T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: danh nhân và tin tức T2 dô dô

...Sao lại khổ anh em, kick đểu thì anh em mới tích cực hoạt động chớ :)...

Re: dô dô t2 new(danh sách)

...Đại ca hôm nay tích cực thế, cho em theo với...:)

ThÔi! MÀy VỚi Pipi CỨ ChiẾn Đi NhÉ! Tao Đi NẠp NĂng LƯỢng CÁi ĐÃ!!bibibobo!!
MỘt LẦn NỮa ChÚc CẢ NhÀ GiÁng Sinh Vui VẺ!!

...Cho em tham gia với...đang chán đây, tối qua không ngủ được mới đau, đang ngồi triển lãm ảnh ban đêm vớí thằng Tuấn Anh thì bố dậy thế là phải tắt máy khẩn cấp, nằm mà không sao ngủ được:((...

...úi giời, nói mới nhớ là chưa ăn sáng, dậy lúc 8h kém 5, mắt lèm nhèm cứ tưởng là 11h 30 CHOÁNG, nhìn kĩ mới 8h nên óanh thêm 1 giấc, lần này dậy thì đúng là 11h30 thật :)...

...EM thực sự thua AT rồi đấy, 100% rồi mà vẫn liều, điếc ko sợ súng...:))

Vừa thi GDQP xong, trắc nghiệm 90 câu trong vong 90'.Nghỉ giữa hiệp chiều thi tiếp.Tình hình là rất tình hình.....

tội mày ghê, tao cũng vừa thi xong!! có 9 câu tao học 7 câu ai ngờ vào đúng 2 câu ko học!!! đành phải dở ra vậy!!day dứt ghê...

----------

chiều nay tao chiến tiếp ktct!!!!mà còn nhiều quá! ta đành phó thác số phận vậy? chiều mày thi j hả Nhung...

171 số đang đẹp bị mày lôi kéo đành pót bài vậy.
Tao ko thể cá chép hay đu quay đc nhưng với sự thông minh, tài phán đoán chính xác của m` tao hi vong ko phải thi lại.Hic

Re: dô dô t2 new(danh sách)

Mày ơi sao bài tao viết chất lượng thế mà đc co 10 điểm là sao nhỉ???

171 đẹp cái quái gì?mã số điẹn thoại của quân đội hả?tao cũng tin tưởng vào tài phán đoán và trí thông minh của mày thi sau tết sẽ được khai xuân sớm bằng bài kiểm tra lại...

Khai xuân là thế nào, năm sau mới đc thi lại cơ.mà tao phải lên DHSP để tập quân sự đấy. Khá gần tài chính nhỉ?Chờ tao đến tháng 1 nhé hằng.

Khai xuân là thế nào, năm sau mới đc thi lại cơ.mà tao phải lên DHSP để tập quân sự đấy. Khá gần tài chính nhỉ?Chờ tao đến tháng 1 nhé hằng.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên