Thư đề nghị : Danh sách thành viên Amsers sinh sống và làm việc tại Pháp

À thế ạ, không ý em là chị học hai lĩnh vực khác nhau quá (văn VN với kĩ thuật Pháp), không có điểm nào chung cả mà chị vẫn tốt nghiệp đc ^^. Ví như em đang học kĩ thuật mà giờ chuyển vào học văn thì em học còn ko nổi nữa là tốt nghiệp hêhê.

Hì hì, em cứ nói thế, học chuyên Văn vẫn có thể học đều các môn khác được mà!

Với lại cũng tùy nữa, vì tuy chị học chuyên Văn nhưng ko theo thiên hướng các môn Xã hội! Còn em đang học Kỹ thuật mà chuyển sang chuyên Văn thì chưa chắc đã khó hơn ngược lại đâu ;) Chị thấy dân Tự nhiên làm Văn có cái lợi của đầu óc logic và tư duy mạch lạc ko bị lan man... Nói chung là... tùy :))

Công nhận là em Châu hơi lan man thật, em biết có nhà hàng nào chuyên đặc sản các loại cỏ không ? oh sorry, its not me, its my logic saying. Welcome to Paris.

Sao anh biết em hơi lan man ;))

Em ko biết nhà hàng cỏ nào anh ạ... tại ko có nhu cầu :))

Thanks anh, dù em ở Paris >6 tháng roài :p

U may be "lan man" with some peoples but not with me, right. I did not get it, since last time i came here, 6 months have past. Or maybe there where u see 6 months past, i just see 6 days. U know like differents dimensions.

Họ và Tên : Bên trái ạ
Trường cấp 3 : Ams.....
Khóa học cấp 3 : Nga 0407
Trường hiện tại : Uni Paul Cézanne Aix Marseille 3
Khóa học hiện tại : 09-....
Thành phố : Aix-en-Provence
YM : speedfox1989
E mail : như trên

Ôi topic mốc meo cần update lại đi á =))

Dear Phan Anh
Chi la Duong , Nga 93-96. Chi se sang Phap tu ngay 12/9 - 17/9/2010. Co the tu hop duoc amser tai Paris ko?
Than
chi add nick [email protected]

update lại đi các anh chị ơi :D
e cũng đăng ký ạ :D
Họ và tên : TRẦN Lê Hưng
Khoá và lớp cấp 3 : Lý 2 0609
Trường hiện tại : UPMC
Khoá : 12 - ...
Thành phố : Paris
YM : hung_eagle_1311
E-mail : [email protected]
Sđt : 06 34 49 35 84