Tc46b-neu

Đặng Nguyên Cường
(nguyen cuong)

đây là forum của lớp Tài Chính B trường đại học KTQD.Vậy lưu ý chú nào không phải là con dân lớp Tài Chính,thích post bài thì cứ post.nhưng bảo đảm chả hiểu gì đâu mà viết [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
hem` bạn Cường thân mến
Nga chả định post bài đâu
cái trò nói xấu nhau rỗi hơi Nga chán lắm rồi

Bạn Nga cũng chả hỏi cái loại con gái như bạn Nga với bạn Hương là gì đâu
ý kiến của bạn Cường chả quan trọng ( ít nhất với bạn Nga)

nhưng cái Hương luôn là người cố gắng giữ hòa khí, nó tốt thế nên liệu hồn hđừng nói nó cái kiểu đấy!

còn các bạn khác (LD,BH.........) Nga thấy đều dễ thương hết

Dạo này chẳng hiểu sao tao nhiều lúc rất hay ức chế, bức xúc, hay tao bi stress nhi?, kệ!!! Mà mỗi lần ức chế tao rất thích oánh nhau hay cãi nhau với thằng Cường, vì tao thấy làm thế xong tao sẽ bớt ức chế à, chắc tại cái mặt lầm lì như đâm lê của nó,
à khoái nhất là dẫm cho nó vài phát vào chân ,thật là sung sướng khi nhìn cái mặt nhăn nhó của nó
Mà thằng ỉn kia, đừng có để tên tao là Hương...tn.. như thế chứ, khốn
Nga ngốc ốm rồi à? đi học đê tao kể chuyện cười cho mà nghe

Quên ko hỏi Nam điên đã rụng hết lông mày chưa, tao nói thật có giè mày cứ dán thêm 1 miếng nốt bên kia cho cân, có rụng thì rụng cả 2 bên ,trông cho nó cân đối, hehehehehe. Từ sau thì chừa nhá, đừng có đú theo chúng nó mà chơi bóng rổ nữa
Hôm t7 làm bài ktra chép nhầm trang thế mới đen chứ,kiểu này dễ teo lắm

Thằng Cường dở hơi, vào nói linh tinh 1 hồi rồi cuói cùng cũng chẳng ai thèm đọc và trả lời nữa, chán
Tao đề nghị chỗ này để anh em bàn về bóng rổ nhé, chú đồng ý ko?
Hôm nay đang bắn gunbound thì chú chuyển sang chat, đến là chán chú,chẳng có tinh thần đồng đội j cả.

No chuyển sang chat là đúng rồi, 1 lũ bu lại bắn cho nó tơi tả ko còn manh giáp, ác gần chết
lần trước mình cũng thế, bị chúng nó bắn cho 2 cú double thế là đi, lần sau ko chơi với Dũng nữa
Nghỉ 4 ngày kể cũng nhàm chán thật, trời lại còn nắng dã man nữa chứ làm mình chẳng đi đâu được cả
Tối qua về bị bố mẹ sạc cho 1 trận:(

Iem, tự giới thịu, SV Ngoại Thương Hà Lội, khóa bao nhiu em cũng đek nhớ, đc cái em nhớ đường vào ĐH Ngoại thương, vì ít ra iem đến đó 3 lần rùi, 2 lần iem đi thi, 1 lần em đến bảo lưu mà nó bắt iem đóng nhìu tìn wa', em đành bỏ vậy

Iem xin nàm wen với các bạn KTQD đẹp zai ạ :))

Mày bon chen làm gì,trên này có thằng Nam thì vừa có bồ rồi,mà mày thì ko phải gu của nó,thằng Dũng thì đang chuyên môn bóng rổ,còn mỗi anh thôi em
Mà anh thì gặp em là chạy trước 3 bước

khà khà, mới nghe tin trên này có box TC 46 lên bon chen một tí.
Chào Hiền, mày sống chết ra sao rồi ? Tao nhớ là từ hồi hè mày bảo là rủ mọi người làm một bữa trước khi đi mà cuối cùng thấy mất tích luôn là sao ? Mà Hiền ơi, bây h em họ thằng Nam chơi thân với con Thúy chó lắm.
To bạn Nam, hôm trước tao vừa làm một buổi nói chuyện nghiêm túc với em họ mày về mày rồi đấy.

Ui mày, :(( hồi hè tao học tiếng Anh dốt wa', bị bắt học suốt ngày :((, chả đi đc đâu cả :D:D

Chúng mày thía nào rồi kưng ??? Thúy, Phương, Linh nữa, có gặp chúng nó ko? Phương học Tài chính, còn 2 đứa kia Ngoại thương :D, mày thì KT, chả bít gặp nhau nhiều ko ? chứ 1 năm trước á, tao với chúng mày, hầu như ngày nào chả ngồi cạnh nhau nhỉ :))

Thế các bạn có ng yêu chưa ;;) ;)

tao mới chỉ gặp con Thúy chó vài lần, trông xinh xắn hơn hồi trước, người yêu thì hình như vẫn chưa. còn 2 con Phưong với Linhthi đã gặp lần nào đâu. Con Phương thì ngày ngày đường xá xa xôi tắc đường mỗi ngày 1 tiếng là chuyện thường.
Tao có nghe nói bạn Cường sợ mày lắm, mày làm gì nó đấy, dạy tao để tao còn dạy bạn tao bắt nạt nó với. :D

đùa nhau chắc?xét về quan hệ dòng họ,con Hiền còn gọi tao là cụ
cái forum này tưởng sập mà chúng mày cứ để nó lay lắt mãi.dẹp đê

phawk Hoa, em họ tao liên quan j đến mày vậy ??? mày nói chuyện khỉ j với nó? Thấy em họ bảo bạn Hoa friendly lắm :))
Hoa Vịt Dog bon chen vào đây làm cái jie O_O hhehehe

Back
Bên trên