Thông báo chính thức về 24/10 (không T2 không vào .... nghĩa lộ :D)

Gớm, Kiên chỉ được cái nói bậy là giỏi. Cái đôi bàn tay của cậu thô lỗ cộc cằn thế, cầm tay con gái nhà người ta thế nào được. Chắc cậu cầm chân con nhà người ta nhảy, rồi khoe anh em là cầm tay chứ gì?? [-x

...Em rất cám ơn anh Kiên chào mừng em nhé...nhưng em ko hề và chưa từng gặp cái "điệu nhảy của thú" lần nào thì sao mà biết là có thích hay ko được ạ!? Thế này hôm nào phải mở mắt rồi B-)
...Ơ thế hóa ra năng khiếu của T2 ko phải la thơ ca, hội họa mà lại la MASSAGE ạ h em mới biết thế mà mọi ng cứ giấu mãi nhỉ :-"...mà anh Thanh này đến lạ suốt ngày ghen ăn tức ở với bạn là sao???:-$

SUSAZU-a3 đã viết:
...Ơ thế hóa ra năng khiếu của T2 ko phải la thơ ca, hội họa mà lại la MASSAGE ạ h em mới biết thế mà mọi ng cứ giấu mãi nhỉ
Hơ, giấu đâu mà giấu, chẳng nói toẹt ra rồi còn gì. Chẳng có gì phải giấu cả. Bản chất Tehai là chân thành, trung thực. Còn hơn có người biết là Tê Hai có tài massage rồi, nhưng cứ giả vờ như không biết, rồi giả vờ hỏi này hỏi nọ, tung hỏa mù ... :mrgreen:
Ôh ôh .... :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
NCT đã viết:
Hơ, giấu đâu mà giấu, chẳng nói toẹt ra rồi còn gì. Chẳng có gì phải giấu cả. Bản chất Tehai là chân thành, trung thực. Còn hơn có người biết là Tê Hai có tài massage rồi, nhưng cứ giả vờ như không biết, rồi giả vờ hỏi này hỏi nọ, tung hỏa mù ... :mrgreen:
Ôh ôh .... :-"
;;) anh đang nói em đấy ạ??anh dựa vào đâu mà bảo em đang giả vờ, em đang tung hỏa mù nào??? :-$ muốn chỉ trích ng khác thì phải có "ní nuận" sắc bén nhé ko được nói suông..... [-x Mà theo em thấy thì hình như T2 các anh chân thì có chân nhưng thành ý thì hơi ít ..ví dụ nhé cứ cho là em biết nhưng đâu có nghĩa là mọi ng đều biết?? vf thế ông bà ta mới có câu..."lý thuyết đi đôi với thực hành" là vậy mà.:-"

hic, bác nào cũng to mồm kêu sẽ đi dạ hội, thế mà hum qua chờ dài cổ chả thấy ma nào cả :( hic. Làm ăn với mấy bác T2 này chán quá đi thui!!!

Các cậu làm ăn thế nào mà để em Trang kêu thế,mà mãi đến hôm nay mới biết,cho tôi tham gia với đã muôn chưa nhỉ

muộn là muộn thế nào , đống vé dạ hội anh vẫn còn cả đống ở nhà đây này , em Trang đề xuất ý kiến giải quyết hậu quả cái nhẻ !! :D

Don't 4get me đã viết:
hic, bác nào cũng to mồm kêu sẽ đi dạ hội, thế mà hum qua chờ dài cổ chả thấy ma nào cả :( hic. Làm ăn với mấy bác T2 này chán quá đi thui!!!
Khổ thân em Trang, :(( ko thấy anh T2 nào an ủi em ấy nhỉ?

Đung đưa không các em chán ngay, phải hoang dại 1 tí Kiên ạ. Lâu lâu là phải giật giật 1 tí cơ.

kinh khủng, không thể chấp nhận được bác Nam này.
To anh Sơn: sao lại bắt đền em? Ác giả ác báo mà, anh làm vé giả thì phải chịu thui :D

Thằng Nam chè này bị sao ý nhỉ? chắc lâu không được trèo cây hay mẹ không mua chuối cho ăn đấy! Kệ nó em ạ :)

Back
Bên trên