T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Yêu cầu lớp khác không vô đây chọc ngoáy nhé,không là sẽ có 1 cơn bão"Chanchu T2" đổ vào lớp các bạn đó.:))

em muốn vô tư cùng bạn bè đi khắp nơi, và em muốn đc vui cười... mà sao vẫn thấy khó ghê, ko đc an toàn :(( :(( :(( :((

Hoàng béo ơi,sao tao thấy mày cứ đến hè là lại bị 1 phát gì đấy là thế nào ý nhỉ,năm ngoái thì ngã xe năm nay thì chân cẳng,bó tay với mày luôn

anh đức phát ngôn câu dễ xa nhau thế, anh em mình dù gì cũng gọi là học cùng nhau học thêm tí mà :(

Vâng thì đúng học thêm cùng nhau nhưng chú cứ thế này tui thấy kì kì ,ai đời T2 lại thấy H2 vào câu thế này ngại lắm ! Các anh em T2 thấy tui nói sao ,có gì thì phát biểu nhé(mà chẳng biết có đứa nào không nữa hay lại mò sang T2ol hết rùi,hic...hic...hic)

Vâng thì đúng học thêm cùng nhau nhưng chú cứ thế này tui thấy kì kì ,ai đời T2 lại thấy H2 vào câu thế này ngại lắm ! Các anh em T2 thấy tui nói sao ,có gì thì phát biểu nhé(mà chẳng biết có đứa nào không nữa hay lại mò sang T2ol hết rùi,hic...hic...hic)
ơ, sao lại kì, thế này mới gọi là giao lưu chứ, em học tập bạn at và bạn pipi và hoàng péo đấy

Thế cuối cùng bao giờ thì họp lớp, cuối cùng thì 13/8 có họp lớp không? Có gì thông báo lại cho bạn bè cái, :D. Hôm qua quên mất ko lên, nên chả biết thế nào :-/

Bó tay với Trang béo,yêu cầu bạn cần ol liên tục để nắm bắt tình hình chứ vào đây thì chắc chả đc gì đâu

^^, tớ vẫn ol liên tục đấy mà, chỉ có điều hôm đấy em tớ nó chơi GB, :p, với lại quên mất giờ đấy lớp mình ol, :)) ^^
Nhưng rốt cuộc là hôm nào họp lớp, hay ko họp nữa, trả lời bạn cái đê, sắp phải đi rùi, làm bữa đàn đúm đi chứ, :p

Sao hỏi mỗi người trả lời một kiểu thế nhỉ? Đứa bảo đi, đứa bảo ko đi, thật ko hiểu ra làm sao? b-)
À, giờ mới để ý hum ni là sinh nhật bạn Pippi à. Chúc mừng nhá!!! :D

Hao dạo này hơi lởm,mình post quả bài sáng nay hay vãi mà ko lên ,bi giờ ức chế lên spam bõ ghét

Đúng rùi, tui cũng chả hiểu sao dạo này HAO có vấn đề, cứ một lúc là lại ko post đc bài, rùi đến lúc click vào chỗ post thì nó lên tận 5,6 bài giống hệt nhau 8-}, thật chả hiểu ra làm sao, lại phải ngồi del b-), bực ca mình..

Sáng qua mình post quả bài đau khổ khi 02-05 bị liệt vào khóa đã ra trường nay đến lượt 03-06 thế mà nó không up lên phí ơi là phí,còn bây giờ thì chả còn cảm hứng viết lại,lại spam tiếp :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên