T3 (94-97)

Lê Tuấn Anh
(DoCoLTA)

hehehe tớ đổi nick ý mah, gọi các bạn vào để "cáo phó" thôi... hôm qua họp lớp thế nào Phương???
---Tuấn Anh gầy---

Cái thằng dở người này, đổi cái nick mà cũng rách ruột. Con Hà cào nó chẳng bảo là chưa họp lớp đc là gì, mày chả biết gì cả, chắc phải đợi lúc tao về thì may ra mới họp mặt đc.

Cái thằng Chí phèo tinh vi con vi trùng! Đợi mày về để tài trợ họp lớp thôi, bọn này muốn họp lớp lúc nào chả được!
Bạn Tuấn Anh chịu khó contact Phương phở để biết ngày họp lớp mà tham gia đầy đủ đi nhé!

Hè hè, tao về họp lớp là để xin đc trợ cấp khó khăn đấy. Nghe ông Ẻm nói lớp mình 4c ai cũng có chỗ làm ngon cả, tiền cứ gọi là vứt đi ko hết. Hẹ hẹ, anh em ở nước ngoài khó khăn lắm, về xin 4c trợ cấp tí chút :mrgreen:

ông ẻm chỉ được cái nói gần đúng thôi, ai cũng nhiều tiền trừ tớ nhé... mẹ trẻ thì chưa có để xin trợ cấp, mẹ già thì... "mày lớn rồi, cắt"... hix hix...

ê, cả lớp chú ý... ai có ảnh gửi lên đê, he he he đợt này tớ đang rảnh, ngồi làm cái web cho lớp mình, gửi ảnh lên nào... he he he... gửi vào [email protected] nhe, bao gio xong website to thong bao...

Ui giời, mày mất công làm website làm gi`, ko ai có thời gian lên đâu. Gửi ảnh lớp mình lên trên này cũng đc.

Thôi, đi sang bên box Họp lớp đọc đi, cho í kiến về thời gian họp mặt nhanh lên. Cứ luyên thuyên là giỏi, English thì chuối wa', sửa lại hay bỏ cái signature đi, để các lớp khác nó lại cười lớp mình cho.

Back
Bên trên