Thông báo về kế hoạch tập luyện của HDC từ 04/10/2009 - cập nhật tại trang 1

Re: Thông báo về kế hoạch tập luyện của HDC từ tháng 4/2009 - trang 7

hị hị 1 số lí do mà 2 đứa bọn em ( 2 con Thảo ý) chắc fải thứ 4 tuần sau mới đi dc quá :eek:3 , haizz nản, àh thế khoản đóng góp hoc phí ntn ạh

bata không, giày múa không, tông không mà giày cao gót thì không đi được :-?
đường cùng rồi, chắc em đi đất không sao nhỉ :((

sao ko đi giày thể thao em, hoặc giầy basket ý... đừng đi giày búp bê, bata, giày múa, nói chung là giày nào mà cứ để chân giãn thoải mái thì ko đc đi, tập nhảy hỏng hết kĩ thuật chân

bata không, giày múa không, tông không mà giày cao gót thì không đi được :-?
đường cùng rồi, chắc em đi đất không sao nhỉ :((
Giày nhảy cũng khác giày cao gót nhiều lắm em :D Anh chưa đi giày nữ bao giờ, nhưng nó sinh ra để nhảy dancesport thì cứ dùng nó đi, anh nghĩ là cũng thoải mái :p

Đơn giản nhất em cứ mua cái giày thể thao ý :D Đi học đi chơi đi nhảy xài được hết, mà lại cực kỳ êm chân :D

em thấy đi giày cao gót nhảy thì đẹp thật đó khổ nỗi là em với con bạn em ( 2 con Thảo :)) ) không đi được. Thôi chắc đi giày thể thao được nhỉ, mặc dù em thấy nó cứ không thoải mái thế nào í:(
lớp sĩ số nam nữ có cân bằng không ạ? năm ngoái em với con bạn em đã phải thay đổi giới tính liên tục:(( năm nay nó bắt em đi chân nam:((

tình hình là tuần sau em đi nghỉ mát cả tuần rồi 8-X: , hâm thật ý. Thôi quyết tâm chủ nhật đến trường luôn vậy 8-} , chắc là k gì có thể trì hoãn đc nữa đâu
@ Fan: tôi cho bà làm BÀ 1 tháng đấy =))
htrc mẹ em đi ăn cưới gần 11h mà mẹ bảo vẫn có mấy đôi nhảy ;)) , liệu có fải các a chị tập chăm chỉ thế k ạh ???;))

@Ku: Nâu nâu:(( chủ nhật này tôi đi thi :(( hết hè rồi, nghỉ mát nghỉ nóng gì nữa:(( ở nhà =.="
Sao các anh chị chăm thế:(( em chắc tập đến 8h người như từ phòng xông hơi bước ra là em chuồn sơm:)) thật đáng xấu hổ về sự lười biếng của bản thân. Ku! Xấu hổ cùng tôi ngay lập tức! :((

ko tập chăm chỉ thế sao thi giải đc em...

anyway, HDC đang cố gắng phá bỏ truyền thống nước đến cổ vẫn chưa chịu bơi à???

hic, bọn em chắc chỉ học như kiểu luyện tập sức khỏe thôi. thực ra cũng khá thích đấy nhưng mà chắc để đến được trình thi giải thì không đâu :( nhưng sẽ cố găng chăm bằng 1 nửa các anh chị ^^

đừng nói thế em, kể cả người chưa học nhảy bao giờ vào HDC tầm 1 tháng là có thể đi thi giải cùng mọi người đc rồi, thi đồng đội mà em

mình vừa đc thông báo là giải lần này sẽ thi tầm mùng 5,6, nghĩa là chúng ta có khoảng 1 tuần nữa để tập :)
nhưng mình nói thật, cứ với cái đà này thì mình nghĩ là sẽ chả đạt được cái kết quả gì cả :)
năm nay có rất nhiều đội thi, ko như năm ngoái có 3 đội, cứ thi là được giải đâu :-j
lần này mình tập sớm, hy vọng ko để nước đến chân mới nhảy như mọi lần, thế nhưng mọi người nghĩ thử xem mình tập được bao nhiêu? Hôm nào cũng được có vài người đi, mà phần lớn lại còn đến muộn. Hôm nào đến cũng dạy đi dạy lại bài cho những người nghỉ, thế thì đến bao giờ mới xong đây :) Tính ra đc đúng 1 hôm tạm gọi là đủ, tập đc 1 tí đội hình, còn sau thì đâu lại vào đó. Mọi người có thể cố gắng 1 chút đc ko? :)
Mọi người thi đơn thì có thể tự quyết định thời gian tập của mình, lúc nào rỗi thì tập. Nhưng đây là đồng diễn, ko thể chỉ vì bản thân mình được. Tối đi ngủ sớm 1 chút để sáng hôm sau dậy sớm 1 chút, mọi người làm được ko?
Mình chưa bao giờ phải nói nặng hay quát tháo mọi người về cái này cả, chỉ mong mỗi người cố gắng 1 chút vì tất cả chúng ta, hay ít ra vì những công sức mọi người đã bỏ ra, hay vì cái mà mọi người gọi là yêu thích, là đam mê :)

Chỉnh sửa lần cuối:

mình vừa lùi được lịch bay do chờ visa, nên rất có thể sau 5,6/8 mới bay :D nếu thiếu nam thì mình có thể đáp ứng được này :"> nhưng k hứa trước đc đâu :D vì còn sợ là có visa trước mấy ngày đấy ;) sẽ cố gắng :D

chính thức là mùng 5 thi cả nhà ạ, ở nhà thi đấu Hà Đông :-B

1 từ :| xa vkd :|

"xa ***" là 2 từ mà nhỉ:))
chẹp, nếu các anh chị tập đồng đội thì hay để thi xong rồi bọn em đi học nhé:D. Em sợ đến các anh chị lại mất thời gian dạy lại từ đầu. Mà bọn em thì dốt lắm :">

Ừ cũng được em ạ :-?? Nhưng thi xong thì HDC chỉ tập mỗi tuần 1 buổi thôi :D

sao k 1 tuần 2 buổi :((

đang trong thời gian hè, cố gắng duy trì HDC đc đến đâu thì duy trì đi các em, 1 tuần tập 2 3 buổi thì tốt...

Thi xong là vào năm học rồi anh ạ =(( Với cả năm nay mem 11 thì ít, mem 12 thì bận ôn thi ĐH nên cũng khó sắp xếp thời gian tập thêm buổi nữa được.

có ai nói là chơi đâu, ít nhất ra có thời gian rảnh nhiều hơn... còn việc chơi hay học tự mình biết, còn dành thời gian để chơi cái khác và lấy lý do học thì anh ko comment:-j

Back
Bên trên