T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:| con đấy mặc thế thì sao =)

Nhìn cái chị váy xanh lúk dance í =p~

=))

bật đi

----------------

Mạc Hóa với Thùy Dương 8-|

Vòng 1 đã nhạt mà vẫn được qa :-j

bao nhiêu cái hay thì bỏ lại cho cái đấy nhạt thếk lại vào :-j

:))

Mạc Hóa đi sớm đi là vừa :-j

=)

Cho cái "IF" í ;)) hay

Chỉnh sửa lần cuối:
chj váy xanh :)) bạn mjss lý 10L2... :)) pạn í làm ai cũng choáng váng,,,, ở dưới thj đag chết rét mah pạn í thj 8-}
em 9D hát hay thật..... rock band 10A1 vog 1 chán... vog 2 chjnh do~ hon nhung va^n~ chan' ........ dug là Á lăng xê nhau........
mjnh vẫn phê liên quân nhảy..... :x :X

..m` thì lại thếy tiết mục 1: hát "Dẫu có lỗi lầm" của Việt "béo" vs tiết mục 2 "nhảy poppi'n" của 2 a ra trg` là hay nhất..:)
mếy tiết mục sau chán fèo..:|

Tiết mục nhảy hiphop cũng hay mà
Tao có cảm giác là bọn rock band 10A1 chơi nhép

Chỉnh sửa lần cuối:
Trung : nhép cái đầu ...đúng giọng Giang râu đấy :)) Mà bài đấy con trai hát hay nên nghe giọng con gái mất tính Rock ...mấy động tác khi diễn của Giang chưa dứt khoát ;)
Hoàng : Em dưỡng chân xin nghỉ :))

a Việt thj thoy chắc chắn có giải ròy!!! NGhe lại mah vẫn phê.... ở vogf 1 anh í hat hok mic còn nghe sắc nét hơn cơ!!!! a Việt chuyên ròy.... :)) từ vogf 1 đã nổi như cồn và đc đánh giá cao.... giomngj tài năng chắc chắn đc giải :))
tiết mục hiphp cũng hay.... nhưng giọng cái em kia bé nhất nhưng đỉnh nhất so với các chj đấy!!! mah e i trông hơi già :p

=) bạn Mai ạ ;))

Nói về hát í ;))

Sau anh Việt ;))

Thì tớ chỉ thík mỗi bạn từ vòng 1 đến h` thôi :x

Thật í mà :x

Trong lắm í ;))

Trung : đang tính toán chuyện tuyển 10Ams sáng đá Kim Liên chiều đá Cầu Giấy ...mình còn buổi học Parkout ko biết vào h nào :((

dạo này topic nào pagg cũng lên chậm hết cả!!! Mặc dù đã thj cử sog.... tớ thấy mấy hôm thj cử xì pam hoành tráng... topic rất chj nà đông Zui :p

Sống nhục 8-|

Chết vinh 8-|

Nếu được chọn =))

Mình đã chọn sống nhục =))

Nz vì k chọn được =))

Nên mìk có thể bao biện bằng từ chết vinh

=))

Thế đấy :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back