T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mình học cấp 2 cùng nó
so hot cơ à =))
như nào mà gọi là so hot =))

hầy
ấy học kấp 2 kùg bạn gấu ík hả :| chết r`, tếh thỳ làm sao màh tớ thôg thạo bạn gấu = ấy màh đáp đk đây :|
ừa, ai đồ kụa tớ đấy ấy ạk :">
bạn ík là ák, so hot từ đầu đến chân ík, từ trog ra ngoài ík ấy ạk :x tự nhiên hỏy dư tếh lào thỳ tớ kũg chạ biết nóy tếh nào ạk :-<

hầy
ấy học kấp 2 kùg bạn gấu ík hả :| chết r`, tếh thỳ làm sao màh tớ thôg thạo bạn gấu = ấy màh đáp đk đây :|
ừa, ai đồ kụa tớ đấy ấy ạk :">
bạn ík là ák, so hot từ đầu đến chân ík, từ trog ra ngoài ík ấy ạk :x tự nhiên hỏy dư tếh lào thỳ tớ kũg chạ biết nóy tếh nào ạk :-<

ở lớp nó đã có ai thích chưa ?
ấy thích nó hả =))

sao lại gọi nó là Gấu :))
ngày xưa nó gọi là VÊ LỜ :))

sao các bạn ngày xưa ík, gọy 1 kách thô thiển và vô duyên như vầy cơ chứ :-j :(

àk, Gấu ík hả :x tên ík nà tên cúg cơm kụa bạn ík đấy ;)) suỵt..bí mật đó àk nha :) chỵ có bạn gấu, tớ kạ ấy biết thôy đấy :) đừg nóy cho ai biết ấy néh :x

----------

vl. VL của chúng ta bị gọi là gấu =))
con *** thật ảo lòi :))

haizzzzzzzzz
bạn j` ngày xưa ơy, đừg gọy bạn gấu ai đồ kụa mềh như vầy chứ :(( có thých mai tớ tạt axit hok :|

Chỉnh sửa lần cuối:

àk, Gấu ík hả :x tên ík nà tên cúg cơm kụa bạn ík đấy ;)) suỵt..bí mật đó àk nha :) chỵ có bạn gấu, tớ kạ ấy biết thôy đấy :) đừg nóy cho ai biết ấy néh :x

----------

haizzzzzzzzz
bạn j` ngày xưa ơy, đừg gọy bạn gấu ai đồ kụa mềh như vầy chứ :(( có thých mai tớ tạt axit hok :|

khà khà kiểu này là bạn thích thg` VL rồi :))

----------

haizzzzzzzzz

ấy thì biết cái gì tớ chơi với nó 5 năm rồi đấy :)) năm nay là năm thứ 5 :))

Chuẩn men :-j

=)) theo tớ thỳ ấy hok kần thiết fải để kái chữ : chuẩn men ảo vầy đâu =))

àk , màh ấy nà bạn Thả Rôg đấy hả =) zộ ôy, nge jag hồ đồn đại lâu lắm r` ík màh bây h` mớy có dịp tiếp chuyện :">
rất vui khy làm quen bạn Thả Rôg néh :x bạn có vui khy làm quen kạ tớ hok :">

bạn ko phải đánh trống lảng nhé

kầm kái zùi trống tớ kòn chả biết đánh = đầu nào kụa kái zùi thỳ mớy đúg thỳ làm sao màh đánh đk trốg đấy hả ấy :(
tự nhiên ấy nóy làm tớ thấy tủi thân về sự đần độn và ngu dốt kụa mềh :(( bắt đầu có hiện tượg tự kỷ bản thân mềh :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên