(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh Ams

Được bố Thái rối lên lấy nik bác Huy phá hoại nữa
2 bác có thể ra ngoài đánh nhau
Miễn làm sao 1 thằng vào là được
Không thì solo xem thắng thua thế nào >:) -wtf cho nó nhộn
Các bác cứ giải quyết xong e tiếp 1 bác trong 2pic DotA này :))

Thái dối lên đây tự thú nhận về trình độ thật sự xem nào =)).

----------

Sao ??Các bé có gì muốn hỏi anh???
Hỏi cách chơi à???Anh sẵn sàng đáp ứng :)):)):))
Bác Huy ko phải nói đểu nhé..........Muốn đc như anh thì nói đi may ra anh dạy cho vài chiêu.Ăn nói ko có tôn ti trật tự kik ra khỏi team bây giờ (nhân danh leader tự phong ) :)):))

----------

Còn việc tớ lấy nik Huy là vì nik chưa đc xét duyệt.Mod đi chơi bỏ bê forum chán wa.

Trình độ thật sự thì.........ko phải hỏi.Geo apm luon > 250.Beast va warlock 150~180 =)) =)) .Còn lại cac con ko bao giờ < 140 và luôn trong tình trạng có thể đạt 240 hohohohohoh
Đó là APM còn mic thì chơi sẽ hiểu :D:D:D:D

DOTA với DDay APM cao hay thấp cũng chủ yếu chỉ để farm thôi
còn lúc các tướng đánh nhau thì chủ yếu là teamwork tốt và về late thì là thế trận tốt thôi
APM thật sự quan trọng trong War melee hay starcraft thôi(lúc nào cũng quan trọng từ early đến lategame !)

DDay farm khó hơn DotA
nhưng chưởng chiếc ảo bỏ mie
cái chưởng nào stun cũng ghi >6s
nhưng tao đến khoảng 2-4 s là cùng
ảo vkl
được cái DotA nhà mình trung thực;))

ảo thì đầy cái ảo Necroly kia kìa, Ultimate của nó thì kon nhiều máu hay ít máu cũng như nhau cả thôi

hình như tên nó là Necrolyte
mà cũng bt thôi ngoài cái unti đấy thì cũng chưa phải ghê gớm lắm

Necrolyte nó ghi rõ ràng là 1.1 máu mất tính vào damage
ảo cái j`
tao bảo ảo là chưởng ghi 1 đàng thực tế 1 nẻo ý
@Quân: APM thì trò éo nào chả cần
mic càng nhanh càng thể hiện trình độ cao
Dota thằng nào mic nhanh thì last hit dyne được chưởng đúng lúc thì ngon quá còn j`
nhưng công nhận melee hay những trò chiến thuật đỉnh cao cần APM cao
không thì không khád lên được

thì tao có nói sai gì đâu ?
nhưng mà tao đánh chủ yếu để giải trí
ko quá căng thẳng nên APM ko cao
chỉ giữ ở mức 70-80 là cùng:D

tao chẳng bik tao APM được bao nhiêu nữa
nói chung không quan tâm

APM để xử lý nhanh các tình huống
Hỏi thử Team Work nếu các Teammate xử lý tình huống không nhanh thì làm được j` :-?
Có Farm ko quá phụ thuộc vào APM
APM cao rất quan trọng với các con có Summon Unit, hoặc cần combo nhanh lẹ : Geomancer, Syllabear, Necrolic' ( có tầm quan trọng kém hơn các con kia ) Spectre, QoP, Zeus ...
Đôi khi ApM lẹ giúp bạn tránh được combo Skill của team kia, cũng như phán đoán tình hình.
Còn Ulti của Necrolyte là 1.1 / Hp lost, nếu có trượng thì tăng lên, nhưng theo 1 số Guide đọc được: DAM NÀY LÀ DAM MIXED, TỨC LÀ VỪA CẢN BỞI GIÁP VỪA CẢN BỞI MAGIC RESISTANCE. Nên tớ ko đồng ý lắm khi bạn Tuấn lớp tớ nói ra như vậy =))
Xin nói luôn bạn Tuấn là hạt giống số 5 trong 10 người chơi DotA của H1. Mỗi loại hạt giống có 2 ng` =)) >:) Nên mọi ng` nên tìm hiểu bạn ý >:)

túm lại thì ý tôi là DOTA ko cần n` APM như melee
xem các replay melee bọn nó mic cả đạo hay vkl
xem mãi ko chánB-)

hok bik lớp Hóa thế nào nhỉ
hôm nào giao lưu cái:">
yên tâm là lớp tớ n` feeder lắm:))

À nhân tiện giới thiệu luôn cho mọi người cùng biết.......Em (gsHero) người có APM luôn luôn cao nhất trong mỗi trận dota và là người vô địch APM trong giải dota vửa rồi.......Soul of GoM--------->thiếu anh là team feed ngay (chính là cái trận khối 10 vs 11p2 thì sẽ rõ).Khả năng mic ổn,mic geomancer 4 con như 1,mic beast master 1 con nhu 4 <):) <):) <):) Đó là bước dạo đầu về phong cách dota của anh.........Ai muốn thử sưc PM theo số Đt 1900xxxxxxx

----------

lần đầu tiên len forum trường sướng phết kakaakakak
:D :D :D :D
y' nó là mic 4 con geomancer 4 con chỉ mic đc 1=))=))cả beast nữa
anh mà spam thì chú đừng hỏi\:d/ =)) =))

ba tru đề nghị ko nên bố láo..............Chơi con gì con đấy feed anh đây ko chấp;)) ;)) Chú muốn so sánh thì cũng đc thôi.Mic chim thi chết chim,mic heo chết heo,mic gấu chết tướng =)) =)) À nhân tiện hỏi luôn có ai mún melee ko.Hehehehe chém sướng thật

----------

APM melee thap hơn dota rat nhiếu,hầu như 140~150 còn những lúc có hứng lên đc 180 8-} 8-} 8-}

thật ra mà nói thì các bạn ạ apm trong dota ko quan trọng đến mức cần đến 240 đâu
như các pro thế giói như maelk vigoss hay cả các pro dota đánh cave như ns bogdan cũng chỉ giữ apm của mình vào khoảng 100 đến 140
thật ra apm trong dota cũng chẳng liên qan đến viêc last hit deny last hit deny phụ thuộc vàp kinh no :|
cả trong combat cũng thế combat phụ thuộc vào kinh no và óc nhận định tình hình :|thế nhé
mà ê ku thái anh là leader hay là chú zay =))nên nhớ anh là leader ingame đấy
anh thấy chú apm cao nhưng 0 = quitter

cái gì????????????cao 0 bằng quitter mới ghe :(( :(( Nến nhớ APM của anh là cao nhất trường rồi.Mấy ông 12H2 còn gọi bằng cụ.Mà chú nob bỏ mie thì nên nhường chức leader cho anh.May ra tình hình esport mới khá đc kakakak :)) :)) :))

----------

À mà ý chú nói anh ko băng quitter à????Tùy lúc thôi!!!!!!Phong độ .......Tất cả là phong độ!!!!!Cí hứng thì đánh ..........ko cần hỏi

----------

Ý thằng phonex là chú Thái dù APM cao nhưng skill thì vẫn ko bằng Quitter =)), mà Quitter là ai mà gosu thế nhỉ 8-X: 8->

............. tự sướng quá quitter ơi ^^
trình chú thái chỉ đến thế thôi;));))vượt qua trứng để nở thành gà là tốt rồi:)):))

Back
Bên trên