Thông báo tham gia hội cờ vua!!!!!!!

Ngô Xuân Bách
(ngô xuân bách)

Thưa toàn thể bà con cô bác,anh chị em trong gia đình HAO!!!!!!!!
Tôi là Ngô Xuân Bách,là một người thích cờ vua,qua nhiều dịp lướt diễn đàn,tôi được bít bà con trong HAO cũng có nhiều người thích cờ vua,có nhiều người đánh cờ vua hay,.........Tôi xin được thách đấu với những ai có nhu cầu chơi cờ vua trong những ngày nghỉ hè này,để giúp tôi có thể nâng cao kiến thức về cờ vua,và giúp tôi có thêm kinh nghiệm trong cuộc thi cờ vua giải trẻ mở rộng của Hải Phòng cuối tháng 8 tới...........
Xin được cám ơn tất cả!!!!!!!!!!
(Mong trả lời của toàn thể bà con cô bác!!!!!!)
Cũng có thể liên lạc với tôi theo nickname:
"cungngamtrangsaovoianhemnhe"
(Chúng ta có thể đánh cờ qua phần game trong nick chat

Ngô Xuân Bách đã viết:
Thưa toàn thể bà con cô bác,anh chị em trong gia đình HAO!!!!!!!!
Tôi là Ngô Xuân Bách,là một người thích cờ vua,qua nhiều dịp lướt diễn đàn,tôi được bít bà con trong HAO cũng có nhiều người thích cờ vua,có nhiều người đánh cờ vua hay,.........Tôi xin được thách đấu với những ai có nhu cầu chơi cờ vua trong những ngày nghỉ hè này,để giúp tôi có thể nâng cao kiến thức về cờ vua,và giúp tôi có thêm kinh nghiệm trong cuộc thi cờ vua giải trẻ mở rộng của Hải Phòng cuối tháng 8 tới...........
Xin được cám ơn tất cả!!!!!!!!!!
(Mong trả lời của toàn thể bà con cô bác!!!!!!)
Cũng có thể liên lạc với tôi theo nickname:
(Chúng ta có thể đánh cờ qua phần game trong nick chat
Tớ xin phép là người chơi đầu tiên, bây giờ thì trình còi lắm rồi, hồi be bé khoảng lớp 8 thì còn học 10-10 cũng được nhì thành phố, nhưng sao bao nhiêu năm bỏ bê, bây giờ thì ko còn khả năng chút nào nữa.
Tuy nhiên, tớ vẫn là người yêu thích cờ vua, nếu có khi nào rảnh thì msg cho tớ, tớ sẽ đánh thử một trận ( khuyến cáo: nếu ko thắng được tớ thì đi thi làm gì, tớ ngu thế này cơ mà :D -jk )

Ok liền!Đệ xin được tiếp cờ !!
Đệ cờ cũng không phải là hay lắm,ngày cấp 2 cũng chỉ được ba thành phố thui,trình độ có hạn,nhưng cũng mong được tiếp cờ huynh.
Thế nick của huynh là gì?Nick của đệ là:
Nhớ add nick đệ vào,và nói cho đệ bít nick huynh,chúng ta se trao đổi về thời gian,được ko?

TB:
anh zai có thể vất cho em nick chat anh,khi đó em có thể liên lạc với anh zai,thời gian thì khoảng chiều thứ 3 ngày 20-6-2006,thời gian vào lúc 15h (3h chiều).Nếu anh zai vào topic này,cảm thấy thời gian không phù hợp thì có thể hẹn dịp khác,thời gian do anh quyết định,nhưng phải vào buổi chiều đó(tất cả các buổi chiều cũng được),hoặc buổi tối thứ 5,xin cám ơn!
Nhưng quan trọng là anh zai và em trước khi vào cờ cần phải tìm máy nào có thể đánh cờ qua nick được,nhớ nghen!!!!!!!!!

Back
Bên trên