Thăm dò hộ cho trường Đại Học Augsburg, MN, USA!

Ok em.

Mong rằng trong 1,2 ngày tới này chị có thể gửi được những thông tin cuối cùng tới cho các em :)

Em hơi bon chen một tí, nhưng chị có fải là chị con Minh Ngọc không ạ :D em nghe danh nhiều rồi, nhưng nhìn ảnh thì mới ngờ ngợ, trông giống quá (^.^)...

Mà em vào website của trường rồi, ấn tượng fết, trông trẻ trung với cả dynamic :D. Particurlarly, graduate school về Education và Social Work thế nào ạ? Có popular và đông enrollment không (em kô có tìm thấy info này online :p).

Thanks chị ^^.

em nữa chị ạ. [email protected]
@a.Phương;Có gì anh cho em lời khuyên chọn trg nữa nhá.Em cũng là học sinh cá biệt GPA 9.3 đứng thứ trên 40 tí 8->

Em hơi bon chen một tí, nhưng chị có fải là chị con Minh Ngọc không ạ :D em nghe danh nhiều rồi, nhưng nhìn ảnh thì mới ngờ ngợ, trông giống quá (^.^)...

LOL, ừ, Ngọc béo là con em chị đấy hehehe :D
Nghe danh cơ à? Tốt hay xấu thế hí hí? :D

Graduate về Education và Social Work à thì đến chị cũng chẳng biết được là enrollment thế nào. Chị chỉ đang đi tuyển sinh cho Undergraduate mà. Nhưng nếu em muốn biết chị nghĩ em có thể email [email protected] để hỏi về Master Education Program, và email [email protected] để hỏi về Master of Social Work :D Hope that helps!

Hi Hi, sáng nay đến phát tờ rơi ở Ams, không bít có gặp em nào ở đây không.

Chị mới chỉ email cho những em để mail lại đây về info sess, bây giờ chị xin được post lại ở đây nhé:

Info Sess về Augsburg College giới thiệu bởi cô Marissa Machado, International Student Admission Counselor sẽ tổ chức ở phòng hội đồng lúc 10h sáng ngày mai (02/10/2008). Hy vọng các em đến tham dự đóng góp cho chương trình.

Cảm ơn các em nhiều :D

Chị Hằng ơi, hix em để ý đến topic này muộn quá.

BH em muốn đăng kí để gặp cô đại diện của truwongf chắc là muộn quá rồi hả chị?

e-mail của em là: [email protected]

Chị có thể e biết không ạ?

Với cả đọc topic e thấy trường mạnh chỉ yếu về Chemistry, v..v.., các ngành khác thì sao hả chị?

EM cám ơn chị nhiều và looking forward to hearing from you :D

Đã trả lời em trong email.

Một lần nữa cảm ơn tất cả các em đã đến dự buổi nói chuyện thứ 5 năm tuần trước về Augsburg College. :)

Back
Bên trên