Thẻ nhớ Mới tinh + Siêu rẻ !

Phùng Anh Quân
(chap1989)

Thành viên danh dự
Thằng bạn em nó mua nhầm thẻ nhớ, ai có nhu cầu cần thì nó sẽ bán lại
Thẻ MS Pro 256Mb của Sony, mới nguyên 100%, còn bảo hành 1 năm !
Giá 1 chiếc mới tinh là 270.000đ mua ở Gia Long computer tuần trước !
Vẫn còn nguyên hộp bao đựng, giấy mua bán !
Bán lại 200k đầy đủ tình trạng mới, nguyên hạn bảo hành, rẻ được 70k, quá ổn !

Chỉnh sửa lần cuối:
bao nhiêu mb ! mày chẳng nói ! ma nó mua hả em

Iem có cái ổ cứng USB ( chú ý ko phải flash drive nhá ) - to hơn hộp diêm chút xíu ( cũng ko phải là cái box rồi nhét ổ cứng vào nhá ) - 4GB
Mua cách đây 3 tuần ( thực ra là hồi đi Frys mua nhưng về lại có người cho 1gb nên chả mún dùng 4gb nữa) - giá là 70$ bác à, các bác cứ lên trang chủ của Frys mà khảo giá ( hoặc các trang khác cũng đc ) :D

chú nói rõ cái dung lượng đi, 270k chắc chỉ 128 thui nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối:
xì ! cái ổ usb 4G bán cả đống toàn 400k !

ơ, chú ko tin anh à ? Đầy đủ á ? Còn nguyên hộp, mà nhìn phát biết là mới ngay chứ ;) giấy bảo hành ghi là anh mới mua tuần trước ! Yên tâm chưa ?

ít nhất có một thằng điên là em Quân của anh mua cái này với giá 270k ! ko biết có thằng nào điên nữa ko mà mua lại

Ẹc, anh nói thế thì ai mua lại hộ em :( Hix, cái máy ảnh của thằng bạn em mà dùng đc loại này thì em đã ko phải bán lại. Mà bây h vẫn nhiều máy dùng loại MS pro này lắm ;) Ai mua thì vẫn đảm bảo mà giá lại rẻ hơn, em nói thật ! Nếu em có cái máy ảnh nào dùng thẻ nhớ MS thì em mua quách luôn, nâng cấp thêm 256Mb chụp cho đã ...
Mua thẻ chợ giời thì em ko nói ;) 17$, anh có vào Trần Anh xem thì cũng thế cả thôi, mà ở đấy ko có hàng cơ !

----------

Mua thế này rẻ được 15%, mà chất lượng vẫn như nhau !
Nếu có vấn đề ji`, Gia Long nó có 1 trung tâm bảo hành !

Thế đúng ra thì máy nó dùng MS Duo phải ko ?
Cũng muốn mua ủng hộ bạn nhưng mình có 1 cái như thế rồi

Đúng là như thế ! Hiểu nhau ghê ! Có một cái như thế ? Có cái MS Pro rồi thì mua thêm cái mới, thừa càng thích chứ ! :D \:D/ Mọi người mua giúp với, chứ ko thằng bạn em nó ko đủ tiền mua cái thẻ nhớ :p Ai mua được cảm ơn chân thành :D

Xì, anh Hiền chấp đại ca ca Khánh làm ji`, ảnh toàn chợ giời Lạng Sơn mà đem so giá thôi !

mày lói thé lào :D 70$ thì anh đi mua cho cái ổ Samsung 40GB +cái box >>>>gấp 10 chưa :))

toàn thằng Gà mà nói linh tinh ! anh nói cho mà biết ! cái ổ 40G đúng 70usd như thằng cu Long nói ấy ! thậm chí có thằng bán rẻ hơn !
cái 4G dạo trước bà con mua cả đống giá chỉ 400k ! mà thích làm thì cũng dễ ko ! mua cái hộp 150k thì phải ! mua cái hdd 2.5 inch de ec ! lắp vào phát là xong ! mà mày kêu ai Lạng Sơn ? nhãi , lần sau đừng bao giờ hỏi anh cái gì nữa ! anh có bán cho mày cái gì chưa ! mà chưa bán cái gì TQ bao giờ nhá (đồ chính hãng thì ai chả bán ) ! phát ngôn nên cẩn thận !

Xời, nói đùa câu mà giận em thế ?
Hạ phát nữa ! 200K, ai mua dùm em, có lẽ đăng trên HAO ko ổn, em move sang TTVNOL vậy !

Back
Bên trên