Tennis

Ngô Văn Sơn
(Ngo Van Son)

Hey,mong rằng qua topic này thì sẽ kiếm đc thêm nhiều anh chị hứng thú với môn thể thao hấp dẫn và thú vị này.Lần đầu tiên đóng góp cho box,em mún lập khảo sát nho nhỏ :Ai là người mà anh/chị chú ý nhất trong làng banh nỉ?Đối với em là Henin và Rođick:D

Sơn em! chỉ thông tin online thôi hay là có kế hoạch offline không? nếu em đã có sân thì anh em mình giao lưu còn chưa anh mời em qua sân An Dương chơi cho vui:D

Úi,em chơi gà lắm,vẫn đang tập mà,xem trên TV nó đánh àm thèm....,keke

Anh cũng là gà nhưng không biết gà trống hay gà mái:D. Rảnh giờ nào chú mail cho anh: [email protected], giao lưu cho vui.

Ui,chá có ai tham gia box này nhỉ,có mỗi em với anh chat ,buồn:(

anh NGHĨA ới giao lưu ko anh
em với bạn em lên giao lưu :D

Chú mail cho anh thời gian rảnh và cho anh số tel anh sẽ gọi.

Thân ái!

Hê hê, anh Ams mình chắc cũng nhiều ng đánh tennis sao ko lập hẳn box tennis nhỉ :D.

chẹp,thấy ít người hứng thú với topic này quá,làm sao lập đc box đây?

Ừ tại có ai vào box này đâu mà đọc :)). Anh cũng thỉnh thoảng lắm mới vào. Chú có hứng thú giao lưu tí thì add nick YM của anh vào, có trong profile đấy :D.

Hôm nay trời nắng rồi. Em nào tham gia giao lưu được add nick anh vào nhé:
hoainghiachat. Địa điểm: Bãi An Dương. Trong giờ hành chính giá rẻ cực kỳ:D

ài chà,chờ mãi cũng có club tennis:p có gì mọi người giao lưu tý nha:D

Anh add nick của em Đăng Trung rồi. Các chú cứ add nick của anh, rồi để lại lời nhắn cụ thể anh sẽ thông báo.

Ôi,có anh nào chơi tennis giỏi ko,chỉ giáo cho em,em học mãi mà vẫn chưa nên cơm cháo j,hichic

Giỏi gì đâu, chủ yếu anh em lấy cớ giao lưu cho vui là chính. Chú Sơn lập hội đi, tính tiền sân capuchia cực rẻ:D

Back
Bên trên