Thành lập fanclub F4 tại trường Hn-Ams

Nguyễn Mai Hoa
(rosy)

Xin nói trước là đây không phải user name của em vì mình đã không vào HAO từ lâu rồi, đây là user name của bạn em,ok?
Em xin nói một chút về ý tưởng thành lập fanclub của F4 tại trường mình, một nhánh nhỏ của fanclub F4 tại Hà Nội, để tiện cho việc trao đổi thông tin, mua bán và cập nhật về F4, em nghĩ những bạn yêu thích F4 trong trường có thể có một box riêng dành cho F4, nếu các bạn muốn...
Về việc này mình không chắc chắn số bạn ủng hộ sẽ đông và ý kiến của em vẫn chờ ban điều hành F4 HN fanclub quyết định nhưng em vẫn muốn nói với các bạn để thành lấp mộtc fanclub riêng, hy vọng đươc all fans of F4 hưởng ứng..
Những bạn nào muốn gia nhập xin vui lòng post bài vào đây , hoặc lên lớp 11 Trung gặp Jennie.
Cảm ơn vì đã đọc bài viết này.
Một chút nữa về quyền lợi của thành viên fanclub.
Cập nhật thông tin mới nhất của F4, mua bán trao đổi poster, album của F4 hay các thành viên hát solo(kèm cả lòi bài hát và bản dịch nếu bạn yêu cầu) tại trường mà không cần phải đi đâu xa, sẽ có người trực tiếp chuyển đến lớp học cho bạn những gì bạn cần.....
Những buổi họp mặt fanclub tại HN sẽ được thông báo đến từng thành viên của fanclub tại trường.....
Mong có sự ủng hộ của các bạn yêu F4

Ủa ? Mai Phương đấy hả ? Máu ghê nhỉ ? F4 dạo này khá nổi, nhưng đừng vì thế mà đã hùng hùng đi thành lập FC nhé! không đơn giản đâu nha!! ;)

Lập một FC là một vấn đề... phí thời gian. FC có những hoạt động gì? Hoạt động như thế nào, chiếm bao nhiêu thời gian,... Coi bộ nhiều người rỗi hơi nhỉ. Lập luôn cái Hikari Almasy FC đi ^_^, hay là Đỗ Việt FC cũng được. Right, Đỗ Việt ^_^?

Này, tôi thấy ông Minh quá đáng thật đấy! Tôi biết ông thích truyện tranh, ông đọc nhiều truyện tranh. Nhưng cũng không nên vì thế mà ông khích bác những ý định của người khác chứ!
Tôi không biết mấy em lớp Trung có làm nên cơm cháo gì không, nhưng khi người ta đã có ý định gì lạnh mạnh thì mình nên ủng hộ người ta chứ!
Ông vào cả topic này, cả topic viết về võ để khích bác người ta làm cái gì cơ chứ ? ông lấy việc đấy làm vui hả ?? [-(

Baka! >>>>>>>> Thiếu sự hài hước quá, coi bộ chỉ biết đùa với các nàng thôi, không biết thoải mái với đám bạn cùng giới chút nào cả ^_^. Không thích thì thôi.

Đùa cợt tầm phào là 1 chuyện, đùa về ý tưởng, ý định của người khác thì không bao giờ! [-(

anh việt nóng tính wá, người ta chỉ đùa thôi mà,nhưng em ủng hộ anh,
cái anh hoàng minh kia viết đúng là hơi quá lố rồi đấy

OH, really? Bỏ đi. Cao đẹp quá há? Đùa hay không thì có sao? Đeo cái mặt nạ đạo đức để mần gì khi mà bên trong cũng chẳng tốt đẹp gì cho cam ^_^... Thật vớ vẩn. U nói tôi đùa tầm phào? Vậy để tôi nói cho U biết: tôi không đọc truyện tranh, tôi không thích truyện tranh. U nói vậy là xúc phạm tôi >>>>> tầm phào không? ^_^

Tôi và U đâu có giống nhau. Tôi thấy cái gì nực cuời thì tôi đả kích đấy, U có cấm được không? Thích thì ban nick đi, tôi không phản đối đâu ^_^.

Ối các anh ơi, đừng cãi nhau để làm mất đoàn kết chứ,
Topic này là fanclub F4 cơ mà, có phải là nơi phá hoại đoàn kết đâu

^_^_^_^ Ngây thơ thật ^_^

Làm gì có đoàn kết mà phá chứ. Anh chỉ góp ý thôi mà, có điều theo kiểu cá nhân. Sự thật mất lòng, họ nghe không nổi là quyền của họ. Thế thôi. Chú em can thiệp làm gì, chui vào giữa "chiến tuyến" là mệt đấy!

Anh minh đừng khiêu chiến nữa, anh vịt thôi rồi mà
Tất cả chúng ta cùng đoàn kết và tiến bộ chứ

Thằng ku Minh ăn nói chẳng đâu vào đâu cả. Tưởng suy nghĩ chín chắn lắm, hóa ra cũng là hạng người thì đi chọc ngoáy người khác. Y học bó tay!

Chín chắn????? Mẹ cha ơi, chín chắn ấy à... Một chú nhóc nói với mỗ về chuyện chín chắn sao???? BAKAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA ^_^...
Đúng rồi, lập ra một cái fanclub quả là rất rất chín chắn, hahahaahahaha >>>>>>> www.bótay.vnn.vn :))

Back
Bên trên