹo vậy, Sinh Nhật tỷ là ngày hôm kia, 24 cơ mà :) :D

Hép-bi niu ếch nhá tỷ :kiss1: chụttttttt :cool:

Chỉnh sửa lần cuối:
Xúc động dạt dào, toàn nam thanh nữ tú thế này, em phải chui khỏi bụng Mẹ là đúng rồi ạ.

Hì, Mum vẫn kể đêm hôm trước Mum coi "Chung một dòng sông" đang suýt xoa bác Mạnh Linh hồi trẻ, thì nghe đau bụng dữ dội, sáng sớm con gái đã chui ra, :)) thảo nào bâygiờ ở đâu đẹp là em cứ cuống quýt ...;)

Thank u all for "light up my smile"
Wine coloured day warmed by the sun
Deep velvet night..when I'm in HAO :)
:x :x

bác Hà we love you so much, er yah, we always do :)

2 Linh: thanx, keep livin' the way u do..I love it ;)
bác Tống: đến hôm nay cũng ko tha em :)..bác chúc lời chúc bất khả thi thế bằng ko chúc ạ :(

bác Thành: thanx u

anh Nam, chị Bình: thank u so much, em sẽ vào đáp lễ topic thơ Huế ạ :)

mụ Tố: hì, hoa đẹp nhất (vì anh giai chọn), nhạc cũng hay (ru ngủ được em :) ). Don't know wat to say but... love u ..for passin' by my life n bein' my "bạn già" :p ..( but hope u'll stay..dun cont' 2 pass :D)..
God bless u.

cô Lanh, bác Minh bé: :X, muốn được quà của anh chị trước, pm cái address của em rối đấy :p

Ca xí: thôi hôm nọ được nghe ca xí líu lo cho em, cuộc đời ko có gì vui hơn rồi ạ :D

bác Big: thanx bác ạ...lâu ko gặp, nhà em lúc nào cũng nhớ ạ
cụ Cú: hôm nọ NTU kéo quân sang, ngóng bác mãi chả có...chả nhẽ em lại lộ liễu đòi quà. Của đáng tội có dặn cái Thư nhắn giùm để kiếm thêm chút quà nhưng mà cô nàng lại quên hic :D

hi Hùng: thank u , hôm nay sẽ tiếp tục nhiệm vụ Đảng giao :)

Kiên già và Chích: hai bác cháu nhà này định nói xấu nhà tôi à, hơi bị hạnh phúc và hòa thuận nhớ. Mỗi tội là hôm nọ anh xã phải gọi thợ thay lại cửa kính cách âm và ốp thêm xốp cách âm vào tường, có vẻ đã đến giai đoạn "chúng ta nói, hàng xóm nghe" :)...

(èo, dài dòng quá....một lẫn nữa xin cảm ơn toàn thể quý vị và gia quyến :x )

Chỉnh sửa lần cuối:
Ui chao, Thụy Miên bạn hiền ơi, chúng mình trùng ngày sinh với nhau à? Thế mà tớ không biết sớm hơn. Happy belated birthday nhé! Chúc bạn hiền luôn vui, tuy ở nơi xa nhưng lòng không lúc nào cô đơn nữa, mọi điều tốt lành sẽ đến trong tuổi mới nhé! :x

Back
Bên trên