T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đi Cúc Phương thích nhất là đoạn đi trên thuyền, cảnh đẹp và thanh bình vô cùng!!! trên núi thi thoảng lại thấy mấy con dê trắng chạy qua chạy lại!! rất vui!! lại còn đua nữa chứ!!

buổi tối, Hằng và Dung tâm sự suốt đêm!!
mà ấn tượng kinh khủng nhất là thức ăn buổi tối, vừa lạnh lại còn chán! nước uống thì ko có! làm tui tu liền lúc 3 bịch sữa, hậu quả là đau bụng muốn chết!!!....

còn cả cái câu chuyện Đặng kể, tui nghe cũng ko được rõ ràng , thấy chúng nó bảo kinh dị lắm!! (qua cả lời quảng cáo của thằng AT) gì mà 6 thằng con trai xem còn chết khiếp! làm mình nghỉ hè thuê về xem, thất vọng quá!

....................................................... thời gian giam giữ tất cả , và linh hồn muốn níu kéo ..... Đối với ai đó có ý nghĩa , đôi khi lại trong những con người vô hướng , tìm cái gì và nghĩ gì , cũng ko muốn xác định . Và 1 điều chắc chắn , những gì đã xảy ra cũng thật sự đã tác động đến họ , cũng có thể là không .........................................

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Thành Trung đã viết:
Buổi tối chằng phòng nào ngủ được, 1 hội thì đánh bài (hội Trâm QUyên) một hội thì đi đêm, đến lúc về phòng, tao với thằng Đặng sang phòng thằng Hoàng péo nghe kể tiếp truyện ma (lạnh quá) với mấy truyện nhắng nhắng nữa >:). ...
thế mà không rủ các bạn qua nghe với làm phòng tôi sau đấy đi ngủ luôn. Được Như với Q bảo sẽ ngồi tâm sự cả tối lúc sau quay ra đã thấy các chị ngủ trước mất rồi

Nguyễn Thành Trung đã viết:
Kể ra đọc mấy cái lưu bút mà mọi người viết cũng thấy nó chuối chuối, nhưng mù hôm nay ngồi post bài cũng hiểu được rùi :D, không biết mình có nên làm lưu bút không nhỉ, mà làm thì các bạn có viết không nhi?

chuối chuối là sao hả dượng? trừ những người ít khi chơi ra còn nếu đã la bạn thân thì đều là tâm sự thật cả. Sau này đọc lại lại mới hay.Dượng cũng làm một quyển đi như thằng Nhít nhà mình ý. :)

Thúy Hằng đã viết:
đi Cúc Phương thích nhất là đoạn đi trên thuyền, cảnh đẹp và thanh bình vô cùng!!! trên núi thi thoảng lại thấy mấy con dê trắng chạy qua chạy lại!! rất vui!! lại còn đua nữa chứ!!

Đúng đúng.... còn có cả ông già ngồi câu cá nữa làm thuyền tôi cả lũ cùng nhớ đến Nguyễn Khuyến (bình thường thì học văn hâm hâm thế mà lúc đấy sao lại thơ văn lai láng thế ko biết nữa) và cũng từ hôm đấy em mới nhận thấy tài năng ca nhạc của Nhót (Trang) nhà em các bác ạ.

Ah mà có ai còn nhớ ảnh chụp cảnh Kim Thắng với Anh Cương chụp lúc đang ngủ trên xe ko ý nhỉ. Bức ảnh độc đấy bây giờ lưu lạc phương nào rồi nhỉ?

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
. Hôm ấy nướng khoai rồi rốt cuộc chẳng đứa nào nhớ ra , cứ đi rừng đi , chỉ mình Ngọc này xực thôi , vừa bở vừa ngọt , thơm chúng mày ạ ..công sức của chúng mày làm cho tao ăn mà lại :))
QUOTE]

Hôm đấy nướng khoai xong còn mải đuổi nhau, bôi nhọ lên mặt Như. Cả lũ quây Như thế mà cụ vẫn bình an vôi sự........... lúc đấy đuổi Như có con chó nằm ngay trên đường chạy may mà nó hiền không đuổi cắn mình nết không thì đi đồi rồi hic....... hic.......

Kể tiếp đi......................
Ai có gì thì cứ kể hết đi cho anh em đồng bào nghe với nào....................

Tình hình lên mạng lớp ra ngày càng rệu rã.................................................
Tuần sau căng thẳng gớm đây..................................

Rồi 1 ngày ta liếm con phố trong bóng đêm .......................... con phố sạch với hương thơm bát ngát đêm khuyu ......

Hết tuần sau là nghỉ tết rồi mà vẫn chưa thấy không khí tết gì cả.....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên