(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh Ams

Con mie ba tru...............Mày nói làm tao ngứa wa.!!!!!!!!!!!!!!Mày đánh hơn đc tao ko hả mà sao kêu như đại bác thế????????????Lúc nào cũng feed >5 mạng trong 1 trận thì đừng có ti toe nhé..........Đồ trứng chưa đẻ mà dám chửi gà :)) :)) :))

Mà chú quitter ăn rape với thằng phonex vẫn chưa tởn hay sao mà lại lên đây spam speoo thế????????????Out ra mà training để đc như ta đây nè :)) :)) :))

thật ra í giờ tao thấy skill bọn mài cũng khá ổn rùi vì thế hãy cố luyện kinh no đi
chui vào room 3 í thái dối vs quitter ạ

Thái dối kinh lắm à :))
Nhìn mặt Thái dối ko ngờ cũng GoM >:)
Chắc chắn Thái dối đã dùng cô Bính để ép các thành viên GoM còn lại ;;)
Room 3 dạo này không đông như lần trc' hay sao í :-?

zzzzzzzz.Bác Dương nói gì thế...............Khó nuốt wa!!!!!!Trụ cột của GoM đây :)) :)) Chắc tại anh chưa xuất hiện trên forum nên ko biết danh à...........

----------

Có khi đổi pass :|, thằng Thái loob spam kinh quá :-ss.

----------

Btw. ông Dương nói đúng đấy. Tại thằng Xanh sợ Mrs.Binh cho 6,4 Hóa nên là mới cho Thái dối vào GoM =)) .

Ông Huy đổi Pass để Thái dối tịt nào >:)
Thái trụ cột :eek: tin đc ko :-?

thật ra trụ cột của GoM là anh tất cả mọi tthứ về chiến thuật vs line up vs p
lolz thái dối chỉ là ganker semi late thoai :D

Chỉnh sửa lần cuối:
sao lại ko thể tin đc nhỉ??????????
Trụ cột vẫn là trụ cột.....Thế thôi

----------

Gank gank gank
kill kill kill
money money money
gank gank gank
kill kill kill..........
............................
.---------------->win win win

thằng nài sao óc thế nhớ trận đấu vs sgt.pepper mình cũng max gank nhưng toàn bị gank lại có nhớ ko ku?gank ko phải bao giờ cũng thành công vs cà khi đi gank mài sẽ bị thụt lvl so với late vs gold sẽ 0 = nó nên -> gank phải đúng lúc đúng thời điểm và khi gank phải chắc chắn 100% con mồi sẽ chết

:|
Gank phải tính toán cự ly khoảng cách thời điểm hợp lý nữa
Xem mấy trận giải thấy toàn gank ngay khi có Runes thích hợp hoặc đối thủ sơ hở ở vị trí nào đó
Hạn chế tối đa số Hero đi gank để nhận nh` Exp hơn.
Còn chú Thái dối làm sao = Phonex được >:)

thật ra trong clan GoM tôi là vị trí yếu nhất của team lolz chỉ bít chơi có 3 hero duy nhất lolz
thật ra khi chơi mà tính toán í thì ko kịp đâu gank phụ thuộc vào kinh no nhiều hơn :D:D:|

:|
3 Hero nào :-?
Bác Phonex cho tôi ít thông tin quảng bá về GoM huyền thoại nào :))

xem nào........
3 hero của phonex chắc là : tiny, warlock va TS
còn gsHero chơi đc hầu như tất cả trừ con Visage, ..........hình như hết rồi và ghét chơi những con int yếu đuối và cave..................Vì đánh pub ko bao giờ chơi cave :D:D:D:D

----------

1 chút thông tin về quitter: đánh ganker va support tốt nhưng thua mỗi hero :)) :)) :))

đây là 3 thằng GoM tiêu biểu còn lại ở chung 1 team.Ngoài ra còn có harryPotter của H1 đã từng thuộc GoM.Naz lớp Sinh,Chickraper L2, vertmasper T2, Meomaika Tin , .............

----------

1 chút thông tin về quitter: đánh ganker va support tốt nhưng thua mỗi hero :)) :)) :))

đây là 3 thằng GoM tiêu biểu còn lại ở chung 1 team.Ngoài ra còn có harryPotter của H1 đã từng thuộc GoM.Naz lớp Sinh,Chickraper L2, vertmasper T2, Meomaika Tin , .............

----------

_Thật ra clan GoM dc thành lập vào cuối năm 2006 đầu năm 2008 bởi 1 vị chief đã trở thành huyền thoại của các môn esport vào thời điểm đó của khoá cấp 2 03-07.đó chính là trần "zen1th" xuân anh(thường dc gọi là xanh bư**)
_Clan dc thành lập với mục đích chính ban đầu là kết nối n~ học sinh đã học ams và đang học ams.lúc đầu clan rất lèo tèo chỉ có đúng 5 thành viên chính là chief,phonex,icome2kill,vertsmaper vs lộc lìn và sau đó có sự tham ja của hero vì thế rất ít khi offline đông kết hợp ăn uống như bây giờ
_Sau đó chief xanh đã bắt tay vs quitter thành lập clan GoM có cả ams và trưng vương
.........................
vị trí của tất cả mem
phonex:cave -ganker
hero :ganker -semi late
quitter:ganker -semi late
chickraper :cave thuần
vertsmaper:late xịn
icome:đánh dc n` vị trí
lộc :nuker nặng
....................
thằng thái lên kể nốt đi

=))
Không ngờ HP lớp mình cũng vào được GoM
Hải dớ chỉ chơi được : Zeus, Maiden, Riki, Yu, Void, Parathum ( đang tập chơi ) =)) dạo nào cả Fletcher nữa >:)
Nói chung bạn chơi với tiêu chí Hero nào kill Solo 1 vs 1 được thì mới chơi, =)) nên bạn rất cần những thằng chơi Support Cave như X Tùng :)) Nói chung nếu ko late được, bị Harrass, Deny kinh quá hay Gank / Kill kinh khủng là bạn thưởng tỏ thái độ ...
Ông Batru rõ quá còn j` =))

Thứ tự mem trong GoM :)) :))
Chieftain : zen1th
Shaman : gsHero ; Quitter (sap cho lam peon vì cái tội láo)
Grunt : phonex ; Lộc
Peon : còn lại

Nhân tiện nói thêm là tớ thik chơi ganker chứ ko phải chỉ biết chơi ganker.Nếu chơi late chui vào rừng thì sẽ ko tận hưởng hết cái hay của dota.

----------

Nhân tiện nói qua lịch sử GoM ( Gosuz of Masterbate)
Từ lúc có clan, các mem chơi trên ESVN.Từ khi ESVN đóng cửa thì vô gia cư luôn :)) :)) :))

thoai chuyện clan chỉ đến thế vít ở đây để mọi người mún vào thì pm
thật ra trong clan tớ là peon còn thằng chickraper là grunt :">

Quảng cáo Vkl
Có hay đi Off đông đủ thành viên không :-?
Map DotA hồi GoM mới thành lập là bản bao nhiêu
Ước chừng thử thời gian nào :))

các bác nói ghê quá
cho xin njck gg hôm nào đánh giao hữu cái nhỉ

:">
Mình nhìn cái Ava kia mà chả muốn chơi với a Long tí nào =))

Back
Bên trên