T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Đang lập danh sách những đứa ko đi . Thứ 2 xử .....
mày ơi làm ơn nhẹ nhàng thôi nha!! tao có lý do chính đáng mà!! hix, nghe mày nói xẻo thịt mà ghê quá, mai chắc ko dám đến lớp!
mà tao cứ nghĩ mày sẽ phần thức ăn cho bạn tao chứ, ai dè...... 8-} :((

tự nhiên trong ko khí của đầu nắm mới chợt nhớ đến chuyện thầy HInh nói T2 là thất thu!híc!
hy vọng mọi người trong năm mới sẽ cố gắng hơn nữa để đạt được mục tiêu của mình!!

Thúy Hằng đã viết:
tớ rất thích biển nhưng tớ ko bao giowf nhặt vỏ ốc để mang chúng nó đi đến những nơi khác, tớ muốn nó ở nơi thuộc về nó, ở nơi mà nó sẽ được hạnh phúc, vì vậy khi nào tớ khỏi tớ với cậu sẽ mang nó ra biển và trả cho nó về nhé!!! :)
nếu bạn đã từng sống ở biển bạn sẽ thấy cuộc sống vừa thanh bình vừa thật dữ dội!!
buổi sáng hồi còn nhỏ, tớ thường ra biển một mình, sóng biển lúc đó rất nhẹ nhàng, gio biển cũng thật dễ chịu, một không gian thật rộng lớn cho ta cảm giác được tự do bay bổng
được nô đùa với sóng đó cũng là điều thường thấy của trẻ con, bạn đuổi theo những con sóng đang vội vã chạy ra xa, rồi lại sợ hãi chạy vào bờ mỗi khi nó quay đầu đuổi lại bạn :)) và nỗi sợ hãi khi con sóng cướp đi đôi giày xinh xắn mà bạn rất yêu quý (+ sợ bố mẹ mắng nữa chứ!)........
ngày ngày sống gần biển bạn cũng sẽ được hưởng cảm giác của cát biển dữ dội đến mức nào, chỉ sau một đêm thôi, ngôi nhà của bạn có thể được phủ bởi cả đống cát (điểm này tớ rất ghét)
rồi những ngày mưa bão thì thật khủng khiếp, bạn sẽ nghe thấy biển cả đang gầm thét, sóng biển thật dữ tợn, những đợt gio thổi như muốn cuốn băng đi tất cả.... khuôn mặt lo âu của những gia đình có người đang lênh đênh trên biển....

...tiếp đoạn của mày nhé...mừng năm mới bà con t2 luôn...

...nhưng cũng thật vui khi thấy chính những khuôn mặt đó rạng rỡ như thế nào khi người thân của họ bình an trở về, và đặc biệt hơn với một thuyền đầy cá...những đứa trẻ hò reo sung sướng, những bà mẹ cười trong nước mắt, những người vợ sung sướng lao ra đón chồng...họ thắp lửa, cùng nhau tận hưởng những con cá tươi sống (tất nhiên là có nướng lên rồi :) ). Nô đùa với sóng cũng nguy hiểm với những đứa trẻ thật, nhưng trẻ con là vậy mà, luôn muốn tìm tòi, khám phá những điều mới mẻ xung quanh mình; và sóng biển đã thỏa mãn được sự hiếu kì đó của chúng. Dường như mỗi con sóng vỗ vào bờ lại mang đến một cảm giác mới cho chúng, đôi khi là cảm giác sợ hãi với những con sóng đục ngầu, đôi khi là cảm giác dập dềnh yên ả, đôi khi lại là cảm giác tự do... Ở biển vào những đêm quang mây, trời đầy sao, những ngôi sao lấp lánh, tớ thường tự hỏi: "vì sao trên trời lại nhiều so vậy mà sao là cái gì mà lại sáng lấp lánh, nhìn thật đẹp?", và chẳng ai trả lời cho câu hỏi đấy cả...

hehe, chưa có cảm hứng lắm nhưng viết tạm vậy, thay lời cô bé một chút, không sao chứ :-/

...Một tuần trôi qua thật nhanh, đã đến lúc đoàn nghỉ mát trờ về thành phố. Cô bé trờ lại với cuộc sống hằng ngày của mình, cậu bé trờ về với ngôi nhà lạnh lẽo...

...Hè, tao kết thúc |-) , cho bọn nó trờ lại đời thường thôi, bọn mày viết tiếp đi nhé =D>, chạp /:) , chúc bà con t2 online vui vẻ...

Kì này tao chết thê thảm...............
Bọn mày lo đồ cúng đi...........
Cúng nhiều tiền vào để ở nơi chín suối tao còn có cái để xài..........

KẾ HOẠCH VUI XUÂN(TẾT ÂM LỊCH)
Mùng 3 tết,8h mọi người tập trung ở trường.Đầu tiên đến nhà bác Thạo(tận Hoàng Quốc Việt thì phải) sau đó đi đâu thì mọi người bàn tiếp nhé.Ngày giờ cố định không thay đổi đâu, ai có việc gì bận thì cứ từ từ mà sắp xếp.Vì 20-11 đã hứa với bác thạo là tết đến nhà bác rùi nên ko thể thất hứa được.Mọi người có đồng ý không??

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên