Thầy Đoàn Công Thạo, còn trẻ còn nhiệt huyết

Nguyễn Hoàng Duy
(Duyop2)

Đến tận giữa học kì I năm lớp 12 tôi vẫn chưa có ấn tượng thực sự về giáo viên nào (Tất nhiên là không ghét ai nhưng chưa có ai dạy thuyết phục cả). Nhưng đùng một cái Thầy Thạo từ Hải Dương chân ướt chân ráo lên Hà Nội, vừa xây nhà vừa đi dạy học. Ngay từ lúc vào lớp thầy đã tạo cho lớp một cảm giác về lòng nhiệt huyết được thầy mang theo từ khi còn dạy những lớp chuyên ở Hải Dương.
Sau đó thầy còn đề nghị mở lớp dạy miễn phí cho lũ nhóc L2 coi thường chuyện thi Đại Học (như lời thầy nói). Tuy nhiên vì ai cũng có lớp học rồi nên không thể sắp xếp vào bất cứ giờ nào được nữa. Đáng tiếc!
Công nhận thầy dạy hay thật!

thầy Thạo từ khi vào lớp 12 L2 ,cả lơp như được cứu sông từ chế độ phong kiến . 1 thầy giáo mà học trò có thể gọi di động cho thầy để : thầy ơi bài nầy làm thế nào ..
chỉ tội thầy nói linh tinh hoi nhiều :D

Dạo này tao học Lý ngu dốt quá. Chúng mày cứ liệu đê, mai kiểm tra 1 tiết đấy.

Bọn tui chỉ được học Mr Thạo 1 buổi thôi nhưng thấy thày là người có kiến thức chuyên sâu, hiểu rất tỉ mỉ về... bài hôm ấy (có thể là do có GV dự giờ) từ 1 bài, 1 phương pháp mà có thể nhẩm tính ra hàng chục đáp số chữ các bài khác nhau --> đáng khâm phục thật.

Bạn Duy có thể viết thành 1 bài về thầy cho Yearbook không? Bọn tớ rất hoan nghênh bài viết lần trước của ấy.

Thầy Thạo vì học sinh nên rất tận tụy , thầy vẫn dạy ở Hải Dương nhưng vẫn đảm bảo cho hs o ams học đầy đủ vì thế mà thầy phải đi quả oto

thấy nói về thầy Thạo thì phải vào xem rồi!
Tú béo: "chỉ tội thầy nói linh tinh hơi nhiều"--->động chạm đến thầy giáo tao quý--->hơi bị khó chịu đấy!!!!!!

hê nô , gà con len net đây . Hic bat 30 char co à ? okie

Bùi CHí Luân là ông Đong đấy hả,he he.Bây giờ mới thấy mặt chú

Quả thật là lần đầu tiên chiêm ngưỡng quái nhan của chú Luân ở trên mạng, ơ nhưng mà chú họ Bui hả

Sao khong co bai nao viet ve thay Ngoc Anh ca???
Con nguoi chi biet ki luat va ki luat gioi hon ca giang bai.

chính ra nhờ học thêm của thầy THẠO mà bọn con trai lớp mình wen được 1 bạn Việt ĐỨC trông cũng được

ai hả Lợi ơi , hình như chỉ có 5 đứa con gái trường ngoài thôi thì phải

Ái chà chà! Mấy ông này đi học thêm hay là đi ngắm gái đấy hả??

mà này, mấy em trường ngoài có em nào xinh xinh ko, để tôi đi học với!!!

ua cai em VD do nhin cung on day chu
chú khánh tấn đi xe đạp học thạo để được về cúng gái ,he he

thế a`??nhưnng thẩm mỹ của Tú béo có ổn ko đấy??

Đúng là cái bọn dại gái , mình vừa đề xuất ý kiến thì đã có mấy thằng hám gái vào bàn tán rồi
Bọn mày còn dại lắm ,Ông Thắng Thú và ông Tú béo chưa gì đã cãi nhau

thôi xin ông Lợi! tôi mà dại gái thì ông chết vì gái từ lâu rồi! Hôm nào đi học thêm toán chẳng thấy ông đèo em Linh đi xe máy phóng vi vu!! heheh

Back
Bên trên