[Thư ký PCT1's comeback stage] Say rượu

Bắt quả tang anh Phong câu bài!!!!
Hehe, anh HM chơi cả con cá sấu, quá khỏe!!!

này em , vì tình nghĩ 2 đứa mình đầu gối tay ấp bấy lâu nay , em đừng có báo với admin là anh câu bài nhé ......rồi anh sẽ lại đến phòng em để cảm ơn ! :D

Ứ ừ, không cho anh đến nữa đâu, chán anh lắm rồi, hôm nào cũng quỵt tiền của em :(

trời , làm gì mà nóng thế kưng ? :eek: , được rồi , tối nay anh sẽ mang theo tiền để trả em muh ?

mà thoai , chuyện tiền nong là tiền nong , gác sang 1 bên , sastified là 1 chuyện khác ( mình viết đúng chưa nhỉ ? :-/ )

Sai rồi, satisfied:D
Em chả bít thế nào đâu, anh đừng có mà quịt tiền của tôi nữa đấy, ko thì đừng có trách !!!:|:|

uh uh , anh sẽ mang tiền đến cho em mà ! sẽ cho em satisfied nữa luôn ! Em nhé !

Bó tay thật :( anh cứ thế này thì hỏi làm sao anh Zung có thể yên tâm đặt tôi vào tay anh được???

:( Bây giờ VC chuyển sang lấy tiền của nhau sao :((

Lại phải bán Sao Hỏa đi để trả tiền rồi :(( Hôm vừa rồi vừa toi con sao Thủy để thi SAT II :((

:(( Không có mốt đấy đâu :( Nhà anh nghèo lắm :( Còn mỗi cái dải thiên hà để sinh sống thôi :( Vừa mới phải cho anh Dũng thuê Mặt trời hôm trước :( Khốn khó lắm

Mà theo anh thì: khi mà cả 2 bên đều được "satisfied" :D Thì nói chung là cả 2 bên cùng phải trả tiền chứ nhỉ :D ;;)

Back
Bên trên