Thành viên CLB Võ thuật

Re: Thành viên CLB Võ thuật (xin bạn ghi rõ e-mail!)

em cũng xin đăng kí
họ tên:Nguyễn Thị Tuyết Liên
Hiện Đang học lớp 10
Email:[email protected]
Sở thích:Bóng chuyền

trùi ui anh Tuấn ui
tư tưởng lớn gặp nhau sau 10 năm rùi
giờ mới váo giới thiệu được

họ và tên: Nguyễn Việt Hằng
ngày sinh: 10/01/1988
lớp :sinh03-06
"meo" :D :[email protected]
sở thích: mọi người chuẩn bị nhìn nè $-) :argue: :beerchug: :smoking: :dazzler: :guitar: :drummer: :sleeping:

Họ tên: Hoàng Hiếu Minh
Ngày sinh: 07/01/1985
Học lớp H2 khóa 00-03 trường PTTH Hà Nội - Amsterdam
E-mail liên lạc: [email protected]
Yahoo! ID: hoanghieuminh
Sở thích: âm nhạc, điện ảnh, võ thuật

Họ tên: Đặng Liên Hương
Lớp: 9B Hn-Ams
Y!M: skeleton_my_skull
Email: [email protected]
Môn võ: Judo

Re: Thành viên CLB Võ thuật (xin bạn ghi rõ e-mail và thông tin càng chi tiết càng tốt!)

Họ tên: Đỗ Thiên Di
Lớp 12A 99-02
Mail: [email protected]
Sở thích về Võ Thuật: Judo & Vovinam

Re: Thành viên CLB Võ thuật (xin bạn ghi rõ e-mail và thông tin càng chi tiết càng tốt!)

Họ tên: Nguyễn Trung Dũng
Khóa: 01-04
Lớp: Toán thầy Khải
email: [email protected]
Yahoo! ID: heoech
Sở thích: origami + các thứ thuộc loại cổ truyền (nhạc cụ dân tộc, dân ca, nhạc cổ điển, võ thuật...)

Bon chen tẹo nhẻ.
Họ tên: Nguyễn Hồng Quang
Đang học 10T2
email:[email protected]
Id:tương tự như trên.
Sở thích: bóng ném, bóng đá, võ thuật(tekwondo)

Chỉnh sửa lần cuối:

em cũng xin đăng kí
họ tên:Trịnh Tiến Vũ
lớp 10D2 trường Lương Thế Vinh
sở thích:võ thuật,PS2,nghe nhạc,bóng đá,đọc truyện,ăn,ngủ(thật đã),xem phim hành động

xin chao tat ca moi nguoi.

ho va ten:nguyễn văn việt

so thich:hoc vo,ket ban,di choi,nghe nhac...

Tất cả mọi người phải vô đây ghi danh à? Tự nhiên lại nghĩ đến Tổ quốc ghi công. Chẹp. Mới được nhận vô làm CTV, có làm được gì đâu.
Tên Minh họ Nguyễn đệm đừng hỏi --> Nguyễn Minh
Mail: [email protected]
Lớp 12p1 02-05
Đã từng được coi là một tài năng taekwondo. Nhưng vì wa' lười nên không chịu vào đội tuyển (trẻ TP, he he he). Giờ thì wên hết mấy bài quyền rùi. Thỉnh thoảng đá vài cái vu vơ và tự thấy sao mình đá đẹp thế. He he he.

Họ tên: Phạm Quốc Nhật Phương
Ngày sinh: 28/02/1989
Học lớp Pháp1 khóa 04-07 trường PTTH Hà Nội - Amsterdam
E-mail liên lạc: [email protected]
Yahoo! ID: petitcun
Sở thích: Tin học(bắt đầu),võ thuật,khoa học tự nhiên,......
Quá trình tham gia hoạt động võ thuật: Thiếu lâm(3 tháng nhưng lâu chưa học tiếp),đang định học Kendo,mong mọi người chỉ dạy giùm!
Rất mong được giao lưu với mọi người trong CLB Võ thuật này.

Thân ái.

Chỉnh sửa lần cuối:

Tên, trường, lớp : xin mọi người ngó sang trái
Y!M: [email protected]
Thích tìm hiểu, khám phá, muốn biết thêm nhiều điều về những lĩnh vực lí thú như công nghệ thông tin, khoa học kĩ thuật, võ thuật,..., nghe nhạc (rock và vài thể loại nữa), đọc truyện tranh... và ngủ :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Họ và tên:Trần Hoàng Mai
Ngày sinh:24/11/1991
Lớp:8C(02-06)
E-mail:[email protected]
Yahoo ID:trhgmai(cái thông dụng nhất)
Sở thích:NGhe nhạc,xem hoạt hình,xem mọi người tập võ,đàn đúm với bạn bè.....
To em Bích:Thỏa mãn nguyễn vọng của em nhé

Cho mình tham gia với nhỉ
Họ và tên : Nguyễn Mạnh Tùng
Ngày sinh: 26/12/1987
Lớp: 12 Nga 2002-2005
Email : [email protected]
Môn võ : Aikido

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

[email protected]
thành viên sinh năm 83:D.Rất vui được vào clb để được nghe mọi người bàn luận về võ thuật .
Thành tích:Hồi nhỏ nhỏ đã từng bốc phét với bạn là có đi học võ.May quá ,lớn lên có cơ duyên được học võ thật :D Hú vía!

Không ngờ topic này qui tụ lắm thành phần các thể loại võ đến vậy?!?!?!?
Họ tên: Lê Vân Hương ===> tên nghe rất nữ tính nhưng tính tình thì khác hẳn đấy :)) =D>
DOB: 16-09-1989 :x
Lớp: Hóa 2 khóa 04-07 b-) :)>-
E-mail: [email protected]
hoặc: [email protected]
Sở thích: siêu nhiều, muốn bít thì tự tìm hiểu, nhá!!!!
Tuy nhiên, một điều khỏi phải bàn cãi là yêu võ vô cùng và cũng mới khám phá ra tình yêu này chưa lâu lắm. Thà bỏ học còn hơn bỏ tập võ..... 0:)
Còn một điều nữa là yêu thể thao và các loại vận động từ bé nên khá là nghịch ngợm...Đặc biệt cũng rất thích đá bóng, chuyên đá cho tuyển lớp, he he!!! /:)
Mong muốn: Tất nhiên là mong cho nền võ học Việt Nam phát triển mạnh, nhìn võ Trung Quốc mà thấy ghen tị...tuy nhiên đang theo học 1 môn võ của Trung Quốc: Thiếu Lâm Tự & rất mong sẽ theo học được lâu, tính đến bây giờ đã được 2 năm rùi. :)) =D>

Họ tên: Nguyễn Họa My
Ngày sinh: 27/12/1983
Lớp: Pháp 1 khóa 98-01
Sở thích: vẽ, aikido, bơi, manga, anime, drama, nghe nhạc (đủ thể loại, tùy tâm trạng nhưng thường nghe nhất là nhạc Nhật) thích tìm hiểu văn hóa Nhật ^^, thích dâu tây và các loại trái cây :D thích mùi cỏ và các loại cỏ thuốc
e-mail: [email protected]
Con vật tượng trưng: cáo con và cá heo ^^

Cứ tưởng vào đây mình đã già lắm rồi, nhưng xem ra vẫn còn chưa đến nỗi, vẫn tầm trung trung ở giữa thôi ^^ chờ 10 năm nữa ko biết sao.

Re: Thành viên CLB Võ thuật (xin bạn ghi rõ e-mail và thông tin càng chi tiết càng tố

Tên: Vũ Phan Trung
Lớp:12F2 01-04
NS:04/03/1987
Sở thích: Shorinji Kempo (hiện đang là võ sinh Shorinji Kempo cấp độ Ni kyu), Origami,Anime(đặc biệt thích Ghibli), manga,văn hóa Nhật.........
mail: [email protected]

Chỉnh sửa lần cuối:

cho em bon chen nhờ cái :-s, tình hình là ko còn nơi nào chứa chấp mình nữa rồi:-s, đến đây xin bác Việt cái mái rơm trú nhờ thôi:-s < :p:p:p >
Tên: Trần Thu Trang
Lớp: L1 0407
DOB: 24/11/1989
Sở thích: ôi cái này thì vô vàn:))
Liên quan đến võ: hồi trứơc có tập karate, lên đến đai nâu thì bỏ8-|. Lí do là do đi mệt quá, và bận thi cử nữa:(( Bây h tiếc quá. Nếu đi tập thường xuyên thì đã ko béo tròn như con :mad:) rồi:((
id: trangcut2411
mai: [email protected]

Này thì bon chen b-)
Tên: Nguyễn Trang Thư
Lớp: H2 0407
DOB: 24/04/1989
Sở thích: click tạm vào cái tên em cái, dài lém ạ
Liên quan đến võ: cũng là karetedo, nhg đến đen nhất đẳng rùi ạ... nhg vì nhớn mẹ ko cho đi tập nữa, lại thi cử triền miên, thế nà nghỉ khỏe b-)
id: thu_tuti
mail: [email protected]

Back
Bên trên