T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hô hô ;)) nhìn cứ tưởng ông Tuấn bỏ T2 sang đầu quân cho L2 chứ =))

ặc ặc... cao thê!! thế ko có điểm 4 thj mấy fay??:p
lớp tớ có đứa 10 hết sak trừ mỗi HK thj 6 =)) :p :D

vẫn chưa đc trả bài hóa!!!! nhjn điểm mọi ng` thế chắc lúc đj thj thoải mái lém nhj? :p
vì điểm thấp mah fay vẫn cao... 8-}

các bạn bản vkl luôn ý khj nao` chơi 1.1 t vs t Hug` vs Trug Xoan 3 t thôi cân 5 t bên các bạn đấy chơi hok thua trả 50k ok men
Tui nói thế chỉ là đùa vs Trung thôi chứ ko muốn nói ai khác( Trung có ae sinh đôi là Lộc ở lớp tui lại hay đá bóng nên khá thân nhau). Lớp tui rủ các bạn bắn cùng cũng chỉ là để cho vui mừng hết năm thôi chứ có ý thak đấu gì đâu, chẳng phải ngay bài đầu tui nói luôn là muốn bắn vs T2 để mở rộng tầm mắt còn gì chứ ko hề có ý gì khác, các bạn ko nên suy nghĩ quá, mất tinh thần 2 lớp, ah mà thứ 2 này có lẽ lớp tui chẳng đi đc ai, thứ 3 thì các bạn học văn mất rồi để tụi tui bàn xem còn dịp khác bắn vs các bạn, sẽ báo cho các bạn trong thời gian sớm nhất.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tui nói thế chỉ là đùa vs Trung thôi chứ ko muốn nói ai khác( Trung có ae sinh đôi là Lộc ở lớp tui lại hay đá bóng nên khá thân nhau). Lớp tui rủ các bạn bắn cùng cũng chỉ là để cho vui mừng hết năm thôi chứ có ý thak đấu gì đâu, chẳng phải ngay bài đầu tui nói luôn là muốn bắn vs T2 để mở rộng tầm mắt còn gì chứ ko hề có ý gì khác, các bạn ko nên suy nghĩ quá, mất tinh thần 2 lớp, ah mà thứ 2 này có lẽ lớp tui chẳng đi đc ai, thứ 3 thì các bạn học văn mất rồi để tụi tui bàn xem còn dịp khác bắn vs các bạn, sẽ báo cho các bạn trong thời gian sớm nhất.

thế ah` tuog? thj đấu t tranh thủ kiếm tiền luôn =)) dạo này dag tug' wa

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên