thời trang-R U stylish?

Bạn MN sành điệu quá còn giề ?? Cứ nai vàng ngơ ngác..:D:D

hừm thế nói chuyện làm gì ,các bác cứ văn.

Sợ quá, các bạn cứ khiêm tốn quá đáng, làm mình lỡ nói ra sự thật, bây giờ lại thấy ngại..:D:D

ặc ặc năm nay số buổi tớ mặc đồng phục phải nhiều gấp đôi gấp ba năm ngoái ấy chứ ... tớ có nói điêu đâu ...
mùa hè ở nhà tớ toàn mặc bộ ngủ chứ có gì mà sành điệu

Thie là sành ffieeuj rùi. Ai mà bit đc đồ ngủ của Mod thie nào??? WoW hay là vác cả cây Gucci, Versace, kêu là đồ ngủ???

đồ ngủ của MN là 2 sợi dây mỏng mầu đỏ ... một sợi chăng trên, một sợi chăng dưới ... sành điệu thật ^_^ :D

Đồ ngủ mà là hàng hịu thì cũng sành điệu mức thượng thừa rùi..:D:D

Dương Quang Long đã viết:
đồ ngủ của MN là 2 sợi dây mỏng mầu đỏ ... một sợi chăng trên, một sợi chăng dưới ... sành điệu thật ^_^ :D
Mày đang nói ai và nói cái rì thế.... :eek: :eek: :eek:

vãi ngại ra ,bác long nhìn xuyên tường ah?
ôi giời có đứa mặc đồ ngủ ra đường cũng có sao đâu ?thôi chấp nhận đấy là quần áo ,còn bác nào chơi gì nữa ko cởi ra cho anh em xem hehehe....
hik có bác nào biết cho mua áo có mũ đẹp ko?áo jersey ấy ,đang cần để chuẩn bị biến.

Hehe, các bạn sành điệu quá, tớ chẳng biết cái gì đang mode cả ?? :D:D

thì đấy ,em kể vụ quần áo hiphop ở trên rồi đấy.

Thui! bẹn Long Sex cứ nói thế chứ tớ công nhận là cả năm vừa rùi MN rất hay mặc đồng phục!
Với lại STYLISH hay KO là do mỗi ng` chứ! Tùy thẩm mĩ thôi!

Áo jersey là áo gì thía ?? :D:D, thông cảm em nhà quên nên ko biết...:D:D

là áo có mũ ,tiếp tục : mũ fitted hat ,hehe,có bác nào biết là gì ko?
thực ra đấy là của mỗi ngưòi ,nhưng đây đang nói đa số thì thế nào là đẹp ,vẫn là đồ hiphop thôi ,chứ đồng phục bên Mẽo có mặc đâu mà mang ra nói chuyện
bác hoàng bảo đâu chẳng có ,oke mai em với bác đi mua ,xem có ko ,em lùng mãi rồi.chẳng biết ở đâu (mở ngoặc là boo hay h.o.t cũng ko có đâu).

:)) Cần we' rì ra mấy cửa hàng hiphop, cửa hàng bt cũng có mừ, còn chỗ tui mua quên mất tên rùi :D !?!

Còn cái fitted hat là cái giề hả bác long , nghe tiếng E lạ wa' :D !!!

Thử lên My Style trên TNTxem sao. A`, cái tiptop sau trường mình cũng được. Chưa có nh` đồ lắm, nhwung mà cũng tiềm năng lắm...

kin kin 8-} các pac' nè "sành địu" we' ha =P~ :)) .... em đọc mà cứ 8-} hết cả mắt [-( :)) .... hóa ra pac' Long chuẩn bị teck sang Mẽo à ;;) .... kin kin :)) ... mũ thì pac' thử ra Nón Sơn trên Hàng Bông xem sao :)) famous đấy :)) [-( .... hoặc là ..... Z'Dozi ... nữa .... úi ruồi ... n` lắm .... chẳng wa là pac' chưa bít hết thoai :)) .... mũ thì khó rì ..... [-( ..... cùng lắm thì pac' teck sang Mẽo pac' mua chứ rì .... hihihi [-( ....

Mấy cái đồ trên kể thì cũng có khó kiếm lắm đâu, thấy nhiều chỗ bán mà :)
Mặc đồ rằn ri trông cũng ổn quá chứ :D

Back
Bên trên