T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Minh hiếu khách gớm ;)) =))
Mu vô Địch
T2 chờ cái đã =)) Nói tr'c lại nhảy hok qua =))
p/s : dù sao mình cũng rất lo VL ...đá thủ ngày càng chắc mà tiến bộ nhanh ghê gớm :(

Sr lần sau mih hem spam nữa , new mem mà thông cảm :"> . Cm các bạn T2 nhé , cố gắng vô địch ( lớp ko có team sang cổ vũ hàng xóm tí :D :)

lớp bạn có mà :D năm sau liên quân đi đá cho phê :p
Mà cứ xì pam thoải mái đi :)) Khi nào bị band nik mới thôi =))

Lớp tớ chỉ có DotA là phổ biến thôi , đá bóng may ra có Bảo ;)) .thui H2 cổ vũ thôi liên minh lam j =))

Oank ơi !!! Đừng tự tin quá mức nhá :)) Tôi sợ thua thì thất vọng tràn trề đấy ;))
GH trận đầu mình thắng 7-3 , trận 2 là thắng 2-1
ko biết típ theo thế nào :(
Mà sáng thứ 3 tớ cần 1 buổi tập cho lớp mình nhá ;) 8h->9h đi....chiều nay thuê sân
Như trận hôm qua may các em ý ngơ hok thì thua đấy :( Mình hôm qua phối hợp quá kém...toàn cá nhân là nhìu :(

----------

nge kâu trước thỳ có vẻ tốt bụg gớm :|
đến kâu sau lộ rõ bản chất thánh thiện kụa b.Báck >:p

ứ mua bym bym kẹo mút nữa :-" :star:

Oank ơi !!! Đừng tự tin quá mức nhá :)) Tôi sợ thua thì thất vọng tràn trề đấy ;))
GH trận đầu mình thắng 7-3 , trận 2 là thắng 2-1
ko biết típ theo thế nào :(
Mà sáng thứ 3 tớ cần 1 buổi tập cho lớp mình nhá ;) 8h->9h đi....chiều nay thuê sân
Như trận hôm qua may các em ý ngơ hok thì thua đấy :( Mình hôm qua phối hợp quá kém...toàn cá nhân là nhìu :(

----------

ứ mua bym bym kẹo mút nữa :-" :star:

lớp mìh làm sao màh thua đk cơ chứ :x có kép từn như b.Báck kạ nz~ thiên tài như kầu thủ lớp mìh thỳ vô địck màh \:d/ :*

tếh ứ thích thánh thiện àk ;;) ứ mua bim2 kạ mút sữa là tôi đy mách 1 ng` >:p màh bt` ík, có bao h` thấy mua bim2 cho ng` ta đâu >:p toàn đy mua cho ai kia thôy cơ màh >:p mua cho tôi đk mỗi 1 kái mút sữa :(( (màh tôi b', tôi kũg hok quan trọg l' vz ôg >:p, nz vz ai kia kụa ôg thỳ lại khác đấy néh :)) )
quyết định r` néh, tiền thưởg vô địch kụa ông sẽ dành 1 fần để mua bim2 và mút sữa cho tôi \:d/ há há :x

Chỉnh sửa lần cuối:
@Bách: T4 đá rồi mà sao T3 còn tập vậy
Nói trước khôngnhayara không qua đc thì bay qua. Đội mình toàn dân bay

Mai cả đội nhớ mang tiền giả Dương thể hình nhớ.
Mỗi người 12K:)):))
Bayyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

lớp mìh làm sao màh thua đk cơ chứ :x có kép từn như b.Báck kạ nz~ thiên tài như kầu thủ lớp mìh thỳ vô địck màh \:d/ :*

tếh ứ thích thánh thiện àk ;;) ứ mua bim2 kạ mút sữa là tôi đy mách 1 ng` >:p màh bt` ík, có bao h` thấy mua bim2 cho ng` ta đâu >:p toàn đy mua cho ai kia thôy cơ màh >:p mua cho tôi đk mỗi 1 kái mút sữa :(( (màh tôi b', tôi kũg hok quan trọg l' vz ôg >:p, nz vz ai kia kụa ôg thỳ lại khác đấy néh :)) )
quyết định r` néh, tiền thưởg vô địch kụa ông sẽ dành 1 fần để mua bim2 và mút sữa cho tôi \:d/ há há :x

Quuết định nhanh vậy :-?? Thôi đ.c òi ^:)^ Pha này chịu mẹ lun òi :))

----------

10K thôi. 12K đắt quá

Tý quên !!!
Mai T2 tập 8h-->9h Vạn Bảo nhá :D
Trung : thế thì cứ mang 10k đi :)) 2k tôi trả cho :))

..lại fải mag qần áo đi thay r`..:|..ngại vl..

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên