Thật bất ngờ !

Nguyễn Huy Quang
(keantromtinhyeu)

Tui là thành viên cực kì mới, rất hân hạnh được làm quen.
Có 3 người đi về nhà, thang máy thi hỏng mà nhà họ thi ở tận tầng 18,họ rất mệt nên 1 người đề nghị 3 người lần lượt kể 3 câu chuyện , 1 người kể chuyện vui ,1 người kể chuyện viễn tưởng và 1 người kể chuyện buồn .Đến tầng 6 thì người thứ nhất kể xong
,câu chuyện vui,hai người kia cười nức nẻ
,đến tầng thứ 9 thì người thứ 2 kể xong câu chuyện viễn tưởng ,mọi người đều chăm chú
nghe .Còn người thứ 3 thì mãi đến tầng 18
mới bắt đầu kể câu chuyện buồn của mình, anh nói:
-Tớ làm mất chìa khóa rồi!!!! :)) =D>

Em Huy có vẻ vui tính... chị khuyên em nên đọc kỹ chủ đề từng chuyên mục trước khi post bài nhé... chúc thành công :-/

Đây là mục tác phẩm thuộc thể loại khác.

Thế theo mấy bà chị thì ở đây được post những bài gì hả?

Còn đối với chị Giao, chị ko cười thì có thể người khác sẽ cười. Sao khó tính quá vậy.

Em là thành viên mới, ít ra phải động viên chứ. Chị xem lại thế có đẹp ko?

Thất vọng !

Không phải, em không hiểu rồi. Chị hỏi em là đây có phải chuyện cười không. Nếu đúng là chuyện cười thì mình có thể chuyển nó vào box vui cười. Nếu không phải là chuyện cười thì chị tự phạt chị cái tội không khóc mà lại cười khi nghe chuyện buồn như thế này. :) Em thấy chị có nói gì đâu mà chưa gì đã chụp cho chị cái mũ rộng vành thế em?

Chị nghĩ em thất vọng hơi sớm đấy.

Đây là câu lạ bộ văn thơ... các tác phẩm thuộc thể loại khác như: phóng sự, bình thơ, tự truyện, ... thì em có thể post vào đây... còn những chuyện như của em nên post vào box Vườn cười, ở đó vui lắm đấy.

Ở đây không có ai là khó tính hết, HAO có một môi trường tốt dành cho tất cả mọi người, đặc biệt là các em học sinh, sinh viên... Nên... việc phát biểu xem ra cũng nên cần phải cân nhắc nhé.

Đôi khi các chị coi trọng lời nói quá. Thanh niên mà chị, mà lại nhất là đang còn là SV, mà cái tuổi này thì ăn nói đôi khi vô tư quá, có thể làm phật ý nhiều người ( mà đặc biệt la 2 chị). Có gì bỏ qua cho iem nghen !

Không có gì, miễn em vui vẻ ở HAO này là tốt rồi, Chúc em vui vẻ nhé :) :)

Back
Bên trên