[Thông báo] Party ở Viện Goethe-Hà Nội (to be update)

Nguyễn Khánh Linh
(NguyenKhanhLinh)

Thành viên danh dự
Sommer Party

Ngày: 18/09/04

Giờ: 18h (bắt đầu)

Vé: Miễn phí với hội viên/ 10.000VND đối với những người không có thẻ hội viên.

Party à?Nghe có vẻ hay nhỉ?Nhưng mà có những chương trình rì?Đến nhỡ may ko có gì hay thì lại phí mất một buổi tối thứ 7 ;)

party à , đi với em đi Yến .Anh nhà ngay gần Goathe còn gì . Party thì cái nào chẳng như cái nào :D hò hét , nhảy múa , lucky draw :D:D:D
Thế ngoài ra có những chương trình gì hả chị

Chỉnh sửa lần cuối:
Có lẽ đối với các học viên và giáo viên trong Viện hoặc những người biết tiếng Đức (hoặc có liên quan đến nước Đức) thì các Party như thế này có ý nghĩa hơn, còn nếu những người chỉ tham gia cho vui thì đúng là party nào cũng như party nào:)

Nghe nói em Hà Phương giỏi tiếng Đức lắm;)

trời ơi chị gì ơi ai nói với chị như thế ? Em bổ sung cho chị là em giỏi bập bẹ tiếng Đức lém :))

Chị Hạnh ui chị có đi không chị , chị đi cùng tụi em chị nhé :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Phương học ở GI đến lớp nào rồi, học ai dạy thế? Em có biết chị (cô) Hà (béo :-$ :D ) ko?

An Linh: ơ... Vân có biết Linh ko nhỉ? :-/ :-s

Linh hâm ! Hôm trước em gặp bác Bình đi mua đồ.....
bác noi là..Cái trang càng lớn càng xinh(bịa thôi)... hí hí... sướng
Mà Linh hâm còn nhớ em không đấy !

b-) Không thể nhớ nổi :-? Mình đồ rằng nhầm thì phải, sao trong trí nhớ của mình không có bác Bình với em Trang nào nhỉ :(( :)) (dở khóc dở cười)

To Nguyễn Trang: có gì gửi qua PM nhé /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
ai học viện GOETHE cho làm quen cái, tự giới thiệu nhá, mình học 3B buổi thứ 3-5-6 từ 17h30

Da sind glaub ich die aktive Ha Phuong und die tüchtige Khanh Linh, die auch GIlerinnen sind :)
Ich selbst war auch mal da... Hatte aber keine Ehre, in dem neuen GI Unterricht zu haben :)

Hatte aber keine Ehre, in dem neuen GI Unterricht zu haben
ich verstehe nicht dieses: ( sowieso versuche ich mein bestes, Dank soviel, sis Van
chị Linh ơi khổ cái thân em :(( em lọc cọc bò 7km lên GI thì không được vào , chỉ có những insiders của GI mới được mời tham dự buổi khánh thành GI Thui :((

Damit hab ich gemeint, dass ich damals nicht an dem neuen GI Deutsch gelernt hab (was irgendwie schon eine Ehre ist, oder ;)), sondern auf der Hang Duong Str. :)
Das alte war mir aber schon echt sympathisch :x Da haben wir oft in der Pause bzw nach dem Unterrichtsende Hoa Sua Kuchen, Bui Cong Trung Kuchen, ô mai :D oder bánh trôi tàu gekauft und zusammen gegessen =P~ Manchmal sind wir zum Pho oder Com rang essengegangen :beerchug: ... Ach echt schönes Andenken :x

Chỉnh sửa lần cuối:
hồi học ở Hàng Đường thì nhiều cái mà ăn rồi, sang Nguyễn Thái Học có hàng thịt chó ở ngã tư Nguyễn Thái Học-Cao Bá Quát==>hết, nhưng mà được cái ở phố lớn nó cũng vui, phía sau viện có mấy quán phở, bún... lại còn 1 quán bar trong viện nữa, nói chung là cũng ổn

bó tay , đi học mà còn ghé quán thịt chó hay sao em Nghĩa :p

Back
Bên trên