Tai nGhe cho dòng BenQ-Siemens????!!!!!

Đinh Phương Nga
(heno^ngay`moi'^^)

Giúp tớ với=((
Tuyệt vọng lắm rùi =((

Hôm nọ tớ có đi dọc các cửa hàng bán điện thoại ở phố Bà Triệu nhưng tuyệt nhiên không hàng nào bán tai nghe của Siemens:(( trong khi các loại Nokia hay Samsung thì nhan nhản, đến cả Motorola có chân cắm khá đặc biệt họ cũng có bán=(( Tớ có ra chỗ chính hãng ở 33 Trần Hưng Đạo nhưng vì là ở hãng nên đắt quá=(:)"> papa không cho tiền để mua=((
Mọi người có ai có biết chỗ bán tai nghe của dòng BenQ:x hoặc không còn dùng máy BenQ và đang thừa tai nghe thì liên lạc với tớ nhé:D, tớ sẽ mua lại:D
(Trong tất cả các loại máy chỉ có một mình BenQ một kiểu nên nếu có bạn nào không dùng máy nữa thì cái tai cũng coi như bỏ đi:-j, khác với Nokia và Samsung vì loại chân của nó phổ biến hơn:p )
Địa chỉ liên lạc:
0979892512
merychrist_2512

Chỉnh sửa lần cuối:
em nhầm rồi , BenQ có 3 kiểu chân cơ , em phải viết rõ máy đời nào thì mới làm viếc đc :))

Của em là benQ-siemens EF71. Ở đây có ảnh của nó đây:D

Không có tai nghe bất tiện lắm anh Long ạ :-s huhu

EF71 là cái con mà lỗ tai nghe= lỗ USB kiểu dẹt à :D em thử đi dọc khu Thái Hà nhé ;) phía bọn bán di động bẩn bẩn xấu xấu ấy :D

À, hình như em có đấy :D *"hình như" vì như anh Long nói ấy, em k chắc tai của em có hợp với Siemens của chị k*. Nếu mà chị cần thì lúc nào đấy hẹn gặp em, em mang cho ^^.

chị học buổi sáng và chiều thứ tư, gặp e buổi nào được :D? Nếu được thứ hai ngay thì càng tốt :D Nếu thế em bán bn?

tik bài tốt thay cho lời cám ơn :x:x:x
ừ được. Tìm thấy thì nhắn lại cho chị trên này:D Có gì tính tiếp:D

Back
Bên trên