T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
...1 lần nữa yêu cầu thằng Đặc ko câu bài thô quá để anh em còn dễ đọc, ko bị ức chế. Thằng Tùng yêu cầu mày ko được chọc đểu anh em, tao nói thế để vừa đấm vừa xoa, vừa hô hào câu vừa phản đối câu thì mod mới ko cảnh cáo kiểu AT, chiến thuật rồi :D...

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: dô dô t2 new(danh sách)

...Vừa mới ra đơì nhưng 1 trong 2 topic anh em sinh đôi của MC đã bị mod xử lí không thương tiếc khi đưa vào cô nhi viện trong ... thùng rác...:))

...xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx bắt trước thằng Đặc xem nó ra làm sao?...

Vế sau của chết vì gái đẹp là cái gì tao cũng không còn nhớ nữa.Thôi thì cứ vợ đẹp con ngoan là được

Trần Phan Tùng đã viết:
...yêu cầu các bác có chiện gì thì kể ra.
Úp mở mãi anh em sốt ruột.
làm người khác tò mò sốt ruột là một nghệ thuật nói chuyện đó............:)>-

----------

mai tao thi pp rồi ngọc ơi, hehe, tao còn môn kinh tế nữa cơ,hôm nay thi thế nào hả Ngọc,
tâm trí hơi loạn tí mày ơi, chúng mày ơi, pls....help!!!!!

...pp là gì đấy bà già, mà bà thì cần ai cứu, bọn này đang chết dở đây, helppppppppppp me môn GT+triết!!!!...:(

...đại ca tham đếch chịu đc, đã chết vì gái lại còn đòi vợ đẹp con ngoan...:))

...mịa...PiPi thức muộn thế mà không chat với anh em...có lẽ tao học tập mày...ngủ muộn dậy sớm thôi...tối tối anh em lập hội câu bài đêm nhé....

....cái đó cũng dễ hiểu thôi mà...khi người ta đã có 1 thì sẽ nghĩ đến 2...2 ròi lại 3...3 lại 4...4 5....6...................như vậy mới có xã hội hiện nay chứ....

Lâu lắm rồi mới trở về quê cũ.Thật là cảm động.T2 vẫn như ngày nào.***** thằng Mạnh Chung vẫn còn cầm 2 cái đĩa Shogun của tao nhé.Liệu liệu mà trả đi để Tết này tao còn có cái chơi

Toàn 1 lũ ăn nói hàm hồ.....sinh viên rồi mà thế đấy...chán

----------

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Thành Trung đã viết:
...mịa...PiPi thức muộn thế mà không chat với anh em...có lẽ tao học tập mày...ngủ muộn dậy sớm thôi...tối tối anh em lập hội câu bài đêm nhé....
...Hôm qua em ngủ quên từ 9h|-) , 2h thức dậy ol thì chả có ai8-| , đành post bài sau đó đi học:| ...:)

Nguyễn Minh Đức đã viết:
Mày cũng bệnh à,mày có mà bệnh cim cim
Cái Thằng Đức dê non này , tao làm gì mà mày cứ chửi bố bệnh hoạn thế hả ? mị ......... nghe ghét vãi !!! cả lúa

Lê Kim Thắng đã viết:
...Vừa mới ra đơì nhưng 1 trong 2 topic anh em sinh đôi của MC đã bị mod xử lí không thương tiếc khi đưa vào cô nhi viện trong ... thùng rác...:))
Hus hus .......... dixx nhau .............. chac Mod thay dan T2 bat dau co khuynh huong banh truong the luc , nen moi dapj chet an thit 2 cai topic cua MC - ko cho no lon len .... kho lam viec :D ........ vi du nhu topic nay chang han , trang thu 4 roi

Lê Kim Thắng đã viết:
Hus hus .......... dixx nhau .............. chac Mod thay dan T2 bat dau co khuynh huong banh truong the luc , nen moi dap chet an thit 2 cai topic cua MC - ko cho no lon len .... kho lam viec :D ........ vi du nhu topic nay chang han , trang thu 4 roi

Re: danh nhân và tin tức T2 dô dô

há há há ,,,,,,,, chúng nó làm 2 câu đối - nhìn là biết nội dung là xoáy vào mày đó Đức ơi để tao tặng mày 2 câu :

Để râu như Đức nhà ta
Để râu hóa lại .... đíu phải đàn ông !!! hê :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Kim Thắng đã viết:
...Hôm qua em ngủ quên từ 9h|-) , 2h thức dậy ol thì chả có ai8-| , đành post bài sau đó đi học:| ...:)

mịa, hình như đêm qua net tao bị phò, chán vãi lúa :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên