Thịt gì

Hôm nào sang nhà chị Thảo mà xem :))

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Em với Chủ tịch đang có project hay lắm chị Thảo nhờ.
Thế bao giờ Thủy mới chính thức giã từ box Vườn cười này đấy em, để mọi người còn post vài truyện đặc sắc tiễn em ???

.. dạ .... chắc hôm nay em là last day ạ ... :D ... nhưng nói chung hôm nào nghỉ .. dịp tết tiếc gì thì em vẫn nhảy vào kiểm tra xem băng nhóm nhà mình hoạt động ra sao chứ ... :D .. b-) ... em hoạt động bí mật thế này mà chả thấy CT thảo cho thêm tiền lương gì cả nhờ ... :( .. b-)

Bui Ngoc Dung đã viết:
Hôm nào sang nhà chị Thảo mà xem :))

... ơ ..thế PCT 1 định bao cả nhà 1 chuyến máy bay Airline sang Paris à ... :)) .. =D> .. bao h thì đi hả nhị ca... nhớ đặt đủ vé cho cả nhà nhé ... :)>- b-)

Hôm nào mọi người rỗi thì đi, bà Thảo nhớ chuẩn bị ra đón nhé :))

Hôm nào đến nhà chị Thảo nhớ để ý lưng mấy con gà mái nhá :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Vũ ơi, thế lưng mẹ anh có bị xước không??? Nhỡ đâu bố mẹ anh bắt chước gà thì sao??? :-? Hôm nào thử hỏi bác Liên đi nhé :))

Con Lẩu dạo này láo nhờ.
Lưng chị Thảo chắc toàn vết móng tay của Dũng :))

Cào cào á??? Wild vãi lúa, nhưng có khi wild lại hay anh Vũ nhỉ
To anh Vũ: em hỏi thật sao mắng em láo

Chú Vũ kém quá, đi đến đâu cũng lưu lại vết xước, đúng là ăn vụng không biết chùi mép :))

Cứ như anh dũng ấy nhỉ, mọi thứ sạch bong luôn, không dấu vết :)) pro chấp làm gì
to anh Vũ: sao biết em có vết xước??? :-O

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Cứ như anh dũng ấy nhỉ, mọi thứ sạch bong luôn, không dấu vết :)) pro chấp làm gì
to anh Vũ: sao biết em có vết xước??? :-O

Vũ để lại vết xước thì Vũ phải biết chứ :))

Hóa ra nah Vũ cũng có vết à??? uây, sao mình không nhớ nhỉ??? :-? nhiều quá nên loạn mất rồi :( sợ sau nàu có con lại không nhớ bố nó là ai thì chít

Ko nhớ thì để các anh ý tự đến nhận, chẳng may không dàn xếp được thì đi thử ADN, thiếu gì cách, chúng nó không chạy làng được đâu :))

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Cào cào á??? Wild vãi lúa, nhưng có khi wild lại hay anh Vũ nhỉ
To anh Vũ: em hỏi thật sao mắng em láo

Em có thích không ?? anh gầy thế này nhưng cũng wild và long-lasting lắm :)) >:)

Ko nhớ thì để các anh ý tự đến nhận, chẳng may không dàn xếp được thì đi thử ADN, thiếu gì cách, chúng nó không chạy làng được đâu
Không được thử ADN đâu, thử ra lại lôi ra một lô một lốc thì em chết :-& em chót nói câu ONLY YOU n lần rồi :(

Chà thế số đo của em bao nhiêu thế :-B Anh còn liệu sức :D :mrgreen:

Back
Bên trên