Thác loạn tại Tam Đảo - 5h45 sáng thứ bảy ngày 12/8 có mặt tại cổng Ams[6h15 xe chạy]

Hu hu :(( chỉ vì 35' đi thi mà bỏ 2 ngày vui vẻ đàn đúm :(( ôi tiết mục đàn...:(( đốt lửa...:(( thịt chó... :((

Đâu em, anh thi cái đó từ 3 năm trước rồi.
Sáng nay chị Hương gọi :(( ôi đau lòng quá đi :(( đúng 2 ngày này em lắm thứ phải làm quá, định cùng anh Khải sáng nay phóng xe máy lên rồi nhưng mờ anh Khải cũng bận việc nên lại thôi :(

Ôi, vừa về :D :)) :X Vui thế, yêu HAO thế :D :x
Eo ơi chú Tuấn ơi cháu hâm mộ chú quá :D :D :D

Chú T.Anh vui quá quên hết cả nghị quyết mới của Đảng rồi B-). Chiều nay chẳng đã nói là sẽ bàn tiếp chuyện "hậu Tam Đảo" ở Túm tụm tán gẫu;). Em đã lập topic mới rồi đây, mời mọi người vào nào :
http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=33221

Chỉnh sửa lần cuối:
Quang cún! chắc Tuấn vui duyên mới nên quên nhiệm vụ:D:D

Chú Quang thật nội tâm, cả chuyến đi như "người Mỹ thầm lặng"

Topic rất hay & kịp thời để mọi người chia sẻ niềm vui trong thời gian chờ đợi các lảnh đạo đọc báo cáo & đề phương hướng hành động trong thời gian tới.

Nghĩa rùa!

Nguyen Hoai Nghia đã viết:
Quang cún! chắc Tuấn vui duyên mới nên quên nhiệm vụ:D:D

Chú Quang thật nội tâm, cả chuyến đi như "người Mỹ thầm lặng"

Topic rất hay & kịp thời để mọi người chia sẻ niềm vui trong thời gian chờ đợi các lảnh đạo đọc báo cáo & đề phương hướng hành động trong thời gian tới.

Nghĩa rùa!

Tròi ơi tròi! Sao thương cái thân tui dư thế này hỡi tròi, đúng lúc này tui mới bít cái topic này! Nghĩa là vèo lúc mọi ngừi đã đang bàn về "hậu Tam Đảo"!
Tui kiện BTC, vì đã không đưa thông tin kêu gọi off lên trang nhất của H-A-O.
Tui kiện đồng chí Hoài Nghĩa, vì mấy bữa nay đều theo dõi trả lời bài cho tui mà hỏng có kiu gọi lấy 1 câu. Để cả ngày qua tui chờ mọi ngừi dài cổ (giải đáp théc méc giúp tui) ở 1 xó Thư viện, thui thủi mấy 1 cái bánh bao mấy cả 1 nửa cái bánh mỳ, mấy cả 1 cốc nước chè loãng. Úi chao ui, trong khi họ này thì thịt nướng, này thì sâm panh, này thì đàn hát, úi chao ui là chao ui!!!!!

Thu Hà: Tui kiện đồng chí Hoài Nghĩa, vì mấy bữa nay đều theo dõi trả lời bài cho tui mà hỏng có kiu gọi lấy 1 câu.

* Tội nghiệp em quá chừng (tội lỗi & nghiệp chướng), thời gian này em đang tôi luyện nội công để chuyển bị tung chưởng vơi nhà tuyển dụng nào đó thì anh đâu dám kêu gọi để làm chi phôi kiến thức vàng ngọc của em. Nhiều dịp lắm em, cứ chuẩn bị tinh thần đi em.

Đọc đến đoạn Hà bảo kiện đồng chí... anh sợ quá trời bởi anh nhiều tội lỗi.

Thu Hà: ở 1 xó Thư viện, thui thủi mấy 1 cái bánh bao mấy cả 1 nửa cái bánh mỳ, mấy cả 1 cốc nước chè loãng. Úi chao ui, trong khi họ này thì thịt nướng, này thì sâm panh, này thì đàn hát, úi chao ui là chao ui!!!!!

* Những ngày trên Thư viện tìm tòi, nghiên cứu, ghi ghi chép chép,... khi giải lao thì nhìn vào khoảng vô không với bao suy nghĩ về công việc, tiền tài,... với tất cả 1 mớ lý thuyết hổn độn (chaos) và rồi hy vọng trong sách có tiền đô, có nhà đẹp, có chồng ngoan... ta sẽ có tất cả chỉ cần đọc sách lấy kiến thức, luyện nội công cho thâm hậu. Và đầu suy nghĩ miên man, miệng thì nhai bánh mì, banh bao và cả giấy gói bánh mà tay đâu hay biết:D:D:D và 1 cốc trà loãng để dể nuốt & làm cho bánh mì nở ra để cái bụng ta no hơn. Đó cũng là hình ảnh của bao sinh viên với những ngày tháng Thư viện, những ngày khó quên nhất trong đời sinh viên.

Chúc em sức khỏe & thành công trong những ngày sớm tới!

Nghĩa rùa!

anh Nghĩa lại lảm nhảm rồi B-) gọi đệ tử của anh vào học bài thôi ;;)

Ô hô, thả nào mình cứ hắt hơi suốt hóa ra được bạn Kike nhắc tên :p
Sư phụ Hoài Nghĩa cứ từ từ kiềm chế đệ tử còn làm phiền sư phụ nhiều.
Mà bạn Kike ở ngoài trông dễ thương hơn trên ảnh nhiều lắm nhé. Một phát hiện lý thú ở 3 Đảo ^^

* Kike kêu gọi 1 phát là đệ tử chân truyền Đức Bảo nhảy vào ngay. Rất mong được Đệ tử làm phiền:D:D

* Để anh luyện cho vài chiêu cơ bản sẽ không còn Búp bê Đức Bảo nữa Giang nhảy:D

* À! mà Bảo nói đúng đấy, qua chuyến đi mới biết Kike dể thương ghê:D

Nghĩa rùa!

uầy, điểm chất lượng của mình mà cao cao thì mình cũng đã cộng điểm cho anh Nghĩa rùa và bạn Bảo búp bê ko rùa rồi ;;) :shy: :">

Huhuhu tiếc quá, thế là bỏ lỡ 1 vụ đi chơi rùi.Hi vọng từ giờ đến tết có vụ nữa.

Kike ơi! anh & Búp bê khen thật lòng, thật ruột chứ có phải vì... ĐCL của Kike dể thương đâu :D:D

Nghĩa rùa!

Re: Thác loạn tại Tam Đảo - 5h45 sáng thứ bảy ngày 12/8 có mặt tại cổng Ams[6h15 xe c

Hay vậy chời!
Bi h tui mới phát hiện là tui được 1 bài đánh giá tốt à nghe!
Từ bao giờ vậy? Cho bài nào vậy? (để tui còn in ra, ép lát tích treo tường cạnh mấy cái huy chương nữa chứ)
Hay vậy chời?!

Re: Thác loạn tại Tam Đảo - 5h45 sáng thứ bảy ngày 12/8 có mặt tại cổng Ams[6h15 xe c

* Tội nghiệp em quá chừng (tội lỗi & nghiệp chướng), thời gian này em đang tôi luyện nội công để chuyển bị tung chưởng vơi nhà tuyển dụng nào đó thì anh đâu dám kêu gọi để làm chi phôi kiến thức vàng ngọc của em. Nhiều dịp lắm em, cứ chuẩn bị tinh thần đi em.

Chúc em sức khỏe & thành công trong những ngày sớm tới!

Nghĩa rùa!

Anh giỏi bao biện ghê hén!
Nhưng dẫu sao cũng vẫn phải cảm ơn anh nhìu nhìu!

* Bài đó trong topic này nè:
http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=32405

* Bao biện ư! thật mà:D

Nghĩa rùa!

Vậy là pác khẳng định điều đó chứ gì?
Loa loa, xin thông báo với các HAOer có ngừi thật đáng khen là thật đáng khen, vì tính thật thà nhá!

Thế bao giờ có vụ vui chơi tiếp theo?

Em mới là người thật thà, toàn nói tốt cho người xấu:D:D

Khi nào thi xong có việc gì anh sẽ thông báo cho em.

Nghĩa rùa!

Back
Bên trên