T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ờ anh đồng ý đi đá bóng !!
mà kế hoạch đi tham quan phá sản rồi à !
dm mùng 10 đi mà hôm nay chưa bàn bạc
máu vãi l !

tớ thích ngồi nhà ăn uống + xem fim ;;) ke ke

bạn Hoàng pót được cái bài fía trên kia thì quả là 1 kì tích :> ;-))

Kì tích thật,....
thế chỗ này sắp thành bãi rác chưa chúng mày,..........
Kế hoạch khủng bố có nguy cơ đổ vỡ,.... :D

Hôm qua Pháp thắng rồi các cu ạ keke. À mà anh em lên lịch có các môn sau : bơi (vẫn như thường lệ), bóng rổ (tuần/1 lần), bóng đá (cũng rứa nhưng mà môn này ko bít đủ người ko :( có gì rủ bọn khác đá cùng); thể hình (tùy các chú hehe) Có các nội dung này mời các bạn check. Có thằng nào còn ps2 thì tao gọi.
Kế hoạch đi nghỉ hôm qua đã quyết định nhanh gọn là đi Điện Biên bằng máy bay và theo tour. Thằng nào ko đi họp mà lèm bèm là cắt trim.

...wow, lâu lém mới gặp...xin chào, tình hình hư hỏng đến đâu rồi bang chủ ơi...

hihi, chào mọi người, lâu lắm mới quay lại chốn này!!!

----------

quái nhỉ, thế lớp chúng mình đi tham quan đâu đấy, nghe nói đi Hòa Bình hả??hihi, chỗ này thì mình biết khối đấy!!!!mà nghe nói đi 4 ngày à?? nhiều thế, bố mẹ ko cho đi đâu!!!!

ùa,.... tao cũng nghĩ 4 ngày hơi nhiều.........
a e xem có xem xét lại đc ko,......
4 ngày hơi khó xin,.....

Thông báo bà con T2
Hiện nay Lớp trưởng Hạnh heo đang bị gãy mất 2 cái xương đùi, 1 cái lòi ra ngoài, bạn vừa mới được mổ bởi các bác sĩ giỏi nhất viện việt đức , bạn đã bị đóng tổng cộng 6 cái đinh vào chân , tình trạng vồ cùng xấu.....vì vậy kính đề nghị
Bà con T2 đúng 8h sáng thứ6 ngày 7/7 năm 2006. có mặt tai cổng trường HN Amsterdam để thi thăm bạn lớp trưởng béo tốt đang yêu của chúng ta.....
kính mong mọi đến đông đủ......
Quyền lớp trưởng LC hahhahhahhahhahha

...sặc, chưa gì đã tiếm quyền rồi, lại còn cười haha nữa chứ...:))

kế hoạch đi chơi sẽ bàn vaog hum nào đây bọn mày, nhanh lên ko hết hè đấy. Tao đi tập thể hình đây keke

Lê Việt Thanh đã viết:
ùa,.... tao cũng nghĩ 4 ngày hơi nhiều.........
a e xem có xem xét lại đc ko,......
4 ngày hơi khó xin,.....
Đi 4 ngày thì ko đi đc đâu, đi lắm thế, 2,3 ngày đã khó rồi. 8-}

đi SS vào ngày 15 đi, nhà tui đi vào 14, ae có thể gặp nhau được

Nguyễn Lê Minh đã viết:
Thông báo bà con T2
Hiện nay Lớp trưởng Hạnh heo đang bị gãy mất 2 cái xương đùi, 1 cái lòi ra ngoài, bạn vừa mới được mổ bởi các bác sĩ giỏi nhất viện việt đức , bạn đã bị đóng tổng cộng 6 cái đinh vào chân , tình trạng vồ cùng xấu.....vì vậy kính đề nghị
Bà con T2 đúng 8h sáng thứ6 ngày 7/7 năm 2006. có mặt tai cổng trường HN Amsterdam để thi thăm bạn lớp trưởng béo tốt đang yêu của chúng ta.....
kính mong mọi đến đông đủ......
Quyền lớp trưởng LC hahhahhahhahhahha
............. thế thì biết mày là ai rồi .......... ! ! ! ....... bó bột mày .! !

Lê Việt Thanh đã viết:
***** thèng kia,.....
"Kính mong mọi đến đông đủ" ah,..............
.... Mọi .... ặc ..... tiếm quyền rồi cho anh em thành mọi dân hết cả thế này ....... ực .....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên