T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bach không onl là do yếu tố khách quan chứ không phải là chủ quan nên không thể nói thế đc. phải nói là Hoàn cảnh xô đẩy nên không thể onl

Quyết định đi vs Trung r` ah
Có lẽ cái j đó ko có đâu....
Hy vọng cũng chả để làm j a ah
Buồn....
Chán....
Bực....:(( :(( :-< :-<
đừg tự ti thế e iêu=(( a hiểu cái j đó hơn e mà......n` khi.....ko qan tâm ý.......chỉ là.....chỉ là.....mún 1 cái j đó ( cái này chuyện của bọn a, e ko hỉu đâu )thôi :)......tự tin lên chứ.....e iêu a xjg thế này cơ mà :x

đừg tự ti thế e iêu=(( a hiểu cái j đó hơn e mà......n` khi.....ko qan tâm ý.......chỉ là.....chỉ là.....mún 1 cái j đó ( cái này chuyện của bọn a, e ko hỉu đâu )thôi :)......tự tin lên chứ.....e iêu a xjg thế này cơ mà :x

Ko lần này #
Như kiểu ko thèm ý
Chứ chả phải là ko để ý
Buồn n` chuyện quá......:-< :-<

@Tuấn: :| :| :|
khộ thân hnai bị đứg ợ bên ngoài 1 mìh lạk lẽo kiệu như mìh ank vz mỗy ank cô đơn lạk já ík :|
thươg bạn Tuấn tếh :((
lúk kt, tưởg cô cho Tuấn vào r` cơ, mãi lúc sau mớy biết nà cô hok cho vào :(
hok sao đâu màh, chắc lần sau cô cho lên bảg kt bù đấy :) dễ điểm kao hơn ík :x
đừg buồn néh :) :x

chỉ đường đến sân á....có gì cứ đến bên xe Mỹ Đình thì có thằng đón ;))
Mai Quyết chiến và quyết thắng :x

đồ kon nợn tất ráck >:p đồ ngứa mắt >:p đồ bệnh hoạn >:p đồ..đồ..đồ hok kòn j` đệ nóy nữa íkkkkkkkk >:p >:p

hố hố ;)) quả anh Đụt gọi điện chùa á =)) ko chỉ mình bà đâu còn Hương, Phương,Trâm , Thảo Linh , Anh Thư, Hà Lan , Phạm KLinh nữa =))

và kòn một số lần nữa ba chấm :-w
có thích kãi hok hỏy chấm
biết đườg thỳ xin lỗy chỵ đy :-w

tỚ xin lỖi pẠn Oank Chym Liệt LipiT ạ :x MonG piT thA thứ nhá....từ sAu tỚ sẼ hEm trÊu ấY nữa đÂu :x hUn cÁi nào :-* =))

tỚ xin lỖi pẠn Oank Chym Liệt LipiT ạ :x MonG piT thA thứ nhá....từ sAu tỚ sẼ hEm trÊu ấY nữa đÂu :x hUn cÁi nào :-* =))

tát cho tòe mỏ hết mỏ đy tán gái bây h` x-( >:p
chym hay liệt hay pit kái đầu m` íkkkkkkkkkkkkkkk >:p
đồ tất ráck >:p
t nà chip hok chym chóc j` nớh >:p

màh thôy :| hnai tại t đag thấy rất tội lỗy nên sẽ tha thứ cho m` :((

Chỉnh sửa lần cuối:
@Phương: thằng Tuấn nó nói thế thì để nó đèo đi. hôm nọ đèo mày về thằng Tùng Linh nó đạp tao mấy phát suýt ngã xe

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên