T3 - các đồng chí vzô đây nào!!!

Lê Tuấn Anh
(DoCoLTA)

Địa chỉ website của lớp là http://www.tadoco.info/t3ams/
Các đồng chí có ý kiến gì thì cho em bít để em làm cho xong, cái phần menu ý, xem cần cái mục gì nữa ko nhá..
Hôm nay các đồng chí qua nhà T.T.A thế nào, sorry, em đi Móng cái đêm qua, mãi 11h vừa rùi mới về HN ah,..
=========================================
Giọt rượu cay men đắng, chưa uống say một lần
Ai biết khi đã say nhớ hay quên mau(?)
Một ngày khi em đến, cho ta biết rượu tình ngất ngây
Trong đam mê phút giây ngỡ men rượu cay
...

=========================================

Đó, Hà cào với chị Vinh đẹp giai đã góp í rồi đấy,mày cứ thế mà làm. Tao bên này thì chẳng có ảnh nào của lớp mình cả. Bọn mày ở nhà scan ảnh lớp rồi post lên đi.
Ah, cái vụ Nhật kí lớp còn chưa thấy đứa nào lên tiếng nhỉ. Nếu thu hồi lại đc thì chép lại lên Forum cho anh em đọc lại cái thì hay quá.

Vinh dep giai hoac Linh de cam chu ai. Chac la` la`m mat rui nen ko dam nhan.Tao con cam 20 cai anh chup hoi lop 10 nua. Co thich xem ko de con scan

Thế mà còn phải hỏi, scan ra rồi upload lên đây đi. Thằng Dặt dẹo nó có 1 cái anh lớp mình chụp hồi lớp 11, ăn trộm đc của em Linh tường, thế mà bảo nó gửi mãi chưa gứi.

Trần Chí Trung đã viết:
Thằng Dặt dẹo nó có 1 cái anh lớp mình chụp hồi lớp 11, ăn trộm đc của em Linh tường, thế mà bảo nó gửi mãi chưa gứi.

Thằng Chí nhọt to thể nhỉ. Tao cướp của bạn TL đàng hoàng, ko hề có chuyện ăn trộm. Nó kêu tao gửi cho nó đi, tiếc gì đâu. Chỉ đề nghị nó gửi ảnh người yêu nó cho xem cái, tất nhiên là chỉ cái mặt.Tập thể gì thằng Chí, cứ giữ ảnh người yêu đi..

anh ơi muốn làm thành viên của trang web t3 thì vào đâu

hihi, thành viên của Web T3 chỉ có 40 người, ko add thêm ah,..
-Thành viên: có thể viết bài, viết nhật ký lớp, upload ảnh lên thư viện ảnh...

Mịa, cái Website lớp mình chẳng thấy thay đổi gì cả, vào chẳng thấy gì cả. Thằng TAnh lam an the a??? Muz lại có em nào nhiệt tình muốn tham gia thế nhỉ, hehe.
Tao cũng chưa hiểu mày làm cái tên thành viên với mật khẩu để làm gì ko bít.

Sao tao chang the nao l`am gi o cai site cua may the ha tuan anh, cho tao cai admin de

Phương phở cho anh em biết cảm tưởng khi cưới vợ thế nào đeeee :mrgreen:

em là em anh Hùng Tây mà
anh em ko lên thì cho em lên phá đám

Oái, thằng Tuấn đấy à, hix, lớn nhanh thật. Mày chắc chẳng nhớ ra anh rồi. Hồi anh đến nhà còn bé xíu học lớp 6 lớp 7, nhanh thật. Hùng tây hôm nọ cũng mới gửi mail cho anh, định làm đến 2 cái Master lận, hehe, oai like kóc.

anh Trung xem nào
ko có trong bộ nhớ của em,có ảnh ko link cho em ,xem em có nhớ ko.Anh vẫn liên lạc với anh em à.Thế anh cũng thân với anh em nhở!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

anh bây giờ đi làm chưa,có tổ ấm gia đình chưa luôn

mà sao t3 chả thấy có tranh ảnh gì vậy hả anh

Anh mày, anh Tuấn mập với anh la 3 thằng bạn nối khố đấy...3 thằng ngồi cùng nhau 3 năm cấp 3...hix, nhớ đến lại thấy buồn, thằng Mập nó bỏ anh với thằng Hùng tây sớm quá...
Album T3 anh tạo rồi mà, nhưng chỉ có mỗi anh post lên, hix, chả thấy đứa nào chịu up ảnh lên gì cả. Cho anh gửi lời hỏi thăm mẹ, thấy Hùng tây bảo mẹ em cũng sắp sang Đức chơi.

cám ơn anh ạ
em cũng chẳng biết nũa,cái đó anh em sắp xếp "thằng Mập nó bỏ anh với thằng Hùng tây sớm quá..." có phải là ạnh Tuấn Anh ở bên Mỹ ko(bị died)

ừ nó đó em sao nghe nhẹ nhàng thế hả anh

Em ko hiểu chuyện bọn anh đâu...Anh với thằng Hùng tây vẫn còn đau xót lắm...Thôi, chuyện nhắc lại thêm buồn...Mày bây h học trường nảo rồi?

Kinh tế ,nối gót ông anh của em ạ,ở đó cũng vui lắm anh ạ
suốt ngày đá bóng thôi

sorry các bác,... he he he, đợt vừa rui có chút việc nên quên mất ko làm nốt cái web, dở dang.. :) đêm nay em sẽ ngồi làm tiếp vậy :)

lâu lâu hông vào, nhớ mãi mới được cái passss.. nhớ được cái passss thì đã thấy đói bụng rồi... thui chào các bác em ngược..!!!

Back
Bên trên