T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ô. Nhưng sao lại tự nhiên oánh nhau:-/. :-??. Hay nhỉ, anh đi xem vậy.:-<

** tao nói thằng Bách với thằng Hiếu nhé, đánh nhau có lí do đàng hoàng thì hẵng đánh, nếu kiểu vài cái nhỏ nhặt thì bỏ đi. Nếu giỏi thì sang trường khác mà đánh bọn nó, đi đánh bọn lớp Pháp có vài mống con trai để làm j` cho mang tiếng T2.
Thêm 1 chuyện ko bằng bớt 1 chuyện, còn nếu muốn từ đá bóng chuyển sang đánh nhau thì bọn mày lên đá với mấy khối trên nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
chồn thấy đâu đánh nhau cũng nhảy vào /:)
dm gét nhau thì fang :-j
để lâu dầy dà rồi càng ngày càng to chn :-j
đánh mẹ đi r` bắt tay 1 fát =)) =)) =))

đùa đấy c chả hiểu cái mẹ j` đâu , nói chung là ủng hộ đánh nhau , chị đi xem với =))

@ em jày đỏ : :)) ồ nô nô tất nhiên là k biết :"> biết thì nói làm j :">

Bạn hiếu vừa tỏ tình vs bạn Fanh xong, các bạn ấy sắp là 1 đôi đó nha 8->

** tao nói thằng Bách với thằng Hiếu nhé, đánh nhau có lí do đàng hoàng thì hẵng đánh, nếu kiểu vài cái nhỏ nhặt thì bỏ đi. Nếu giỏi thì sang trường khác mà đánh bọn nó, đi đánh bọn lớp Pháp có vài mống con trai để làm j` cho mang tiếng T2.
Thêm 1 chuyện ko bằng bớt 1 chuyện, còn nếu muốn từ đá bóng chuyển sang đánh nhau thì bọn mày lên đá với mấy khối trên nhé.

Hiếu bào vậy ank [:-S]

em có địnk đánk ai lớp Pháp đâu [:-@]

----------

Bạn hiếu vừa tỏ tình vs bạn Fanh xong, các bạn ấy sắp là 1 đôi đó nha 8->

chuẩn hôk cần chỉnk [:X]

----------

sao mấy anh khoái đánh nhau thế????
hình như vs lớp Pháp, thấy bọn nó bảo đá xong roài đánh, thằng Bách còn định rủ anh Híu lớp anh vào đánh cùng=;

ank hôk liên quan [=;] hôk giúp ai đâu nhớ @_@

Ô, thế là bạn HIếu vs em Fanh là 1 đôi à:-?. Tự bao h zậy:x, hay ghê ;))
Mà hôm trung thu nhìn em Fanh xinh thật;))

>:p
thía đưa tớ nk đi ;;) àh mà tớ hum trc' vừa nói xấu pạn xong đéy ;))

=)) ;)) àk,hóa ra họy bạn áo hồg đệ xyn nik bạn ík hạ =)) khộ...kứ vòg vo mãi hok vào vấn đề chík nuôn :|
ơ hay, kái bạn nài :( thấy tớ nên sik týk gen ăn tứk ợ àk màh nóy xấu tớ :-< chiều nai tớ mák thầy Việt nớ, chết đy >:p =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên