T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bó tay rồi:((hu hu.......Tao nói trước rồi mà, hôm qua Mu thua 1 cách ngu vcl, hôm nay tuyển bóng rổ Ams cấp 3 cũng thua.
Koooooooooooooooooo đỡ được, đệt mẹ, chỉ tại sáng mình ngủ quên, ko đi cổ vũ:(:)((

há há
=))
tốt quá =))
mặc dù chạ b' j` về kái nài nz mai đến lớp t kứ bạo Mu thua 1-4 =))
sẽ có đồ kon nợn tất ráck fại đi cho đỡ ngứa mắt t =)) và k dám trêu t mỗi khi t gọi tìh iêu a.Đụt nữa :)) =))
>:p >:p

----------

=)) mai thử xem có dám đấm t k nhớ =))
Mày thì tao bảo thằng PAM đấm hộ

Bó tay rồi:((hu hu.......Tao nói trước rồi mà, hôm qua Mu thua 1 cách ngu vcl, hôm nay tuyển bóng rổ Ams cấp 3 cũng thua.
Koooooooooooooooooo đỡ được, đệt mẹ, chỉ tại sáng mình ngủ quên, ko đi cổ vũ:(:)((

(Chung xoăn)
Đệt mẹ
E đi xem
Chờ mãi đ' thấy a
Hn e đi xem
Công nhận trận này hay thật
VĐ đánh hay quá!!!
Nhg buồn, thua cm nó r`
Sững sờ!!!
...

Chỉnh sửa lần cuối:
:)).No' the^"Y tao ka? thang` Tung` +)j ra mak` va^n~ ca^m` phao le^n lo*p' Kt ak` =)

nhớ òi ;)) 7h đến là đ.c chớ zề :"> ông Hoàng Minh ko bị chỉ điểm nhỉ :))

Đáng lẽ là hôm T5 tôi trực nhật với con Hà. Còn Đức trực nhật với Hương. Nhưng con Hương lại đẩy cho tối :(

hôm trước được so tài Dota với thành phần dự bị của T2 và mình nhận thấy mình chơi ko đến nỗi quá kém (có 1 trận Monster và 1 trận Dominating) =))

Đánh thua te tua còn vào spam ak` :-/
Trận hôm thứ 6 thua re kèn xong rút vs lí do đi học thêm còn spam gì thế :-h chú monster kill hay monster feed đấy :))

cmsn Hằng hâm ^^ Sozy đến h tớ mới làm xong :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Đánh thua te tua còn vào spam ak` :-/
Trận hôm thứ 6 thua re kèn xong rút vs lí do đi học thêm còn spam gì thế :-h chú monster kill hay monster feed đấy :))

vâng
em nhớ trận đầu tiên có Quốc là môi giới thì t2 quit hết khi Tiny monster kill có thể trận đấy bạn Quân chưa chơi :-/
các trận sau thua thì công nhận là kém hơn ^:)^ có lẽ do bạn tên brdragon ^:)^

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên