T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Tuấn Anh đã viết:
Thông báo chính thức về vụ đi xin chữ nhé :

Sáng mùng 3 đúng 9h tập trung ở Văn Miếu
cái tin chính thức của cháu ở đâu mọc ra thế hả ? thế đi 1 mình nhé cháu :D

Hô hô , tao vừa mở đầu trang 225 , trang 9 nút số tiến , may quá xá :D :))

AT ới ời , tao xem số cho vợ mày rồi , số nó là có mấy chồng liền , chia theo thừ 3-5-7, 2-4-6 , giường đông giường tây , tầng 1-->5.

Thống nhất với Hằng và Trang , Phanh , Như , bà già , Nhung .. là mai , 9 h sáng giờ Việt Nam , ở trường , hẹn nhau đi Văn Miếu , thế nhé .Đứa nào ko đi đc chịu khó ở nhà nhé , ko dịch chuyển gời giấc đâu .

Được .......................
Bà già khá lắm :madflame:
Thế thì mùng 3 tôi đi một mình
Kệ mọi người :krach:

:)) :)) :)) :)) :))
Đầu xuân năm mới cười một cái cho nó phớ lớ ................

chúc cả nhà năm mới dồi dào sức khỏe, thi đỗ ĐH , đạt được mọi ước mơ, gặp nhiều may mắn và hạnh phúc và ........vv :mrgreen:

Everyday .... ......... ........... every hour .......... . every min ......... i also see the neverland .............. In the nightmare lovely ......

........................................................ Scream this song right in your face ....... Yes , i am ......

RET#@%^%^%%%>>>>>>>>>>>>>>FG..............@%U*O)%&*&^%@$!~@##)Pgesre/d.b,cv05j934624&*&^(*%^%34314

Nguyễn Tuấn Anh đã viết:
Được .......................
Bà già khá lắm :madflame:
Thế thì mùng 3 tôi đi một mình
Kệ mọi người :krach:

:)) :)) :)) :)) :))
Đầu xuân năm mới cười một cái cho nó phớ lớ ................
hề , mai bà lại đi tiếp , bà đi với cháu bà nhỉ ? 7 rưỡi sáng mai ở trường nhé :D . Đứa nào chán nhà thích lượn thì đi nhé , nhớ mang theo tiền , vé vào cửa thì 5 000 , trông xe máy 3 000 , mua giấy và số để viết là 25 000 /tờ giấy đỏ ko có kẹp treo , có kẹp là 35 000 . Túm lại cứ mang 100 000 đi là nhòe . Mang cả bánh kẹo đi để ăn trong lúc xếp hàng nhé .

tường thuật sáng nay đi hụt thế nào
9 rưỡi sáng mới khởi hành , chỉ có Phanh , Trang , Dung , tôi , con Hằng rất láo là hẹn đến trường mà rốt cục nó ở nhà chat chit (con Dung bảo thế ) 2 con Trang và Phanh rất thiếu kiên nhẫn là nhìn thấy người ta xếp hàng đông mua giấy thì hãi quá , 2 chị tót đi ăn (mất toi 10 000 vào cửa của tôi) . Sau đó còn tôi và bà già đứng xếp hàng mua giấy , gặp bạn Huyền lớp Trung , mấy đứa lớp Pháp , 4 bạn lớp H 2 . Sau 1 tiếng xếp hàng , thu hoạch của bà già là một túi bóng thổi , còn lại chẳng có gì cả vì xếp gần đến lượt hết số phát cho mọi người , thế là buổi sáng nay toi cơm . Nói chung là đi như thế nếu ko chăm chỉ dậy sớm thì sẽ phải tập chữ nhẫn thoai ! Cú vật vã , phong cách làm ăn rất quan liêu bao cấp !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên