T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Thành Trung đã viết:
... ngất trong nhà tắm... đời anh suýt sang trang... :))
=D> =D> =D> :)) Thế mới sướng. Can tội không cẩn thận, haha...... :)) :)) Ông còn ngã vài lần nữa!!!!!!!!!!

THế là em được bài số 2390 rùi. Hay quá!!!!!!!!! =D> :)>- . Mọi người ơi!!!!!! Cố lên!!!!!!!!

Thôi, nói chuyện nghiêm chỉnh nhé!!!!!!!! Mọi người nhớ đến 9/10 cố gắng xin phép để ở lại tiết năm rồi qua trưa luôn thì tốt nhé!!!!!!!!!! >:-D< [-o< :>
Dù sao thì cũng là sinh nhật cuối vẫn học với lớp, mọi người cố xin phép nhé!!!!!! Chứ chắc sau khi chia tay, khó mà họp mặt đông đủ được!!! 0:)
Cám ơn trước!!!!!!!! ;)

Được, thứ 7 này ở lại, chìu đi học lun, tối về ngủ 1 phát đến sáng hôm sau đi học tiếp, quá ổn ^^

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Ngã trong buồn tắm , đời anh suýt sang trang
Thắc mắc sao hôm nay đời "anh" vẫn tiếp tục ở trang cũ . Bét ra cũng ngã méo đầu or gió thổi méo miệng do tắm đêm chứ . Sạch vật vã ạ , oạc , hãi !

Trang cuối rồi, chẳng may có sang trang thì cũng the end luôn á, thế nên không thể post bài được :))

Chuẩn bị kỉ niệm bài thứ 400 của mình, hia hia, từ bài thứ 2000 ~~> 2400 của lớp, mình cũng đó góp đến gần 100 bài, phần trăm về lượng bài khoảng 20~>25% :))

Nhầm , ngất chứ ko phải ngã ah ? lại gặp chuyện gì shock thế ? mà lại trong phòng tắm chứ ? :)) :)) , cứ gọi là vui !
Quên , người trầm cảm là hay ngất lắm ....:))

Câu bài ghê nhất trong topic chính là Trang béo nhà ta , gớm 2 anh em nhà thằng Đặng câu bài kinh khiếp . Vừa vừa thôi , host này là host mua đấy , ko phải của chùa đâu , lằng nhằng là nó down luôn trang trường đấy .
Mày câu bài cũng phải nghệ thuật chứ mày , nhìn tao cũng thấy ngứa quá :(( /:) (ngứa nghề)

Em mới câu bài có một chút xíu, mà chị Ngọc đã kêu là em câu nhiều nhất là thía nào!!!!!! :(( Oan ức quá!!!!!!! Mà em cũng chỉ học tập mọi người chút thôi, đb là ông anh Đặng. hihi :))

Trương Thị Thu Trang đã viết:
Em mới câu bài có một chút xíu, mà chị Ngọc đã kêu là em câu nhiều nhất là thía nào!!!!!! :(( Oan ức quá!!!!!!! Mà em cũng chỉ học tập mọi người chút thôi, đb là ông anh Đặng. hihi :))
Cố lên, chiaki. Em sắp được bài thứ 2400 rùi. khà khà :))

Được, thứ 7 này ở lại, chìu đi học lun, tối về ngủ 1 phát đến sáng hôm sau đi học tiếp, quá ổn ^^
:-? này này, không phải thứ 7 này đâu nhé!!!!!! thứ 7 này mới có 2/10.
Thứ 7 ngày 9/10 cơ mà! Đừng có nhầm đấy!!!!!!
Nói chung là có tinh thần thía là tốt rồi!!!!!!!!! ;)

mk___tao uốn tóc rồi chúng mày à....bù xù lên mk
bắt cắt ngắn rồi.............mk chán

Trương Thị Thu Trang đã viết:
Với kiểu như của lớp mình mà không ghét mới là lạ!!!!!!!
Thôi, nói chuyện khác.
Thứ 7 tới, ngày9/10, mọi người cố gắng hết tiết năm ở lại nhé. Nếu như có thể đi qua trưa đuợc thì tốt. Hôm đó rất quan trọng, tôi sẽ nói lí do sau.
Mọi người cố gắng nhé!!!!!!!!!!!! Càng nhiều người càng tốt!!!!!!!!!!
9/10 ah? Nghe wen wen nhẩy??? :)) :))

Cương là hay phát động mí phong trào vớ vỉn lắm!!!!!!!!!Kệ xác bọn lớp khác để ý làm gì. Thế chẳng hóa ra mình ghen ăn tức ở hử.

Bọn mày đừng câu bài nữa. Vào topic lớp mình chẳng có hứng post bài gì cả.
(thế mà được 3 bài rùi hihi).Phải như tao nè , bài nào bài nấy chất lượng cao.

Đỗ Hoài Giang đã viết:
mk___tao uốn tóc rồi chúng mày à....bù xù lên mk
bắt cắt ngắn rồi.............mk chán
:)) tự làm thì phải tự chịu chứ sao lại chửi là thế nào :))
/:) Cho chít , ai bảo.hehe

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Trời , cô giấu thế nào đc tôi hả cô Trang , sinh nhật cô chứ gì , tôi nhớ chứ , đầu năm học là sn cô(9/10) , sau đó là sinh nhật Vũ(15/10) , rồi đến sinh nhật Hạnh ,sinh nhật NTAnh , sinh nhật Vân cuối cùng.
Mà 5/10 sn VThanh đấy , tổ 4 có định đòi 1 bữa ko hả Đặng ?

Sao lại hỏi cháu

Lê ngọc Quỳnh đã viết:
tình hình dạo này mọi người post bài nhìu quá, mà câu là chính......Trang beo' dạo này hơi bon chen đấy nhé..:D......

Đừng có cười thía chứ .... thằng Trung nó yếu tim .........

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên