Thông báo - Góp ý - Đề nghị (Update link 1 số topic - bài viết #2)

Nguyễn Việt Anh
(Nguyễn Việt Anh)

Moderator
Xin chào mọi người từ giờ VAnh sẽ được giao nhiệm vụ quản lý box bóng đá
Tên topic có lẽ mọi người cũng đã biết nội dung của topic này là gì.
Ở đây sẽ có những thông báo mới nhất từ ban điều hành. Đồng thời mọi người có thể đưa ra ý kiến để xây dựng box ta, những đề nghị sửa tên topic cũng có thể thực hiện ở đây :D
Sau đây là nội quy chung của HAO
Trích dẫn bài viết của Nội Qui Hao
Để duy trì H-A-O của chúng ta được vui vẻ, lành mạnh, đoàn kết, bạn đồng ý tuân theo những quy định sau, khi viết bài trong diễn đàn của H-A-O

Nội Quy H-A-O

- KHÔNG viết bài vi phạm thuần phong mỹ tục, pháp luật, văn hoá Việt Nam (thí dụ: bêu xấu, vu khống, đồi truỵ, dùng từ thô tục)

- KHÔNG viết bài bêu xấu, khích bác, hay thiếu tôn trọng thầy cô giáo, với BẤT KỲ lý do nào.

- KHÔNG viết bài thiếu tôn trọng thành viên khác. Tất cả các biểu hiện thiếu tôn trọng, mạt sát, khích bác, gây mất đoàn kết đều không được chấp nhận.

- KHÔNG viết bài liên quan đến An ninh - Chính trị - Quân sự

- KHÔNG viết bài vi phạm pháp luật hay hướng dẫn người khác vi phạm pháp luật (thí dụ: hướng dẫn phá hoại, trộm cắp, hacker, bomb mail, vi phạm bản quyền ...)

- KHÔNG gửi những thông tin giả mạo, đe dọa, hay tấn công người khác.

- KHÔNG gửi bài hàng loạt, không có ý nghĩa

- KHÔNG đưa thông tin làm ảnh hưởng tới hoạt động chung.

- Đối với các bài viết được đưa hoặc trích dẫn từ nguồn khác, bạn CẦN PHẢI nêu rõ tên tác giả và nguồn của bài viết.

Các bài viết vi phạm, đều có thể bị loại bỏ khỏi diễn đàn, không cần thông báo trước.
Ban quản lý và điều hành sẽ cố gắng loại bỏ các bài viết không phù hợp, ra khỏi diễn đàn. Tuy nhiên, tác giả của bài viết sẽ chịu hoàn toàn trách nhiệm đối với nội dung các bài viết hay các thông tin được gửi lên. Nếu bạn thấy có những bài viết vi phạm nội qui, xin hãy thông báo cho ban quản lý H-A-O, hoặc gửi email tới [email protected]

- Em không bao giờ muốn del bài của ai cả. Bản thân e nghĩ rằng mod chỉ là người định hướng cho topic ko đi quá xa khỏi chủ đề ban đầu. Vì thế một câu nói đùa, một lời nhận xét ... tất cả đều sẽ nằm ngoài diện bị del b-) nhưng đừng đi quá xa là được :|. Mọi bài viết vi phạm qui định sẽ bị del ko thương tiếc cho dù bạn là ai ;))
Chỉ hi vọng mọi người sẽ tự biết ý thức về trách nhiệm của mình ... và e tin box mình đều là những người như vậy để xây dựng box bóng đá phát triển hơn nữa trong tương lai \:d/ .
Cảm ơn mọi người rất nhiều.
Thân,
Việt Anh

Chỉnh sửa lần cuối:
Chỉnh sửa lần cuối:
Re: Thông báo - Góp ý - Đề nghị

Đề nghị: đổi tên topic Chelsea thành "Chelsea - True Blue" thanx :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Nghe cái chứ Thân sao giống em Bulf thế nhờ:-? 8->

» ♥ Chelsea - True Blue ♥ «

:x
Thế thôi, thnkz em Vanh:x

Thân^^
=))

góp ý: mod có quyền del 1 topic ko? nếu có thì nên del bớt 1 số topic ko update 1 năm nay đi để cho đỡ rác :)

Xóa mấy topic thừa thừa thôi, hồi trước thừa 1 topic off:D với topic cảm nhận j j í 8-} còn topic hồi xưa để thỉnh thoảng đọc lại cũng hay hay^^

bỏ cái chữ thân đi nhìn ngứa vl :|

Bỏ 1 topic Dự đoán đi nữa chứ nhể :-/

góp ý: mod có quyền del 1 topic ko? nếu có thì nên del bớt 1 số topic ko update 1 năm nay đi để cho đỡ rác :)
Có nhiều topic dù đã lâu ko update nhưng cũng ko thể xóa vì 1 vài lí do tế nhị :">
Để thuận tiện cho việc theo dõi các topic anh có thể kéo xuống dưới phần Lựa chọn cách hiển thị để chỉnh sửa hiển thị các topic có thời gian update mới nhất từ bao h.
Cảm ơn anh ;)

Xóa mấy topic thừa thừa thôi, hồi trước thừa 1 topic off:D với topic cảm nhận j j í 8-} còn topic hồi xưa để thỉnh thoảng đọc lại cũng hay hay^^

bỏ cái chữ thân đi nhìn ngứa vl :|

Bỏ 1 topic Dự đoán đi nữa chứ nhể :-/
Số lượng topic ko cần thiết đã được em/tao del đi khá nhiều
Còn chủ yếu các topic thừa sẽ đc lock lại :D.
Còn để cho dễ theo dõi mời tham khảo bài trên :)

Chỉnh sửa lần cuối:

góp ý với vanh là dù em là mod hay em là mem bình thường thì em cũng ko cần xưng hô khác đi đâu , gì mà thân với anh/em/tớ .... phát mệt

Có nhiều topic dù đã lâu ko update nhưng cũng ko thể xóa vì 1 vài lí do tế nhị :">

nếu là topic dự đoán thì khỏi lo, không ảnh hưởng đến số bài và số lần bo đâu

góp ý với mọi người: hãy có gằng spam 1 cách chất lượng chứ nhiều khi đọc bài không còn muốn spam nữa! Hãy cố gắng để chúng ta có những cuộc tranh luận thú vị và hay ho chứ lâu rồi box chưa có những cuộc tranh luận thực sự chất lượng

Bây giờ mới biết VAnh lên làm mod :D
Nhưng hình như ông del Hall of Fame rồi ah
Cái đấy trừ các bài phái sau thì hầu hết đều là những bài rất có giá trị

Ah mà anh em MU nào tìm cái tên mới cho topic mình đi chứ nhỉ
Chờ bao lâu để đổi tên topic :D

Chỉnh sửa lần cuối:

A Phong

góp ý với vanh là dù em là mod hay em là mem bình thường thì em cũng ko cần xưng hô khác đi đâu , gì mà thân với anh/em/tớ .... phát mệt
E trêu mọi người vậy thôi mà a :-j
Nhưng cảm ơn a e sẽ rút kinh nghiệm :D
A Tuấn

nếu là topic dự đoán thì khỏi lo, không ảnh hưởng đến số bài và số lần bo đâu

góp ý với mọi người: hãy có gằng spam 1 cách chất lượng chứ nhiều khi đọc bài không còn muốn spam nữa! Hãy cố gắng để chúng ta có những cuộc tranh luận thú vị và hay ho chứ lâu rồi box chưa có những cuộc tranh luận thực sự chất lượng
Cảm ơn a ;)
Quang
Bây giờ mới biết VAnh lên làm mod :D
Nhưng hình như ông del Hall of Fame rồi ah
Cái đấy trừ các bài phái sau thì hầu hết đều là những bài rất có giá trị

Ah mà anh em MU nào tìm cái tên mới cho topic mình đi chứ nhỉ
Chờ bao lâu để đổi tên topic :D
Hix tôi lỡ tay mất định undelete mà hình như nó bị trôi đi đâu mất rồi thì phải :-s
Về việc đổi tên ông cứ nghĩ đi. Thấy tên nào hay thì cứ post ra ở đây tôi sẽ edit ngay khi có thể ;)

Chỉnh sửa lần cuối:

Mà có khi ông copy cái bài link các topic phía trên ra 1 topic riêng đi nhỉ
Để trong này người mới vào khó tìm lắm
Hoặc ghi chú thêm trong tên topic này là : (list các topic ở trang 1)

Mà có khi ông copy cái bài link các topic phía trên ra 1 topic riêng đi nhỉ
Để trong này người mới vào khó tìm lắm
Hoặc ghi chú thêm trong tên topic này là : (list các topic ở trang 1)
Cảm ơn ông nhá ;)

Thông báo:
1. Cảnh cáo thành viên Lê Thanh Bình vì lỗi câu bài >"<
2. Đề nghị đổi tên topic Real thành "Real Madrid - Cơn lốc trắng tàn phá Châu Âu" đc chấp nhận :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: Thông báo - Góp ý - Đề nghị (Link đến các topic - bài viết #2)

8-| mấy cái topic quan trọng mà ít bài thì mới cần stick thôi, còn kiểu như Offline với cả La Liga, PM... thì bài cập nhật liên tục, cũng không cần stick đâu. 1 box chỉ khoảng 5 cái stick là hợp lý rồi. VA cho tiến hành tiếpc tục đăng ký thành viên + ghi chú thêm 1 option là có khả năng đi off hay không nhé

Re: Thông báo - Góp ý - Đề nghị (Link đến các topic - bài viết #2)

Lập lại cái topic danh sách đi :D
Mọi người vào đấy khai báo tên tuổi, điện thoại, ..., ròi treo nó lên đầu :D

Back
Bên trên