T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trương Thị Thu Trang đã viết:
Thôi, nói chuyện nghiêm chỉnh nhé!!!!!!!! Mọi người nhớ đến 9/10 cố gắng xin phép để ở lại tiết năm rồi qua trưa luôn thì tốt nhé!!!!!!!!!! >:-D< [-o< :>
Dù sao thì cũng là sinh nhật cuối vẫn học với lớp, mọi người cố xin phép nhé!!!!!! Chứ chắc sau khi chia tay, khó mà họp mặt đông đủ được!!! 0:)
Cám ơn trước!!!!!!!! ;)

Ớ thế ăn ở lớp hả cu Nhót ơi ......... ?????

Em mới câu bài có một chút xíu, mà chị Ngọc đã kêu là em câu nhiều nhất là thía nào!!!!!! :(( Oan ức quá!!!!!!! Mà em cũng chỉ học tập mọi người chút thôi, đb là ông anh Đặng. hihi :))

Đừng có lôi anh vào đây ....... cu Nhót dấu nghề giờ mới tung hoành ngang dọc .... bái phục ......... :>

Vũ Hồng Nhung đã viết:
Cương là hay phát động mí phong trào vớ vỉn lắm!!!!!!!!!Kệ xác bọn lớp khác để ý làm gì. Thế chẳng hóa ra mình ghen ăn tức ở hử.

Má muôn đời khoan khoái ............ =D>

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Nguyễn Thành Trung đã viết:
Ngã trong buồn tắm , đời anh suýt sang trang
Thắc mắc sao hôm nay đời "anh" vẫn tiếp tục ở trang cũ . Bét ra cũng ngã méo đầu or gió thổi méo miệng do tắm đêm chứ . Sạch vật vã ạ , oạc , hãi !

Ix may ko phải là mình ......... bà là chúa độc mùm ....... ix ........ trù cho tới số mới hãi em .........

Vũ Hồng Nhung đã viết:
Bọn mày đừng câu bài nữa. Vào topic lớp mình chẳng có hứng post bài gì cả.
(thế mà được 3 bài rùi hihi).Phải như tao nè , bài nào bài nấy chất lượng cao.

Má thì đỉnh nhất củ đất rồi

Đỗ Hoài Giang đã viết:
mk___tao uốn tóc rồi chúng mày à....bù xù lên mk
bắt cắt ngắn rồi.............mk chán
:)) tự làm thì phải tự chịu chứ sao lại chửi là thế nào :))
/:) Cho chít , ai bảo.hehe

e hèm ........ ko nên chế nhạo bạn bè thế cu Nhót .... [-x

Trần Hải Nam đã viết:
Thôi, nói chuyện nghiêm chỉnh nhé!!!!!!!! Mọi người nhớ đến 9/10 cố gắng xin phép để ở lại tiết năm rồi qua trưa luôn thì tốt nhé!!!!!!!!!! >:-D< [-o< :>
Dù sao thì cũng là sinh nhật cuối vẫn học với lớp, mọi người cố xin phép nhé!!!!!! Chứ chắc sau khi chia tay, khó mà họp mặt đông đủ được!!! 0:)
Cám ơn trước!!!!!!!! ;)

Ớ thế ăn ở lớp hả cu Nhót ơi ......... ?????
:) đâu ra, ăn ở trường, còn những ai nếu xin qua trưa được thì đến nhà em chơi. Nói chung là mọi người làm thế nào xin được qua trưa là tốt nhất. Vì nếu ở lại có đúng tiết năm thì chán lắm!!!!! Thế nhé!!!!!!!! :>

Trần Hải Nam đã viết:
Em mới câu bài có một chút xíu, mà chị Ngọc đã kêu là em câu nhiều nhất là thía nào!!!!!! :(( Oan ức quá!!!!!!! Mà em cũng chỉ học tập mọi người chút thôi, đb là ông anh Đặng. hihi :))

Đừng có lôi anh vào đây ....... cu Nhót dấu nghề giờ mới tung hoành ngang dọc .... bái phục ......... :>
em có lôi vào đâu, chẳng qua nó đúng là như thía. Mà anh hai nên học lại chính tả đi: " giấu" chứ ko phải là dấu!!!!!!! [-x /:)

Uh thế cũng được .......... Ừm mà ăn ở trường là ăn ngọt hả ... :D ......... he he he ...... sao ko ve nhà cu Nhót khi hết tiết 4 luôn ..... ?

Có đứa nào học văn chưa, định bảo ông ý cho đề dễ hay khó đấy :-/

Vũ Hồng Nhung đã viết:
Bọn mày đừng câu bài nữa. Vào topic lớp mình chẳng có hứng post bài gì cả.
(thế mà được 3 bài rùi hihi).Phải như tao nè , bài nào bài nấy chất lượng cao.

Hehe, đúng là tư tưởng lớn gặp nhau Nhung ạ ;;)

Trần Hải Nam đã viết:
Lê ngọc Quỳnh đã viết:
tình hình dạo này mọi người post bài nhìu quá, mà câu là chính......Trang beo' dạo này hơi bon chen đấy nhé..:D......

Đừng có cười thía chứ .... thằng Trung nó yếu tim .........

Chẳng hiểu gì cả...sao lại Trugn ở đây.?? Mà Trung bị yếu tim à.??Oé, ngất trong bồn tắm.......hay nhỉ.......???:D

Lê ngọc Quỳnh đã viết:
Trần Hải Nam đã viết:
Lê ngọc Quỳnh đã viết:
tình hình dạo này mọi người post bài nhìu quá, mà câu là chính......Trang beo' dạo này hơi bon chen đấy nhé..:D......

Đừng có cười thía chứ .... thằng Trung nó yếu tim .........

Chẳng hiểu gì cả...sao lại Trugn ở đây.?? Mà Trung bị yếu tim à.??Oé, ngất trong bồn tắm.......hay nhỉ.......???:D

Thằng Đặng thỉnh thoảng rở hơi chút ấy mà, kệ nó á ^^

Chuyện của mình bị xuyên tạc kinh quá, mai đến lớp xem thế nào :))

Nguyen Minh Nghia đã viết:
tao 2 điểm Toán!!!!!!!!!!!!chẳng đứa ***** nào giúp cả!!!!!!!!!!!MK

Để tao bảo con Mai TRang nó xếp cho mày ngồi cạnh nó, có gì nó nhắc bài cho :))

[ ;;) Quỳnh thì không câu bài chắc, lại còn nói người ta [-x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên