T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
vâng, tớ bít roài, ấy chỉ đóng góp vào đấy thoai, thế là đủ roài:-w

đóng góp thì đủ sao đc :-j fải tham ja mới đủ ;)) dưng an tâm tớ có đóng góp là nothing =;

----------

:| thôi, lập hội zồi cho Bách là chủ tịch :))

----------

:| Con hà ở đêy vs tao :|

pạn Lik đề nghị pạn bay lượn biến té khỏi box ngay 0:) đi ngủ đi ;))

đóng góp thì đủ sao đc :-j fải tham ja mới đủ ;)) dưng an tâm tớ có đóng góp là nothing =;

----------

bạn ko đc đuổi mình :|
Mình là miss đếy :->
ố hô hô ( t có hơi quá khích ko nhỉ :| /:) )
Mai tao sẽ mang dao đến cứa cổ mày Hoàng ạ :|

----------

mơ hả ấy, tớ dạo này làm cú onl đêm, 12h mới ngủ cơ=))
@Link: còn gọi pạn là kon 1 lần nữa thì mai xác định nhá:-w

----------

tớ xin thông báo vs pạn Fank: kon sâu của ấy đang địnk đi la liếm ny tớ, ấy giwux cho cẩn thận:-w

ba.n ko ?c ?uo^?i mình :|Mình là miss ?e^'y :- o^' hô hô ( t có ho+i quá khích ko nhi? :| /:) )Mai tao se~ mang dao ?e^'n cu+'a co^? mày Hoàng a. :|

ơ hay lúc trc' thì nằng nặc kêu ko đi h` thì nhận mình là miss =; đúng là miss(verb ý) ;)) lúc thì pạn cậu tớ h` thì mày tao =; ít ra mình còn lik. sự: ta vz mi ;)) :))

mơ hả ấy, tớ dạo này làm cú onl đêm, 12h mới ngủ cơ=))
@Link: còn gọi pạn là kon 1 lần nữa thì mai xác định nhá:-w

----------

tớ xin thông báo vs pạn Fank: kon sâu của ấy đang địnk đi la liếm ny tớ, ấy giwux cho cẩn thận:-w

Ồ, ny bạn Hà là ai vậy ;));;)

ơ hay lúc trc' thì nằng nặc kêu ko đi h` thì nhận mình là miss =; đúng là miss(verb ý) ;)) lúc thì pạn cậu tớ h` thì mày tao =; ít ra mình còn lik. sự: ta vz mi ;)) :))

:| Thì thôi, bây h bị bắt đi zồi, đằng nào cũng fải đi thì tội j ko mang cái mác đếy ra mà oai =)) ô hố hố

Ồ, ny bạn Hà là ai vậy ;));;)

:| Thì thôi, bây h bị bắt đi zồi, đằng nào cũng fải đi thì tội j ko mang cái mác đếy ra mà oai =)) ô hố hố

trụ ui oai thế =; oai gần = cóc :)) 8-X: đề nghị pạn fát nữa : yêu cầu ko hô hố nữa ;)) hjhj hêhê hehe haha có hay hơn ko =; tuổi j` mà cứ hô hố =;

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên