Thần tượng ngày bé

Hì hì, còn em thì thần tượng những người thật việc thật thôi.Tức là những người bạn ở xung quanh mình ý mà.hehe, những người như thế thì thường xuyên gặp còn Tôn Ngộ Không thì chỉ gặp được lúc ngủ thôi.(trong mơ hehehe)Mà chắc gì mình đã mơ thấy nó?;)Từ bé đến giờ em có khoảng 3,4 "thần tượng " gì đó.Nói chung đấy là những người em thấy gần như hoàn hảo.Chỉ gần như thôi vi có ai là hoàn hảo thât sự đâu cơ chứ. :D

Ngày bé em thần tượng King of Pop , Michael Jackson. Mê mệt đến mức sưu tập ảnh dầy nhà, chép lời bài hát + hát suốt ngày => nhờ thế mới chịu học tiếng anh). Mỗi lần đi tắm xong đều viết lên gương ( đã bị hơi nước nóng phủ mờ) tên MJ và tên mình. Nghe tin thần tượng ngất xỉu khi biểu diễn thì cùng hai cô bạn thân sụt sùi khóc vì thương! Đến nỗi ba em phải bắt cất ảnh của anh này đi để con gái không mơ mộng nữa. Ngày xưa đúng là "hâm" thật! Còn bé nữa thì em thần tượng hoàng tử công chúa! ;)

chị Hà Anh đã viết:
Mỗi lần đi tắm xong đều viết lên gương ( đã bị hơi nước nóng phủ mờ) tên MJ và tên mình.

*giật mình*

Phạm Minh Ngọc đã viết:
Nói ra cũng ngượng, em hâm mộ Marilyn Monroe nhưng chả hiểu sao mọi người lại nhìn cô ý bằng ánh mắt không thiện cảm, cô ý rất đẹp, một vẻ đẹp kèm theo một nỗi buồn sâu thẳm trong lòng.

:mrgreen: cách nhìn nhận hay đấy,chị thì ghét cái cô này vì mãi chưa vẽ xong cái nốt ruồi quyến rủ của her :(

Em thần tượng Audrey Helburn :love1: :)| 0:) Trời ơi sao lại có người tuyệt vời thế :confused:

Thần tượng của mình thời xưa là "Lí Quỳ" và "Lâm Xung". Cứ nghĩ mãi nếu hai thần tượng của mình mà đánh nhau thì không biết ai thắng.

Còn thần tượng của mình là Lỗ Trí Thâm. Sống phải vô tư như thế mới khoái :D.

Nhưng mà họ Lỗ không địch nổi họ Lâm. Họ Lâm lại còn rất có học nữa, chẳng qua vì thời thế mà thôi. Tại sao cả lũ không cử một chú đi giết Cao Cầu cho gọn nhỉ?

hihi...MJ thì giống em hồi lớp 5 thì phải...h`ihi`

Mình giống chị Hà Chi, hồi bé mê cải lương điên cuống, hâm mộ nhất là Lệ Thủy, ngoài ra còn Lý Hùng, Diễm Hương nữa :D

Thần tượng của mình thời xưa là "Lí Quỳ" và "Lâm Xung". Cứ nghĩ mãi nếu hai thần tượng của mình mà đánh nhau thì không biết ai thắng.

Đúng rồi , đúng rồi , thần tượng của em hồi bé cũng là Lâm Xung đó , hí hí , cám ơn anh Hưng nhá , đang ngồi tủi thân nhìn ai cũng có thần tượng trong khi em chẳng nhớ của mình là ai cả :x Ui nhìn Lâm Xung mặc áo giáp rồi đội cái mũ đi ra trận trông đẹp trai , oai phong lắm lắm nhá , ui mà hồi đấy cứ đến lúc chiếu phim Lâm Xung là em ngồi dí sát mắt vào cái TV , rồi xem cả quảng cáo hết phim nữa để được ngắm Lâm Xung nữa :love3: với cả em còn nhớ là hồi đấy em mơ làm vợ Lâm Xung lắm lắm , há há , em thấy vợ của Lâm Xung trong phim , ui quên mất tên cô ý tên là gì rùi nhỉ , à Minh Châu ! đúng rồi Minh Châu chẳng xinh bằng em , hị hị , đúng là trẻ con , nghĩ lại thấy ngộ nghĩnh thật :love1:

Oé anh cũng nghiện Lâm Xung nặng hồi bé xíu hehe Lâm Xung trong phim của bọn hồng kông làm cơ .Hình như là khoảng 20 tập thì phải phê nhất là khoản đá cầu hehe đỉnh thật :D :D .Giờ vẫn nhớ giai điệu của cái phim đó hehe vẫn dùng organ đánh lại nghe phê vật

Back
Bên trên