Thằng ngu

Em không ngu, bọn anh ngu, thế em có chịu hướng dẫn bọn ngu như anh không (ở lớp kiss này thôi)

Bui Ngoc Dung đã viết:
Em không ủng hộ bọn anh thì thôi, sao lại phá ý tưởng tốt đẹp của bọn anh thế, anh thấy lớp này là rất cần thiết đấy, để về sau không bị bạn gái chê là ngu [-x
@bà Thảo: em có vấn đề gì?

Vấn đề ở chỗ em cứ luôn tự hỏi mình "Mình nên ngu không?" :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Em không ngu, bọn anh ngu, thế em có chịu hướng dẫn bọn ngu như anh không (ở lớp kiss này thôi)

.. thôi ... em không có cái năng khiếu làm cô giáo ... chắc không hướng dẫn được đâu .... :D .. b-)

Em không có năng khiếu thì đừng có phá đám kế hoạch của bọn anh, về sau lớp đông rồi thì có muốn xin vào bọn anh cũng không cho đâu

thế để em chờ khi nào lớp gần đông xin vào vẫn chưa muộn ...... :)) ... b-)

Cho chị làm giáo viên lớp đó nhé, thế thì EM Vân và Em Dũng thực hành đi, chị xem đã chuẩn chưa, nếu chưa còn biết đường mà hướng dẫn :((

.. ơ nhỉ ... chị Thảo kinh nghiệm dày mình ... làm giáo viên là Ok roài .....:D .... đề nghị 2 anh chị thực hành theo yêu cầu của giáo viên để thành viên dự bị ( là em) học tập và xem có nên đăng ký không ......:D ... b-)

Okie luôn, em mà thực hành không tốt thì chị Thảo giúp đỡ nhé, được cô giáo chỉ bảo tận tình thì thế nào cũng mau tiến bộ

Nhìn lại thấy mình công nhận là một giáo viên nhiệt tình thật, ngày xưa đi dạy học nhiệt tình quá làm học sinh nó nhờn.... Nên bây giờ chị kinh nghiệm rồi, các em cứ thực hành, có gì chị hướng dẫn thôi :)>-

.... sao em không thấy chị Vân .... chắc chị ấy sợ chạy mất roài ... anh Dũng thật là .... b-)

Sao lại tại anh, tại em cứ hay trêu chị ấy nên chị ấy mới ngượng, ko vào gặp anh nữa, bắt đền em đấy :((

Chị sẽ tìm em Vân trả cho em Dũng, nhưng hôm nay em Vân đang ôn bài rồi, mai ok :))

Thế là có người để thực hành rồi, ai muốn làm học sinh thì chuẩn bị sách vở nhé

Chị là giáo viên có phải soạn "giáo án" không nhỉ? 8-}

Có chứ, phải từng bước, từng bước một, bọn em chưa biết gì đâu nhé, 28 năm nay cái mồm chỉ có chức năng ăn uống thôi :))

27 năm thôi ông em ạ. 27 năm thực hiện có một chức năng thì cái chủ đề này sẽ được dành riêng cho em Dũng ok.

khá khen cho những người dám nhìn thẳng vào vấn đề và không... dấu dốt... hic...

Vâng, em có giấu dốt đâu, chị dạy em nhé, cho em mở mang đầu óc ra một chút :))

à không, chị làm gì có nổi trình độ để dậy "thầy" :eek:

Back
Bên trên